Help Video hướng dẫn làm nhiệm vụ tại seosprint cho newbie

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Thấy nhiều bạn kêu không biết làm nhiệm vụ ở seosprint nên mình làm cái video này, hướng dẫn các bạn mới làm quen với nhiệm vụ tại seosprint.
Video chỉ mang tính chất demo, giúp các bạn hiểu sơ đẳng về cách hoàn thành một nhiệm vụ ở seosprint. Đây là nhiệm vụ thuộc thể loại click, là loại nhiệm vụ phổ biến nhất ở seo. Tùy từng nhiệm vụ mà các bạn dịch sang tiêng Anh hoặc tiếng Việt mà thực hiện nhé.

Vì là video demo nên một số bạn kêu khó hiểu, vì vậy bạn phải tự làm một nhiệm vụ, rồi vừa xem video, sẽ hiểu ngay.

Còn đây là topic tuyển ref seo của mình, bạn nào chơi thì đăng kí, sẽ nhận reback 80% mãi mãi + bonus.

http://mmo4me.com/showthread.php?52220-Tuyen-ref-seosprint-voi-bonus-reback-khung

đây là video làm jobs:

[video=youtube;TmkY7cOdpQw]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=TmkY7cOdpQw[/video]

Nào anh em ủng hộ nào :binhsua41:

Last edited by a moderator:
coi xong video , chóng mặt lun , toàn thây tieng nga , cha biết nhiệm vụ ở đâu ??

Mình chỉ bảo là demo mà bạn, còn đối với nhiệm vụ cụ thể thì phải dịch rồi làm, còn cái đó là thủ tục để làm một nhiệm vụ, gồm các bước như thế.

Chưa hiểu lắm.......???

Dễ lắm bạn ạ, ngoáy ngoáy mấy cái là có tiền.

---------- Post added at 10:56 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

Ai thật sự muốn biết thì rồi sẽ biết thôi, up cho ấy :m004:

Thank Người đẹp, up cho ấy là cho ai đó :p up cho anh ấy ;))

ta còn biết đến 50% video như thế nào đó:))
@sval: nào chúng ta cùng làm seo hỡi người bạn tri kỷ:D

Reg nick mới và nhận bonus thôi :)

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

Đối với nhân tài thì mình phải có chế độ đãi ngộ riêng :)

2 tên này dạo ni cặp kè với nhau thì phải :binhsua41:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,669
174,956
Latest member
hoangthinh9394

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week