VLTK(Phồng Tôm Truyền Kỳ) Open Sever ngày 01/01/2013

mm01
mm02
mm03
mm04
mm05
mm06
mm07
...
mm10

pass : 123456

hướng dẫn vào bản test :

[FONT=Tahoma, Trebuchet MS, Helvetica, Arial, sans-serif]tải patch test tại link : tlkd.info/PatchTest.rar > chép đè vào võ lâm vng rồi mở [/FONT][FONT=Tahoma, Trebuchet MS, Helvetica, Arial, sans-serif]game.exe (chú ý là game.exe nhé chạy autoupdate là vào sv online )[/FONT][FONT=Tahoma, Trebuchet MS, Helvetica, Arial, sans-serif] để vào game !
[/FONT]

Last edited by a moderator:
im mẹ đi mài ! Bik cái gì mà nói ! Mài làm chuột bạch chưa mà dám nói tao ! Tao ngại trojan thì mới nói Ai Pro đã test thử thì lên tiếng ! Còn mấy cái acc New ấy test Tao đ éo tin ! dm , đầu năm đầu tháng dính trojan cái đi củi luôn =))

:binhsua48: mới đầu năm đầu tháng đã war không tốt đâu bạn, chờ người nào uy tín check thôi .

vote banned @vipnumber

ăn nói thiếu văn hóa :)

cmt mình rep lại của mm0159 là mình nóng giận !

Còn cậu lấy gì để ban tớ khi tớ cảnh báo cho mọi người ! >"< ! Lấy cái danh Master đó ra hù ah ! Cậu test thử đi rồi lên đây nói cho AE bik nhé ! Chỉ là Cảnh báo Trojan ! Đề phòng newbie vào ko biết thì lại trúng cú lừa năm mới =.=

im mẹ đi mài ! Bik cái gì mà nói ! Mài làm chuột bạch chưa mà dám nói tao ! Tao ngại trojan thì mới nói Ai Pro đã test thử thì lên tiếng ! Còn mấy cái acc New ấy test Tao đ éo tin ! dm , đầu năm đầu tháng dính trojan cái đi củi luôn =))
Mem bên g4viet mới qua đây thì đơn nhiên là mới rồi :binhsua49:

@themen99 bạn vui lòng kiểm tra lại nhé lỗi bạn gặp do không làm đúng hướng dẫn bên mình (do bạn dùng patch test để vào sv online không đồng bộ client với server nên mới vậy)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week