vimeo bán pz bẩn bị thu hồi hàng loạt-vào giải thích

ham rẻ là đây. toàn PRO bị dính :)) vỡ mồm rồi vi na miu ơi

:m020: làm người đàng hoàng thì vào giải thích cái...quân tử nhất ngôn nói bảo hành là bảo hành,,,đừng trốn tránh,,,

- - - Updated - - -

ham rẻ là đây. toàn PRO bị dính :)) vỡ mồm rồi vi na miu ơi

éo phải ta ham rẻ mà vì lúc đó cần gấp,,,nên mới mua của lão này,,,nếu lúc đó co người bán 18 mà bảo hành ta vẫn mua giá 18 :m020:

góp vui phát, hixhix

Ai bảo ham rẻ. Hôm đó kêu nâng giá lên tí ta bán cho mà không chịu. Hàng PZ của ta sạch sẽ lắm mà .
Xin chia buồn :binhsua19:

Anh dọa thật hay đùa đấy :binhsua18:

anh có thằng bạn làm công an ở bộ phận phòng chống tội phạm công nghệ cao bộ công an...chỉ cần 1 lá đơn thôi là em nó bị truy nã toàn quốc vì có bằng chứng hẳn hòi rồi :m131: Vũ Van Tiệp à...vào giải thích ngay ko thì tài khoản bi phong tỏa trong vòng 12 tiếng nữa và lên báo công an :m131:

anh có thằng bạn làm công an ở bộ phận phòng chống tội phạm công nghệ cao bộ công an...chỉ cần 1 lá đơn thôi là em nó bị truy nã toàn quốc vì có bằng chứng hẳn hòi rồi :m131: Vũ Van Tiệp à...vào giải thích ngay ko thì tài khoản bi phong tỏa trong vòng 12 tiếng nữa và lên báo công an :m131:

thế này làm sao e dám scam bác mos nữa :(

thế này làm sao e dám scam bác mos nữa :(

số tiền nhỏ vài trăm thì ta bỏ qua cho.chứ vài triệu mà của vài chục người thì chạy đằng trời :m131:

Vui nhể, thế này thì ông kễnh kia chạy vào chum à?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back