Suggest Very bằng visa của sacombank tệ hại

sshforsales

Junior
Reactions
64
MR
0.000
Mình dùng visa debit của sacombank để very, mọi thứ ok hết, nhưng ngày hôm sau log vào nhận thông báo: your PayPal transaction was declined. Visa thẻ nhựa còn bị vậy thì mấy cái vcc ảo chắc bị hết. Chắc pp nó không chấp nhận thằng sacombank. GIờ nó bắt add thẻ mới vào, cứ mặc kệ rồi giao dịch chắc không an toàn rồi. Anh em cho ý kiến cái nào

hình như có bài cảnh báo trên mmo của thằng nhác com beng này rồi thì phải

riêng thằng Sacombank anh em chớ có chơi với nó!

Mình dùng visa debit của sacombank để very, mọi thứ ok hết, nhưng ngày hôm sau log vào nhận thông báo: your PayPal transaction was declined. Visa thẻ nhựa còn bị vậy thì mấy cái vcc ảo chắc bị hết. Chắc pp nó không chấp nhận thằng sacombank. GIờ nó bắt add thẻ mới vào, cứ mặc kệ rồi giao dịch chắc không an toàn rồi. Anh em cho ý kiến cái nào
cái thông báo bình thường mà. gỡ thẻ ra đi vài hôm add lại, hoặc để đó nó tự mất cái thông báo mà

SCB thì không khoái cái vụ bảng sao kê phải lên ngân hàng xem , các dịch vụ khác thì ok, nói chung mua qua các dịch vụ trung gian thì nó thiếu vài thứ thôi

mình dùng sacombank hơn năm nay rồi,giao dịch rất nhiều vẫn ok ko có vấn đề gì cả

Cái vụ này bình thường mà
1, thẻ mua chỉ nạp đủ tiền vẻify paypal
2, có làm cái giao dịch paid bằng số dư qua visa mà ko đủ tiền thì xác định paypal hiện thông báo này suốt nhé, chỉ hết khi add thẻ khác vô thôi

1 tháng mình phải mua vài cái thẻ vcc của SCB ( mua qua trust kẹc ). Nói thật ngoại trừ cái việc bọn trust kẹc ăn tiền thừa của thẻ ra. Thì mấy lần xác nhận pp đều ok. Xài tính ra gần 1 năm rồi ko sao cả

Cái vụ này bình thường mà
1, thẻ mua chỉ nạp đủ tiền vẻify paypal
2, có làm cái giao dịch paid bằng số dư qua visa mà ko đủ tiền thì xác định paypal hiện thông báo này suốt nhé, chỉ hết khi add thẻ khác vô thôi
Remove rồi add lại chính nó có hết không?

Nếu mình để nguyên thì có ảnh hưởng gì không?
Ko rõ nhưng ko nên
Mình có mấy acc cũng như bạn , chỉ nạp 70k để ver paypal thôi
Cũng dính cái thông báo y cậu , tưởng thằng khốn nào hack paypal mà ko phải
Dường như paypal âm thầm change $ để kiểm tra khả dụng của visa ấy
Mình cũng toàn xài visa sacombank và paypal limited hêta rồi

Nói chug nên fix đi ko mít hết

Những trường hợp này là số ít thôi,. Các bạn nên kiểm tra xem các bạn có thực hiện giao dịch lấy tiền từ thẻ không?
Nếu thanh toán gì đó mà số dư không đủ và Paypal sẽ chọn lấy tiền từ thẻ ( mà thẻ thì không có tiền ) thì sẽ luôn bị lỗi này đó

Nhiều khi bank nó chặn không cho giao dịch với nước ngoài (VCB Visa là 1 ví dụ) hoặc (hiếm) PP chặn bank

Bạn không thể làm gì khác (cho dù yêu cầu bank)

Tốt nhất kiếm bank khác như HSBC, ACB...

Tuy nhiên có cách verified PP mà không cần bất cứ credit card nào, không cần mua VCC đầy rủi ro.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week