[Video Clip] Report Nhóm MMO4ME Đi Phát Quà Tháng 12/2013

Status
Not open for further replies.
nằm trong nhà còn thấy lạnh nữa, VN còn nhiều người vô gia cư quá :( Phát quà ở đâu vậy, nếu ở saigon mình cũng muốn đi
phát quà ở sài gòn bạn ,mỗi tháng đều phát quà đều có topic đăng ký đi phát quà bạn có thể vào topic để đăng ký đi :D
chưa thấy kế hoạch tháng 2 nhỉ,,
mới bước qua ngày 1 ,giờ này mọi người đang ăn tết nên chưa có kế hoạch tháng 2 đâu bạn :D
mốt chụp hình dc rồi, clip xem hơi chóng mặt, nghiệp dư mà;)
muốn xem hình thì ở đây bạn nhé
2 topic report hình ảnh ở 2 link sau nhé
http://mmo4me.com/threads/hinh-chin...-thien-dem-19-12-2013-cua-nhom-mmo4me.149751/
http://mmo4me.com/threads/1-vai-hinh-anh-buoi-phat-qua-dem-1-1-2014.147889/

mới bước qua ngày 1 ,giờ này mọi người đang ăn tết nên chưa có kế hoạch tháng 2 đâu bạn
mình rảnh mấy ngày tết để đi chùa ak , hy vọng kế hoạch sẽ trước 16 tháng giêng, đi 1 lần với nhóm (charity):cool:

hum nayu mới coi đc
Má ơi con rớm nước mắt nè má ơi! K biết bao nhiêu năm rồi con k rớt đc nước mắt :(

xem xong mà muốn đi ghê ... thật sự ý nghĩa .. cơ mà lần sau tuyển vài em model ở trên đi á nhỉ :D

xúc động thật ấy. hi vọng sang năm mới ae mmo kiếm được nhiều tiền và góp công góp của vào quỹ từ thiện

Hì ^^!, năm nay là năm buồn nhất của em vì ko gặp đc người thân. Nhưng thấy những điều kì diệu vào ngày tết cũng thấy ấm lòng lên 1 tý. Mong rằng sẽ có 1 ngày em đi đc với mấy anh.

muốn được tham gia cùng nhóm clip không chỉ đơn giản là tình thương nó còn bao gồm cả sự đoàn kết gắn bó giữa con người với nhau. e đã lặng ng đi khi xem clip này :(

h mới coi lại clip hôm mình đi==' coi lại vẫn thấy hay thật :), đề chị a @chemgio lên lịch kế hoạch tháng 2 sớm cho ae biết còn chuẩn bị nào

h mới coi lại clip hôm mình đi==' coi lại vẫn thấy hay thật :), đề chị a @chemgio lên lịch kế hoạch tháng 2 sớm cho ae biết còn chuẩn bị nào
để cho mọi người lên lại sài gòn rồi a lên lịch sau em :D

Clip thịnh làm hay quá, xem đi xem lại hoài không chán

Năm mới hi vọng Charity sẽ nhận được nhiều tài lực và nhân lực hơn nữa để có thể giúp đời nhiều hơn.

thằng 2 hộp sữa thằng k hộp nào :(
cám ơn các a.
khi e cày đc $ thì e sẽ ủng hộ 5% :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao