SCAM Vietpaids.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Tất cả các tài khoản không có mail active thì mình đều kích hoạt bằng tay bạn nhé :D nên bạn chỉ cần login lại là vào được site :D. Chúc bạn thành công
:) tks bạn.. Chúc bạn phát đạt :D

Không tham gia nhưng cho chủ threads 1 like vì sự nhiệt tình.Bác nhớ đóng bảo hiểm cho anh em yên tâm nhé.:p

Lỗi 404 rồi bác :D

Tks bạn đã góp ý. Mình sẽ cố gắng tìm hiểu thêm :)
p/s : Theo bạn nên để phần mua quảng cáo thế nào cho hợp lý.
theo mình thì
1. tính giá quảng cáo theo thời gian trên site
ví dụ 1000s = 1$
=> nếu chọn gói 10s sẽ được 100 lượt click
chọn gói 30s sẽ chỉ được 35 click

có như vậy thì bạn mới trả tiền click cho mem theo độ dài của ads được. Rõ ràng ads 30s phải được trả cao hơn ads 10s, đúng ko nào?

2. Chế độ bonus
- order > 20$: tặng thêm 1 ads pack
- order > 50$: tặng 3 ads packs
... ví dụ thế thay vì pv p viếc phát mệt

3. mấy cái sao siếc bỏ đi. Gọi là cấp 1,2,3,4 cho nó gọn, hoặc chia cấp như site ptc thông thường: standard, silver, golden, platinum, diamond...và tối đa 5 cấp thôi. Sau này site chạy tốt thì vẽ ra gói nâng cấp mới.

4. thêm cổng dep - rút trực tiếp qua smartlink, banknet

5. Muốn thực hiện bonus cho thành viên có tích lũy nhiều, thì cứ tặng cash/gift/direct - rent ref cho ng dep nhiều nhất tuần/tháng, tổ chức đua ref, còn với ng mua qc thì giảm giá/tặng ads packs vẫn là thiết thực nhất.

Muốn làm gì thì làm, cố gắng tối giản việc quản lí lại, đừng có vẽ rắn thêm chân. Thích thì cứ chạy ổn định rồi hẵng vẽ. Ôm quá nhiều mộng tưởng cũng giống như bay cao nhờ chùm bóng bay vậy, mong manh dễ vỡ lắm.

theo mình thì
1. tính giá quảng cáo theo thời gian trên site
ví dụ 1000s = 1$
=> nếu chọn gói 10s sẽ được 100 lượt click
chọn gói 30s sẽ chỉ được 35 click

có như vậy thì bạn mới trả tiền click cho mem theo độ dài của ads được. Rõ ràng ads 30s phải được trả cao hơn ads 10s, đúng ko nào?

2. Chế độ bonus
- order > 20$: tặng thêm 1 ads pack
- order > 50$: tặng 3 ads packs
... ví dụ thế thay vì pv p viếc phát mệt

3. mấy cái sao siếc bỏ đi. Gọi là cấp 1,2,3,4 cho nó gọn, hoặc chia cấp như site ptc thông thường: standard, silver, golden, platinum, diamond...và tối đa 5 cấp thôi. Sau này site chạy tốt thì vẽ ra gói nâng cấp mới.

4. thêm cổng dep - rút trực tiếp qua smartlink, banknet

5. Muốn thực hiện bonus cho thành viên có tích lũy nhiều, thì cứ tặng cash/gift/direct - rent ref cho ng dep nhiều nhất tuần/tháng, tổ chức đua ref, còn với ng mua qc thì giảm giá/tặng ads packs vẫn là thiết thực nhất.

Muốn làm gì thì làm, cố gắng tối giản việc quản lí lại, đừng có vẽ rắn thêm chân. Thích thì cứ chạy ổn định rồi hẵng vẽ. Ôm quá nhiều mộng tưởng cũng giống như bay cao nhờ chùm bóng bay vậy, mong manh dễ vỡ lắm.
Tks bạn. Mình sẽ tiếp thu ý kiến và hoàn thiện site hơn. Chúc bạn sức khỏe, thành đạt :)

Thêm vào FAQ
Code:
Nếu bạn không thấy quảng cáo  thì bạn hãy tắt Adblock
Tại sao mình bấm vào "Lịch sử giao dịch", "Lịch sử nạp tiền" mà nó không hiện gì hết ?
PS: cái "/index.php" để làm gì vậy :D
Để như vậy phải nhanh hơn không "/accounts" thay vì "/index.php/accounts"

Thêm vào FAQ
Code:
Nếu bạn không thấy quảng cáo  thì bạn hãy tắt Adblock
Tại sao mình bấm vào "Lịch sử giao dịch", "Lịch sử nạp tiền" mà nó không hiện gì hết ?
PS: cái "/index.php" để làm gì vậy :D
Để như vậy phải nhanh hơn không "/accounts" thay vì "/index.php/accounts"
Ok cậu. Để mình check lại

Sẽ có nhiều khó khăn khi chơi với người việt. Hy vọng chủ thớt thành công.

Thanh toan qua nganluong vs baokim la het mat 20% phi roi con dau ma loi nua. Ung ho hang viet nam chat luong cao

Khi click vào quảng cáo bị lỗi 404 rồi
Not Found
The requested URL /ads/view/e622a7bf4bf9c01a03359b1d4eceb1a5 was not found on this server.
Hơn nữa, nếu bác ptcviet có đóng bảo hiểm thì sẽ tốt hơn, acc mới tạo ko ai dám dep tiền vào đâu

Khi click vào quảng cáo bị lỗi 404 rồi

Hơn nữa, nếu bác ptcviet có đóng bảo hiểm thì sẽ tốt hơn, acc mới tạo ko ai dám dep tiền vào đâu
Tks cậu đã nhắc :) Để mình check lại
Bảo hiểm sẽ là con dao 2 lưỡi rất nhiều thành viên đấy cậu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week