Referrer Ví dụ hướng dẫn làm việc và kiếm $ trên MicroWorkers

Status
Not open for further replies.
Sao mình làm được 20 cái offer rồi, giờ nó ko cho làm tiếp nữa, nó bảo đang check cái Success rate gì đó mà mãi không xong để mình còn làm tiếp.

Sao mình làm được 20 cái offer rồi, giờ nó ko cho làm tiếp nữa, nó bảo đang check cái Success rate gì đó mà mãi không xong để mình còn làm tiếp.

Bác làm siêu thế, bác có blog pro à? Chắc nó mặc định thế, mai bác vào là biết kết quả ngay ý mà :D

Nhiều bác có vẻ gặp khó khi làm các việc trên này nhỉ, em kiếm được 27$ từ thằng này qua các việc đơn giản rồi. post cái mấy cái màn hình lên cho các bác tham khảo nhé

Em cứ làm theo lời Bác thôi :
"Tuổi nhỏ làm việc nhỏ
Tùy theo sức của mình ...
"

Dạo này hình như các bác không "học và làm theo lời Bác" nữa hay sao mãi chưa thấy bác nào trong số 68 reffs của em đạt 25$ nhỉ :)

Em thì "Em cứ chọn việc nhẹ nhàng, gian khổ biết dành phần ai,..." ít tiền, việc nhiều tiền signup .. nhường cho các bác. Những việc như Search and Click, Vote, Digg,... như các bác xem ở dưới

Toàn thể quá trình các bước thực hiện một job trên microworker đây :

Chi tiết thành quả kiếm được 27$

Hình 3: Những việc em đã làm để kiếm được 27$ từ sàn microworkers

Xem từng màn hình thì vào đây:

Proof vừa nhận 10$ lần thứ 2 từ Microworker
Proof nóng hổi vừa nhận tiền lần 17$ từ microworkers
Kiếm nhiều tiền hơn với việc làm trực tuyến microworkers
Hướng dẫn cách kiếm tiền trực tuyến với sàn việc làm trực tuyến microworkers

Last edited by a moderator:
Mới nãy vào và vớ được 6 việc "Click or Search" ;).

À bác cho hỏi, có 1 công việc như thế này:
1. Go to http://www.venturephotography.com/uk/little-face-of-venture/?faceid=6709
2. Scroll down and click "Vote for me"
3. Enter postcode (zip) and e-mail address
4. Write 2 words and submit the vote
Và proof nó yêu cầu là:
1. Vote number
2. Number of votes below the photo
Cái thứ 2 thì thấy rồi, nằm ngay dưới bức hình, còn cái "Vote number" nằm chỗ nào thế nhỉ? Lúc vote xong cũng chả thấy dòng nào là "Vote number"
.

Last edited by a moderator:
bó tay luôn, fake ip reg được 2 nick với link của mình nhưng không nhận được bonus
cái thứ 2 là làm dc 2 offer mà đến 10' chưa thấy hồi âm.

bó tay luôn, fake ip reg được 2 nick với link của mình nhưng không nhận được bonus
cái thứ 2 là làm dc 2 offer mà đến 10' chưa thấy hồi âm.

Nhiều cái offer phải mất nhiều thời gian để chủ thuê check mới trả $ cho mình. Cũng có lúc thằng chủ nó quên phải vài ngày sau mới được + $

Còn 1 cái nữa là khi các bạn đã làm được 20 cái offer thì microworker sẽ check Success rate trên 75 % mới cho làm tiếp, nếu bạn nào có Success rate dưới 75 % thì sẽ phải nghỉ việc 1 tháng :binhsua46:

Nên các bạn cố gắng hoàn thành tốt nhiệm vụ và ko nên gian lận nhé.

Mới nãy vào và vớ được 6 việc "Click or Search" .

Và proof nó yêu cầu là:

Cái thứ 2 thì thấy rồi, nằm ngay dưới bức hình, còn cái "Vote number" nằm chỗ nào thế nhỉ? Lúc vote xong cũng chả thấy dòng nào là "Vote number" .

Uh, cái này mình cũng chỉ copy Vote Number, nhiều cái nó hơi củ chuối :D

Hoàn thành 20 cái offers chờ nó fuyeetj chỉ duyệt cho 14 cai (70%) còn 6 cái nữa mãi chẳng duyệt để lên 75% làm tiếp! chờ mỏi cả cổ! làm ngày đầu đc3$ tưởng ngày nào cũng vậy ai ngờ còn chờ duyệt!

