Việt Nam chả bao giờ phát triển nổi nếu cứ "kém hiểu biết" ntn

Status
Not open for further replies.
đa cấp là không xấu nhưng chủ yếu người Việt làm xấu nó đi. Còn nói Việt Nam dẫm đạp lên nhau mà sống . Ví dụ như youtube. Thằng chơi reup đi report thằng reup khác làm h ytb khó vl:)

Người VN như thế nào thì hãy hỏi CS:rolleyes::rolleyes: (cơm sườn :rolleyes::rolleyes:)

Đa cấp nói chung là một hình thức rất phổ biến trong nhiều lĩnh vực. Đa cấp mà người dân việt nam biết tới thì hầu như đều là lừa đảo. Bạn PR cho một hình thức đa cấp thì tự nhiên sẽ bị gọi là lừa đảo --> quá bt.

xàm.
thực tế thì vn éo bao giờ phát triển dc. quan thì tham, dân thì gian

ức chế quá nên phải nói thôi.
các thánh cũng đang tìm cái để soi mói lại mình đấy thôi.

ai chơi thì chơi, ko chơi thì kệ mẹ tụi nó

mà dân VN thích ném đá quen rồi, chấp làm gì

cứ như mình nè, kệ mịa đời, thích làm gì làm, nói gì nói, FREE LIFE, CUỘC SỐNG TỰ DO, NGÔN LUẬN TỰ DO :D

ai cùng quan điểm thì bắt tay ;)

ai đíu cùng điểm quan thì éo cần suy nghĩ nhiều :D

ai biết ng lấy thôi. thực trạng đa cấp VN cũng do mấy cty lừa đảo chứ còn gì nữa. không thể trách mọi người được. lên tivi rồi lên báo. ai còn dám tin tưởng ng khác được.

Thiện cận mà cứ tưởng mình pro nên phán lun cả VN... VN có những ng như chủ topic này đúng là ko bao giờ phát triển đc thì đúng hơn :3

nói thật chứ mình sợ việt nam lắm rồi
mình làm youtube clip mình reup ghép lại thành 1 clip mình tự bik mình ko có bản quyền nên mình vẫn để cho người khác reup và kiếm tiền
mình thử gõ từ khóa thì toàn channel việt nam reup lại mình ko report nhưng tụi nó quay sang cắn mình clip chẳng có mẹ ji mà tụi nó cũng gần có cộng đồng 18+ hình ảnh khỏa thân
mình vẫn khang nghi đc nhưng phải 1 tuần mới thoát , nó còn mở tranh trập bản quyền với mình nữa chứ
tức sôi máu quyết định chặn luôn Vietnam

đa cấp về vn biến tướng thành lừa đảo, *** tạo được gì cho xã hội cả.
mình ko đồng ý vói cái quan điểm đa cấp của bạn

Mình rất là bức xúc với một số thành phần kéo lùi trình độ phát triển của Việt Nam, tất nhiên là ko tất cả.
Thành phần ếch giếng mà luôn nghĩ mình là bố đời thiên hạ, ra khỏi cái giếng trâu nó dẫm chết...
Mình sẽ nói rõ một số ví dụ sau:

1. Nước ngoài người ta tung MV thì cổ vũ, xem, mua ầm ầm ==> Việt Nam thì soi mói coi đạo nhạc ko?, ném đá đủ kiểu, dìm bằng chết , bên cạnh đó thì lên mạng coi free.
  2. Vấn đề đa cấp ở nước ngoài đã phát triển quá mạnh mẽ, đó là xu hướng của thời đại, thay vì bỏ tiền quảng cáo, maketing họ trả tiền cho "đa cấp" ==> Đa cấp về đến Việt Nam bị coi là Lừa đảo.
  3. Mình chia sẻ site đầu tư cho mọi người, thích thì vào đầu tư chờ tiền về, ko thì thôi. Nhưng một số thành phần bố đời, nghĩ mình học đc 1 ít nên nghĩ mình là cao siêu và phán ĐA CẤP như thật,. Bên cạnh đó chả hiểu cái gì về ĐA cấp.
  4. ...
  5. ...Hiện mới nghĩ từng đó, có gì bổ sung dần
:)))))))))))

Last edited:
thớt nên bổ sung cái chế độ "Việt Nam điểm danh" mỗi lần nhìn thấy trên mấy trang quốc tế nhiều người xem thì ngứa mắt lắm. Bọn nước ngoài nó ko hiểu nhưng vẫn nghĩ việt nam mình có ý xấu. haizzz

Rảnh rỗi thì tìm hiểu kiếm $$$ đi bác :D , ai cũng là con ếch trong một cái giếng thôi quan trọng là bầu trời mà con ếch ấy nhìn thấy ấy :D
Khoái câu này nếu bức xúc đứng giữa chợ nói ! Bọn mày là bọn ếch ngồi đấy giếng ấy ! Chứ đừng ở đây làm anh hùng bàn phím mệt lắm , nói ở đây chả ai nghe đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week