Matrix Visitad - Invest plan. LR / PM / STP / EGO

Status
Not open for further replies.
sao mình dep 10$ rồi mà đã 2 ngày nó không cho surf cứ báo limit và chỉ chia lãi 1 ngày đầu sau dep , còn hnay ko chia lun
:| trc khi dep là tớ đã surf 2 lan tổng 120 site cach đây 1 tuần mà bây giờ surf nó cứ báo limit 120
ai bik chỉ vs :binhsua85:

sao mình dep 10$ rồi mà đã 2 ngày nó không cho surf cứ báo limit và chỉ chia lãi 1 ngày đầu sau dep , còn hnay ko chia lun
:| trc khi dep là tớ đã surf 2 lan tổng 120 site cach đây 1 tuần mà bây giờ surf nó cứ báo limit 120
ai bik chỉ vs :binhsua85:

về invest, cậu dep lúc nào ngày mấy?
về surf, ráng đợi nó reset period đi
như ta cũng bị cái vụ surf, vài ngày sau lại đc reset để surf

[h=1]2013-02-02 04:51:32
Transaction Type: Received From[/h]

PROOF EGO

- - - Updated - - -

02/02/2013 06:08

U4559073 (Visit AD) + $5.61 $0.06 $13.46 Hide

PROOF LR

mình cũng phải đợi 2 ngày sau nó mới reset nhưng giờ surf còn 400 surf thì cứ đứng ở đó , vẫn load trang quảng cáo , vẫn chạy giây nhưng ko mất surf mà cũng ko báo lên surf today, chán luôn , liệu ref acc khác trùng LR với Ip có bị block ko nhỉ

mình cũng phải đợi 2 ngày sau nó mới reset nhưng giờ surf còn 400 surf thì cứ đứng ở đó , vẫn load trang quảng cáo , vẫn chạy giây nhưng ko mất surf mà cũng ko báo lên surf today, chán luôn , liệu ref acc khác trùng LR với Ip có bị block ko nhỉ

đương nhiên bị lock :D

proof nóng hổi
vừa thổi vừa đếm ^^

Thằng này bị tình trạng giống như RicanAdFunds mấy ngày nay. RicanAdFunds thì qua nổi, còn nó thì ko biết có qua nổi ko.

Site chưa scam
chỉ là 1 ít vấn đề về host thôi
dạo này n` site invest nó quá tải
khiến host down liên tục :)
cứ waitting đi
1 số site sv cloud hiện đều bị
ko riêng site này đâu

giờ xác định site scam rồi đó @@
Khi xác định site scam hoặc có dấu hiệu không tốt thì bạn cần update lên cả #1 cho mọi người biết và tiện cho việc cập nhật nhé. Đó cũng nên là trách nhiệm của upline các site invest phải cung cấp thông tin update liên tục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week