Nhiều cái offer phải mất nhiều thời gian để chủ thuê check mới trả $ cho mình. Cũng có lúc thằng chủ nó quên phải vài ngày sau mới được + $

Còn 1 cái nữa là khi các bạn đã làm được 20 cái offer thì microworker sẽ check Success rate trên 75 % mới cho làm tiếp, nếu bạn nào có Success rate dưới 75 % thì sẽ phải nghỉ việc 1 tháng :binhsua46:

Nên các bạn cố gắng hoàn thành tốt nhiệm vụ và ko nên gian lận nhé.
bạn có thể cho mình xin Y!M được ko :D

Cho hỏi cái PR : dk để nó trả $ là web của mình phải mua, ko phải là miễn phí à.

Mới nãy vào và vớ được 6 việc "Click or Search" ;).

Và proof nó yêu cầu là:

Cái thứ 2 thì thấy rồi, nằm ngay dưới bức hình, còn cái "Vote number" nằm chỗ nào thế nhỉ? Lúc vote xong cũng chả thấy dòng nào là "Vote number"
.
hôm qua minh cũng đụng được cái này và hôm nay kiểm tra cũng được cộng tiền
vote number là số mình vote : vd số hiện ở dưới là 100 thì số mình vote là 101
còn cái thứ 2 thì sau khi vote xong bạn seach lại trang đó nó hiện số bao nhiêu thì điền vào , vd 108 thì đièn 108
chúc các bạn kiếm được nhiều việc nhé
hôm qua kiếm được 3 cái - hôm nay thấy trả tiền 2 cái còn 1 cái vẫn trong diện xét

Paypal, Moneybookers, Alertpay mình nên nhận cái nào nhỉ thấy Moneybookers có giá mà ít người mua.

bác nào hướng dẫn làm kiểu nhiệm vụ này đi:

Yahoo Answers Answer + Link in Resource Box (up to 30 words)

? What is expected from workers?

You Must have at least Level 2 Yahoo Answers account for this task to be able to to post clickable/hyperlinked links in resource box.

1. Go to http://hotcamgirls.us
See what the site is about (it's about hot cam girls)

2. Go to yahoo answers and find questions related to 'hot cam girls' or 'webcam chat' or something about live sex cams

3. Give a relevant answer to the question, mentioning that my site is the best place to talk to hot cam girls or something along those lines

4. Include the following link in the resource box:
http://hotcamgirls.us

Your answer must be in good English with good grammar and make sense. Your answer should be atleast 30 words. I will only accept those that are done properly. Please don't answer the same question that already has a link to my site.

Paypal, Moneybookers, Alertpay mình nên nhận cái nào nhỉ thấy Moneybookers có giá mà ít người mua.

bác nào hướng dẫn làm kiểu nhiệm vụ này đi:

Yahoo Answers Answer + Link in Resource Box (up to 30 words)

? What is expected from workers?

You Must have at least Level 2 Yahoo Answers account for this task to be able to to post clickable/hyperlinked links in resource box.

1. Go to http://hotcamgirls.us
See what the site is about (it's about hot cam girls)

2. Go to yahoo answers and find questions related to 'hot cam girls' or 'webcam chat' or something about live sex cams

3. Give a relevant answer to the question, mentioning that my site is the best place to talk to hot cam girls or something along those lines

4. Include the following link in the resource box:
http://hotcamgirls.us

Your answer must be in good English with good grammar and make sense. Your answer should be atleast 30 words. I will only accept those that are done properly. Please don't answer the same question that already has a link to my site.

Cái này quan trọng nhất là You Must have at least Level 2 Yahoo Answers account , đòi bạn có acc Yahoo Answer đạt level 2, tương đương 250 điểm, cách tính điểm thế nào bạn nào Yahoo Answer tìm hiểu thêm nhé

Các offer về Yahoo Answer chủ yếu là họ muốn bạn trả lời các câu hỏi có các từ khóa liên quan đến trang web của họ, bạn trả lời và đính kèm thêm đường link đến trang web đó. Tất cả là vậy. Mọi ng muốn kiếm mấy câu này thì cố gắng cho acc Yahoo Answer lên level 2 nhé. Mấy cái offer kiểu này càng ngày càng nhiều

Mọi ng cố gắng nha!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,223
Latest member
vnahau
Back