Referrer Ví dụ hướng dẫn làm việc và kiếm $ trên MicroWorkers

Status
Not open for further replies.
Paypal, Moneybookers, Alertpay mình nên nhận cái nào nhỉ thấy Moneybookers có giá mà ít người mua.

bác nào hướng dẫn làm kiểu nhiệm vụ này đi:

Yahoo Answers Answer + Link in Resource Box (up to 30 words)

? What is expected from workers?

You Must have at least Level 2 Yahoo Answers account for this task to be able to to post clickable/hyperlinked links in resource box.

1. Go to http://hotcamgirls.us
See what the site is about (it's about hot cam girls)

2. Go to yahoo answers and find questions related to 'hot cam girls' or 'webcam chat' or something about live sex cams

3. Give a relevant answer to the question, mentioning that my site is the best place to talk to hot cam girls or something along those lines

4. Include the following link in the resource box:
http://hotcamgirls.us

Your answer must be in good English with good grammar and make sense. Your answer should be atleast 30 words. I will only accept those that are done properly. Please don't answer the same question that already has a link to my site.

Đừng làm cái này, tôi mới bị khóa acc Yahoo Answers vì cái này nè. vừa làm xong sáng hôm nay nhận được mail

Last edited by a moderator:
Thanks MMO5632 và chubethodan đã chỉ điểm.bạn nào chơi microworker thêm bạn facebook mình với có mấy cái nhiệm vụ facebook ngon quá mà nó đòi đến 300 friend nản thật.
email facebook là [email protected]
tên Phạm Hồng Sơn

Last edited by a moderator:
Thanks MMO5632 và chubethodan đã chỉ điểm.bạn nào chơi microworker thêm bạn facebook mình với có mấy cái nhiệm vụ facebook ngon quá mà nó đòi đến 300 friend nản thật.
email facebook là [email protected]
tên Phạm Hồng Sơn

Oh, mình là caubethodan mà :D Bạn có cái nhiệm vụ đó à, mình lại chưa gặp cái đó bao h, gặp cái Like 1-2 lần thôi. Hôm nay có mấy cái mới là dạng Bookmarks , cũng khá hay và dễ :D

hix.làm 52 offer, submited 49 cái được 7.57$.nản quá.cố làm cho được 9$ payout xong rồi nghỉ quá.
cái này chỉ có ai có blog hay website PR cao thì mới kiếm được nhiều thôi.
cần người có blog hay website PR cao cao một tý giúp đỡ. chia $ theo tỉ lệ: 6:4

hum qua mình có thử đứng ra là người đi thuê công nhân. bị nó trừ >5$ (tiền mà mình kiếm đc trên microworkers nhé )mà công việc của mình thì không thấy đâu. Liệu nó có trả lại tiền cho mình không

hix.làm 52 offer, submited 49 cái được 7.57$.nản quá.cố làm cho được 9$ payout xong rồi nghỉ quá.
cái này chỉ có ai có blog hay website PR cao thì mới kiếm được nhiều thôi.
cần người có blog hay website PR cao cao một tý giúp đỡ. chia $ theo tỉ lệ: 6:4

Thế là ok còn gì, mỗi ngày có vài phút, mà kiếm dễ hơn ptc

good wá ước mình dc như zậy

Nhanh lắm, 1 ngày bạn cứ thi thoảng vào vài lần, có những công việc thoắt ẩn thoắt hiện đấy :D

hum qua mình có thử đứng ra là người đi thuê công nhân. bị nó trừ >5$ (tiền mà mình kiếm đc trên microworkers nhé )mà công việc của mình thì không thấy đâu. Liệu nó có trả lại tiền cho mình không

Chắc nó đang kiểm duyệt, thằng này kiểm duyệt kĩ lắm, bạn nghiên cứu thêm các điều khoản của nó nhé. Mình k thuê ng nên cũng k thạo cái này lắm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom