Matrix Visitad - Invest plan. LR / PM / STP / EGO

Status
Not open for further replies.
UPDATE thông tin mới (thông tin chưa chính thức, có thể gọi là tin mật trong 24h):
ADMIN sẽ không cho Free Member kiếm đc tiền nữa
Thay vào đó, admin sẽ buộc member dep và mua package để được hưởng lợi trong việc kiếm tiền free
Nói một cách khác, khi member dep và mua package, nó như là fee thành viên của member vậy
Và khi đã xác nhận là member có hoạt động (đã đóng phí) thì mới đc tham gia chương trình kiếm tiền free

P/s: mình gửi tới admin cùng ý kiến đóng góp trên và được admin xác nhận sẽ làm điều tương tự trên trong vòng 24h tới.
AE ta cùng chờ thông báo chính thức của admin nào ^^

Last edited by a moderator:
UPDATE thông tin mới (thông tin chưa chính thức, có thể gọi là tin mật trong 24h):
Thay vào đó, admin sẽ buộc member dep và mua package để được hưởng lợi trong việc kiếm tiền free
Nói một cách khác, khi member dep và mua package, nó như là fee thành viên của member vậy
Và khi đã xác nhận là member có hoạt động (đã đóng phí) thì mới đc tham gia chương trình kiếm tiền free

P/s: mình gửi tới admin cùng ý kiến đóng góp trên và được admin xác nhận sẽ làm điều tương tự trên trong vòng 24h tới.
ngon rồi,thời kỳ free đã hết :binhsua129:
"không có bữa ăn nào miễn phí cả":m131:

Hay nhỉ,
Mọi người đang kiếm tiền bình thường, mình có được hay ko cũng nên để cho anh em mọi người kiếm chứ?
Do ko được tiền ref nào nên phải làm vậy sao? "mình gửi tới admin cùng ý kiến đóng góp trên"
Chặn mất cửa kiếm ăn của người khác là không nên đâu bạn ạ.

site từ sáng đến chiều mà từ 6k4 lên tới 7k4 mem, admin không hốt mà đóng chức năng mới là lạ :)). dù hoangtieubao có support hay không thì cũng vậy thôi :)).một là hạn chế mem như hoangtieubao nói, 2 là admin sẽ scam trong ngày mai :)).thử hỏi 1 ngày trả 7k cho mem free thì tiền đâu:binhsua51:

site từ sáng đến chiều mà từ 6k4 lên tới 7k4 mem, admin không hốt mà đóng chức năng mới là lạ :)). dù hoangtieubao có support hay không thì cũng vậy thôi :)).một là hạn chế mem như hoangtieubao nói, 2 là admin sẽ scam trong ngày mai :)).thử hỏi 1 ngày trả 7k cho mem free thì tiền đâu:binhsua51:

cũng có thể nó ra đi trong nay mai.

Hay nhỉ,
Mọi người đang kiếm tiền bình thường, mình có được hay ko cũng nên để cho anh em mọi người kiếm chứ?
Do ko được tiền ref nào nên phải làm vậy sao? "mình gửi tới admin cùng ý kiến đóng góp trên"
Chặn mất cửa kiếm ăn của người khác là không nên đâu bạn ạ.

xin bạn suy nghĩ thiệt kĩ lại trước khi nói là chặn
phải nói ngược lại là những người kiếm free cố tình cheat đang chặn miếng ăn của ng` khác đấy
bỏ ra 10$ để kiếm tiền, surf 10 ngày đc 10$ + 7$ từ việc mua package, lợi hơn bao giờ hết
mắc gì mất miếng ăn ?
hay là bạn nằm trong số cheat choát nên ko thích bỏ tiền ra chơi ?

- - - Updated - - -

chưa kể, nếu bạn muốn có miếng ăn thì nên giữ site sống lâu
chứ không phải là ngày càng đè site để hành cho nó nát
nói chuyện cạn nghĩ vãi....................

- - - Updated - - -

toàn là hạng người chờ sung rụng
muốn ăn hết của người khác chứ không cho ng` khác ăn
7k member kiếm free, hết 7000$
mà còn ko muốn chi tiền ra để giữ site
lại còn muốn tiếp tục kiếm free mà ko muốn bỏ ra cái gì
ăn ở gì mà ác vl ra, có ngày chết không biết nguyên nhân tại sao :))

mà tiền từ đâu cho các free member ăn cơ chứ
từ những mạnh thường như mình đây
không invest thì các bác chẳng ăn được gì hết
chơi zeek bỏ ra 10$ để kiếm chác được thì vs cái này 10$ chả là gì hết
zeek đợi hoàn vốn lâu chứ vs cái này 10 ngày là đủ lời chứ đừng nói là hoàn vốn
200k = 10$
nhịn ăn sáng mỗi ngày, hết 10 ngày là đủ
sau 10 ngày nhịn và cày thì được tận 17$
mất miếng ăn hay là đc miếng bánh to hơn :|
hãm..................

Last edited by a moderator:
chủ thớt cho mình hỏi chút.
nếu mình ad pack 10$ thì mỗi ngày click 50ad dc 1$ .thoi gian dc click trong vong 20ngay ah? mình chả hiểu hình thức kiếm tiền inverst .hi.nếu thông tin chinh xác chác up chơi luôn.:binhsua169:

chủ thớt cho mình hỏi chút.
nếu mình ad pack 10$ thì mỗi ngày click 50ad dc 1$ .thoi gian dc click trong vong 20ngay ah? mình chả hiểu hình thức kiếm tiền inverst .hi.nếu thông tin chinh xác chác up chơi luôn.:binhsua169:

bạn mua package giá 10$, mỗi ngày nó trả cho bạn 7% của 10$ trong vòng 20 ngày, sau 20 ngày thì package đó hết hạn
mỗi ngày bạn đều nhận đc mail thông báo nhận daily comission, nên hoàn toàn có thể theo dõi
còn tiền $1 hằng ngày = việc surf 50 site, là 1 khoản thưởng do admin thiết kế
2 cái khác nhau, nhưng bạn hoàn toàn có thể chơi cả 2 cái
vậy bạn sẽ hiểu thế này:
7% của 10$ = 0.7$
mỗi ngày bạn surf 50 site, bạn đc 1$ (bonus như đã nói) + 0.7$ comission từ package bạn mua
tổng cộng, mỗi ngày bạn đc 1.7$
khoản bonus từ việc surf sẽ không bao giờ mất (trừ phi bạn ko surf đủ chỉ tiêu tối thiểu thì k đc hưởng)
còn package chỉ có giá trị trong 20 ngày, vì sau đó package sẽ hết hạn, nhưng bonus từ surf vẫn còn

há há...thôi xong...vãi mấy bác vn ăn tham quá..10k member = 10k tiền bn sao nó chịu đc:binhsua53:

tam biệt nó đi thôi giờ 0.79 STP làm sao đây :binhsua48:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week