[VIETSU] - profitadz.com - Site mới về marketing.

đập 100$ vào liệu có bị lỗ vốn ko nhỉ

Cái này hơi ảo bạn ạ, bạn may mắn thì được ăn matrix liên tục, không thì cũng lâu. Còn lỗ thì sao mà lỗ được chỉ sợ nó scam thôi. :))

Nếu chơi thì dập luôn 500$ và 100$ để lam 10 ref :)). Như thế còn điền đc maxtrix gold :))

Gold matrix là ăn ramdom không cần là ref của mình, LV1 với LV2 được 1$ một vị trí, lv 3,4,5,6 được 2$ một vị trí. nếu bạn tự ref cho mình thì cũng chắc gì nó điền matrix cho bạn.

Profit giờ tiền về chậm quá, mãi mới có một cái Proof, được cái thanh toán thì quá nhanh.

Date: 7/9/2012 3:36 AM
Batch:
From Account: U8600462 (ProfitAdz)
Amount: $15.13
Memo: ProfitAdz Payment - Please log in to your account and leave us a testimonial

Thank you.

Đã xác định được ngày Official launch là ngày 15/07/2012 nhé.

We have a couple of items left to complete on the site which will be done this week and therefore our official launch date will be the Sunday 15th July!

Update tại trang đầu nhé.

Nhân sự kiền "Official Launch" và giải thưởng "Top 50 Pro Sponsors". Mình sẽ tự bỏ tiền ra RCB 5% số tiền bạn bỏ ra mua AD Packet lần đầu tiên cho những bạn mới đăng ký từ ngày hôm nay.
( Tiền bạn Dep vào và mua ad packet đầu tiên nhé).

Last edited by a moderator:
Update tại trang đầu nhé.

Nhân sự kiền "Official Launch" và giải thưởng "Top 50 Pro Sponsors". Mình sẽ tự bỏ tiền ra RCB 3% số tiền bạn bỏ ra mua AD Packet lần đầu tiên cho những bạn mới đăng ký từ ngày hôm nay.
( Tiền bạn Dep vào và mua ad packet đầu tiên nhé).
top 50 sponsor có cần dep ko cậu :binhsua168:

Cho hỏi nó có giới hạn bao nhiêu ngày sẽ đạt max ROI không? Hay phụ thuộc vào lượng người đầu tư? Không có số lãi dao động từ mấy % đến mấy % nhỉ ??
Quan trọng nhất là 5 ngày gần đây nhất lãi trung bình là bao nhiu % vậy ^^!

Cho hỏi nó có giới hạn bao nhiêu ngày sẽ đạt max ROI không? Hay phụ thuộc vào lượng người đầu tư? Không có số lãi dao động từ mấy % đến mấy % nhỉ ??
Quan trọng nhất là 5 ngày gần đây nhất lãi trung bình là bao nhiu % vậy ^^!

Lãi không cố định, gần đây lãi chỉ 1.1%/ ngày. Ăn chủ yếu vẫn là matrix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week