SCAM Vietpaids.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

cái này giao diện tự tùy biến chắc k phải PTCEvolution đâu :D:D:D:D

Bạn up ảnh giúp mình được không? Tại mình đang beta nên chưa hoàn thiện. Rất mong nhận được sự góp ý từ bạn. Tks :)
Đồng thời bạn đổi cái thanh chứa "Open ad in New Tab" khi đang view ads thành màu khác đi :D (nhìn xấu lắm)
Chức năng bắt buộc phải để cửa sổ lên trên (forces view ads)
Cách phối màu có vẻ chói mắt :rolleyes:
cái này giao diện tự tùy biến chắc k phải PTCEvolution đâu :D:D:D:D
PTCEvolution đó :D (cách view ads y hệt)

Attachments

• Image 00027.jpg
    Image 00027.jpg
    21.7 KB · Views: 55
Last edited:
ủa thớt ơi mình chưa thấy gì mail gì cả vậy?
bác xem hộ em ID diamondsaw với
2 bạn thử đăng nhập lại giúp mình. Hiện hệ thống active mình đang có lỗi nên mình kích hoạt bằng tay, vì thế không có mail gửi về. Bạn chỉ cần login lại là vào được site.

Đồng thời bạn đổi cái thanh chứa "Open ad in New Tab" khi đang view ads thành màu khác đi :D (nhìn xấu lắm)
Chức năng bắt buộc phải để cửa sổ lên trên (forces view ads)
Cách phối màu có vẻ chói mắt :rolleyes:

PTCEvolution đó :D (cách view ads y hệt)
Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình sẽ cố gắng hoàn thiện trong thời gian sớm nhất :D

Cảm ơn bạn đã góp ý. Mình sẽ cố gắng hoàn thiện trong thời gian sớm nhất :D
Mình nói: "Chức năng bắt buộc phải để cửa sổ lên trên (forces view ads)" là để tắt nó đi nhé :D (nếu bắt view ads thì quảng cáo giá phải cao)

Thêm nữa :D cái bắt view ads của PTCEvolution không chính xác bằng aurora :rolleyes: (chỉ cần không để tab trình duyệt và của số lên trên là view từ đầu, nếu view được 1 nửa thì nửa còn lại lâu như từ đầu)

thế éo nào chưa có mail active... bạn check hộ m với ngen.
ID ghostvn

nói thật là m ko hiểu lắm về các gói quảng cáo
sao gói micro thì 1$ = 2k pv + 100 lượt hiển thị ads 10s
gói extend thì 1$ = 2k pv + 1000 lượt hiển thị ads 30s

@@
thế là m mua gói extend thì được 1k lượt view 30s à?
và pv là cái khỉ gió gì vậy? 1 loại coins ảo của site à? Hay là gì?
site tiếng Việt thì dùng từ tiếng Việt luôn được ko?

nói thật là m ko hiểu lắm về các gói quảng cáo
sao gói micro thì 1$ = 2k pv + 100 lượt hiển thị ads 10s
gói extend thì 1$ = 2k pv + 1000 lượt hiển thị ads 30s

@@
thế là m mua gói extend thì được 1k lượt view 30s à?
và pv là cái khỉ gió gì vậy? 1 loại coins ảo của site à? Hay là gì?
site tiếng Việt thì dùng từ tiếng Việt luôn được ko?
Mình có giải thích trong site đó cậu ( PV - Điểm Việt - là giá trị sẽ quy định cấp bậc và hoa hồng của thành viên)
Mình mặc định khi mua quảng cáo thì 1$ = 2000 PV Chỉ khác nhau ở thời gian mà bạn sẽ quảng cáo trên site ( 10s sẽ được 100 lượt hiển thị, 30s là 1 000 ) :D

Note : Hiện https://vietpaids.com đang beta nên sẽ có nhiều chức năng chưa hoàn thiện vì vậy không tránh khỏi những sự cố có thể xảy ra.
Để đảm bảo minh bạch trong mua ads, các thành viên có thể test thử với số tiền tối thiểu có thể dep và tìm hiểu các tính năng của site.
Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn.
P/s : sang tuần mình sẽ cố gắng hoàn thiện để site hoạt động tốt hơn. Tks all :)

Mình có giải thích trong site đó cậu ( PV - Điểm Việt - là giá trị sẽ quy định cấp bậc và hoa hồng của thành viên)
Mình mặc định khi mua quảng cáo thì 1$ = 2000 PV Chỉ khác nhau ở thời gian mà bạn sẽ quảng cáo trên site ( 10s sẽ được 100 lượt hiển thị, 30s là 1 000 ) :D
m ghét những site đẻ ra quá nhiều loại danh hiệu, cấp bậc và chia nhiều balance.
Đẻ ra nhiều vậy nhìn cho hoành tráng, cuối cùng là quản lý rối mù.
xin lỗi m nói thật, riêng vụ chia 9 bậc upgrade là thấy oải rồi

Còn quảng cáo dài hơn 3 lần lại được hiển thị nhiều hơn 10 lần => có phải gói micro thiệt thòi 3x10 = 300 lần ko?

m ghét những site đẻ ra quá nhiều loại danh hiệu, cấp bậc và chia nhiều balance.
Đẻ ra nhiều vậy nhìn cho hoành tráng, cuối cùng là quản lý rối mù.
xin lỗi m nói thật, riêng vụ chia 9 bậc upgrade là thấy oải rồi

Còn quảng cáo dài hơn 3 lần lại được hiển thị nhiều hơn 10 lần => có phải gói micro thiệt thòi 3x10 = 300 lần ko?
Tks bạn đã góp ý. Mình sẽ cố gắng tìm hiểu thêm :)
p/s : Theo bạn nên để phần mua quảng cáo thế nào cho hợp lý.

Thêm nữa :D cái bắt view ads của PTCEvolution không chính xác bằng aurora :rolleyes: (chỉ cần không để tab trình duyệt và của số lên trên là view từ đầu, nếu view được 1 nửa thì nửa còn lại lâu như từ đầu)
Ok bạn. Bạn cứ test rồi góp ý giúp mình nhé. Tks :D

thế éo nào chưa có mail active... bạn check hộ m với ngen.
ID ghostvn
Tất cả các tài khoản không có mail active thì mình đều kích hoạt bằng tay bạn nhé :D nên bạn chỉ cần login lại là vào được site :D. Chúc bạn thành công

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week