Matrix Visitad - Invest plan. LR / PM / STP / EGO

Status
Not open for further replies.
update thông tin thêm:
1/ ai ko with đc về stp ở phần $1 free thì sẽ đc chuyển sang paid = EGO, hoặc có thể support để with cổng khác (như LR chẳng hạn)
2/ sẽ có trang exchanger cho những ai muốn ex stp, ego, lr, pm lẫn nhau :)) (lại rửa rồi đây, hoặc có thể là 1 trang ex đc công nhận thật sự :)))

- - - Updated - - -

site đã có 2k member trong vòng 2 ngày :D

- - - Updated - - -

nguồn tiền send cho mấy bác là từ invest, 9% trong tổng số invest đc trích ra để paid cho mấy bác surf đó :D
cái nguồn tin 9% của invert paid cho surfer ở chỗ nào thế cạu?
site này miễn phí có khác, mem tăng nhanh kinh khủng và hiện một cơ số newbie đang đổ vào invest :D
chưa biết đâu được :D.chưa thấy thằng nào dị như thằng này, để xem nó sống được bao lâu. Còn phụ thuộc vào tài của thằng nghĩ ra & quản trị :D

cái nguồn tin 9% của invert paid cho surfer ở chỗ nào thế cạu?
site này miễn phí có khác, mem tăng nhanh kinh khủng và hiện một cơ số newbie đang đổ vào invest :D
chưa biết đâu được :D.chưa thấy thằng nào dị như thằng này, để xem nó sống được bao lâu. Còn phụ thuộc vào tài của thằng nghĩ ra & quản trị :D

thông tin ở phần news & update :D nhưng nó nói ko rõ đâu, chỉ nói kiểu ngụ ý thôi :D
còn việc dị thường thì cũng không hẳn, như adit nó cũng kha khá giống
chỉ có điều cái này nó hạn chế số lượng cc lớn như adit thôi
hiển nhiên phụ thuộc cái thằng nghĩ ra, tính toán không khéo có ngày sập nhanh như chơi :))
nếu biết cân bằng giữa lượng trả tiền cho free mem và lượng invest vào thì có thể sống ngon đó :D

trang này tiềm năng hok nhỉ :D vừa nhận đc 1$ bonus từ nó

n` ng` join và bàn luận ghê
mà chỉ có 9 downline @@
9 downline ko invest 1 xu :))
kiếm free...........
ăn thua gì =))

~60 downline và Total Commission Earned = $0.00 :binhsua56:

Qua bên box hyip nabona RCB 400% nhé. Dep 20 RCB 4.2 :binhsua57:

bác này post bên talkgold ? nếu đúng ref cho bác đây:binhsua50:
uhm, mình thấy site vui vui, chạy lung tung promo, thấy 1$ free mọi người join ầm ĩ à =)),giờ có mấy chục ref mà chỉ để ngắm chơi thui ,vì toàn người surf để lấy 1$ :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week