Vét nỐt mem 10buxnow.com - reback 400%

các bạn làm ơn chụp hộ cái hình có cả tên id của bạn và tên id của mình chứ , chụp thế ai biết đằng nào mà lần

các bạn chụp lại nhé

bác này buồn cười nhỉ , bác không thấy id của mình đăng ký từ đầu aks, bác nói thế nào ý, đâu có tên bạn trên trang này

thấy bác này khó hiểu vãi lúa, trang này đâu có hiện upline mà bác bắt bẻ, ảnh số click thì mình chụp rồi, thôi chụp cái ảnh đăng kí để bác so vậy, nản bác thật

các bạn thông cảm và phải hợp tác để mình có thê check lại chuẩn nhất , lúc nãy cũng ko để ý là ko hiện upline , các bạn chụp cho mình cái ảnh giống mình chụp dưới này nhé

chứ bây giờ mình cứ ù ù cạc cạc để reback thì không được chuẩn lắm , ảnh cần phải hiện id của bạn và số click và tên site . thank

mong các bạn thông cảm

http://i1141.photobucket.com/albums/n587/manhkip/anh10buxnowcheck.jpg?t=1306591602

đây là ảnh các ref của mình , toàn ký hiệu thôi , mình cẩn thận cũng chỉ muốn reback cho các bạn 1 cách chuẩn nhất , đúng với công sức bạn bỏ ra và đúng với những gì đã hứa

http://i1141.photobucket.com/albums/n587/manhkip/ref10buxnow.jpg?t=1306592147

theo như trong ảnh ref sẽ có 4 bạn được 40 click và 1 bạn 36 click ( hôn nay chưa click nếu hôm nay ko click sẽ chỉ nhận được 400% ) sẽ được nhận 500% còn lại sẽ nhận 400%

1 lần nữa thank các bạn đã ủng hộ

Last edited by a moderator:
Đây là ảnh chụp history của mình

id: mmotalkymachine
theo như list ref của bạn thì mình sẽ là U69030246 ( bạn xem thời gian reg acc ), có j bạn lưu lại lần sau đỡ phải check !

Vậy mình đã click full ads 10 ngày , bạn bonus và refback cho mình nhé
pp: [email protected]

Đây là ảnh chụp history của mình

id: mmotalkymachine
theo như list ref của bạn thì mình sẽ là U69030246 ( bạn xem thời gian reg acc ), có j bạn lưu lại lần sau đỡ phải check !

Vậy mình đã click full ads 10 ngày , bạn bonus và refback cho mình nhé

thank bạn , đã xác nhận bạn rồi , tối nay rảnh sẽ reback cho bạn . bạn là U69030246

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:52 AM ----------

báo danh lại
yêu cầu rebach
id: motngaymoi2002
pp : [email protected]

ok bạn là U84626606 . tối nay rảnh sẽ reback cho bạn

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Đã đủ 40 click, rb 500% nhé bạn.
ID: Uknow
PP: [email protected]

ok bạn là U98053866 . tối nay rảnh sẽ reback cho bạn

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

chụp lại rồi nhé
id: thachquangvu

bạn là U39592381 , tối nay sẽ reback cho bạn , thank

thật vui khi được hợp tác với 4 bạn này rất chăm chỉ và có trách nhiệm !

( mình không biết làm sao cho ảnh tự hiện ra được mong các bạn thông cảm nha - mod nào biết làm ơn sửa dùm , thank
)

Cái này bạn cop link ảnh rồi nháy vào hình cái hình Vuông bên cạnh quả cầu màu xanh ấy rồi past link vào là ok.

Site này còn pay ko bạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back