Waiting for Answer Vietpridez = cuonghen1603 = bestcloud :">

Binve

Newbie
Reactions
6
MR
0.024
Chuyện là như này :"> : hôm trước b in có mua 1 accebay vn cỡ 200 mấy feed với giá rẻ mạc 50$ :">
Đây là log vàchứng minh Vietpridez là cuonghen :">

Log trans $

MINHDAI0291 =))))))))

thôi mệt mọi lắm rồi! các bác banned nick hộ em! em không sống được! còn riêng thằng này trước nó đàn em của em vậy bây giờ nó trở mặt như cháo nhỉ!

thôi mệt mọi lắm rồi! các bác banned nick hộ em! em không sống được! còn riêng thằng này trước nó đàn em của em vậy bây giờ nó trở mặt như cháo nhỉ!
ăn ở thế nào mà 10 ngày nay toàn topic liên wan đến ông @@

d
đàn em ??? tao biết mày à ?? sao tao pm yh m ko biết tao là ai ngơ ngơ vậy con chó :"> thế send bố lại 50$ nhé :"> cũng có đóng bh 10tr nhé :">

d
đàn em ??? tao biết mày à ?? sao tao pm yh m ko biết tao là ai ngơ ngơ vậy con chó :"> thế send bố lại 50$ nhé :"> cũng có đóng bh 10tr nhé :">

mày không có chỗ ở đây con chó ạ! tao mệt mỏi với lũ khốn nạn chúng mày rồi! tao *** phải cường hen! done!

Last edited:
mới vào mmo k biết Cuonghen là ai và cũng k bít nó scam cái gì ai có link topic nó scam cho tớ đọc với,koi thánh này nó làm gi mà nổi tiếng trong mmo thế :D

đừng đón già đón non nữa ??? CuongHen là thằng cờ hó nào ? tao ko rành với lại các bố cứ đoán hoài ngại chết đi được

tiền ở đâu trả về chỗ đó là ổn thôi làm gì mà tạo 2-3 topic chi khổ vậy @vietpridez

Quá nhiều proof :D Bác vietpridez đã ra đi :p

Co che do bao hanh ko anh em.Co mua 1 acc cua ban nay`.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week