Help View US youtube

http://www.mediafire.com/download/k9345yxgxy0203t/Downloads.zip
Chạy trên vps nhé. Mình viết để mình sài thôi nên chắc bạn khó hiểu.

Mở file list ra, tìm vanvan9090 và thay bằng user muốn lấy video về
Trên đó có 1 dòng là:
for($vl = 1; $vl <= 1000;$vl+=50) {
1000 là tổng số video của kênh

Sau khi chạy thì nó tự lấy title video và link đưa về file list3.txt
Chạy file click.php là nó tự lấy link trong list3.txt rồi down về.

đây là kênh của em sau khi chơi 4 ngày , nhìn củng thấy nản, view US + luôn view VN nhá

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2014-08-30_175327.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-08-30_175327.png
    24.4 KB · Views: 74

Đây là kênh của mình. Cái mốc cao kia là video reup hot, đc có hơn 1 ngày, view lên 100k, sau đó bị report, cay vãi đái. Giờ thì duy trì tầm 6k/days ~ 0.5$. Hầu như là video em reup, vì ban đầu không đầu tư nhiều, code cái auto leech video rồi chạy trên vps, nó leech đc 600 video, vứt đó thôi :D

share voi
email: [email protected]

Đây là kênh của mình. Cái mốc cao kia là video reup hot, đc có hơn 1 ngày, view lên 100k, sau đó bị report, cay vãi đái. Giờ thì duy trì tầm 6k/days ~ 0.5$. Hầu như là video em reup, vì ban đầu không đầu tư nhiều, code cái auto leech video rồi chạy trên vps, nó leech đc 600 video, vứt đó thôi :D

Cho mình xin cái tool với bạn hiền ơi!
[email protected]

Channel cậu nhiều cái khó hiểu thật. Net AWE ngta apply phát vào luôn, chả biết cậu làm kiểu gì lại ko vào đc. (Nhưng mình vẫn ko khuyên vào net đấy, dễ đau tim lắm)
Đến chuyện thu nhập. Đây là thu nhập từ 1 channel của thằng bạn mình, cũng là newbie đc mình hướng dẫn vào net Life tháng này, toàn view Việt Nam vs châu Á mà đã thế, chả hiểu cậu US kiểu gì nữa
Nên mình cũng chẳng biết rep inbox cậu thế nào luôn :mad:
bác cũng nói đùa, em vào life cả tháng nay T___T! 1kview việt dc 1$ là mừng rơi cmn nước mắt rồi :(
bình thường toàn 10k/1$

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week