[VIETSU] - profitadz.com - Site mới về marketing.

Đã đọc lại rồi, không có chế độ bonus cho ref nhé. :D

Q: Do members receive a referral bonus for sponsoring?
A: No. We have kept the cycle bonuses very tight and as a result there is no room for referral bonuses except those gained by the member when they cycle. This is how the cycle revenue is split:

bởi thế e nói có bn thì ngon vì nếu có bn thêm 10% nữa + với matrix số tiền se dc hoàn trả là 44% bây h matrix không cũng đã 34% rồi

Thế những tuần trước thì sao hả bạn.

Hi hi, chắc lúc đó nó đi ăn sáng, giờ thì về rồi. ProfitAdz vẫn là trang rút tiền nhanh nhất trong các chương trình mình đã từng chơi.

Date: 7/7/2012 4:34 AM
Batch:
From Account: U8600462 (ProfitAdz)
Amount: $32.55
Memo: ProfitAdz Payment - Please log in to your account and leave us a testimonial

Thank you.

Proof nho nhỏ :))

Date: 7/7/2012 7:57 AM
Batch: 102332040
Amount: $12.40
Memo: ProfitAdz Payment - Please log in to your account and leave us a testimonial

Thank you.

Tái là lại có tiền.

Date: 7/7/2012 2:23 PM
Batch:
Amount: $19.86

Thank you.

Thế này sắp được sang tham quan văn phòng của Pro roài, có khi nó giữ lại làm luôn cũng nên :))

Thế này sắp được sang tham quan văn phòng của Pro roài, có khi nó giữ lại làm luôn cũng nên :))

Bác chịu khó PR với tuyển ref đi, để cùng phát với nó chứ.

190$ mà vẫn thu nhập thấp thật. hic hic. dep thêm vài trăm $ nữa mới may ra :(

vốn ít thì theo mấy monitor Hyip đi :D. mềnh rút $ bên jss đập sang bên này. hic hic

190$ mà vẫn thu nhập thấp thật. hic hic. dep thêm vài trăm $ nữa mới may ra :(

Không hẳn đâu bạn, nếu có người dep thì bạn có cơ hội điền gold matrix, lúc đó thu nhập sẽ tăng.

Bạn đợi khoảng 15' đến 3h nó sẽ cập nhật nhé.

Mà 10$ thì ăn lãi kiểu sao bạn? Bao giờ mới lấy lại vốn. Vì mình nghe nói vốn nhiều mới chơi đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week