VLTK(Phồng Tôm Truyền Kỳ) Open Sever ngày 01/01/2013

cài xong võ lâm vng giải nén đè patch vào mở folder chứa võ lâm lên tìm có file game.exe mà bạn :binhsua35:

Nhưng mà nghe nói giờ server chưa mở, giờ down sẵn patch với cài game vào, chờ server mở là đăng ký để chơi thôi hay là phải down thêm cái gì nữa ?

Nhưng mà nghe nói giờ server chưa mở, giờ down sẵn patch với cài game vào, chờ server mở là đăng ký để chơi thôi hay là phải down thêm cái gì nữa ?
mình ko phải võ lâm phồng tôm
mmo4me.com/showthread.php?93359-gop-y-ve-VLTK-phien-ban-mmo&p=1998420#post1998420
đang làm cái này bạn ạ

:binhsua37: một số hình test mình chụp

sr ko chèn được hình ^^

down bộ cài game trước, rùi muón chơi bản nào thì down cái patch của người ta về cài thêm ( Vd bên phồng tôm có patch của nó là bản công thành chiến, đơi 7h tối lên trang nó down patch về)

- - - Updated - - -

cái võ lâm phồng tôm chỉ là chủ thớt đặt ra cho vui thôi mừ :D

võ lầm phồng tôm có thật mà bố. vô trang đó mà coi.

mmo4me.com/showthread.php?93359-gop-y-ve-VLTK-phien-ban-mmo&p=1998420#post1998420
sv mmo góp ý bên đây nhé để tránh nhầm lẫn . hiện đang mở sv test skill 120

Thế giờ anh em mmo chơi bên nào @@!!! phồng tôm hay bên mmo

Thế giờ anh em mmo chơi bên nào @@!!! phồng tôm hay bên mmo

chắc bên phồng tôm. bên kia đơi lâu mà chưa gì đã lo test kill 12x, kiểu vậy chắc lên lv nhanh lắm.
Với lại cũng không thích mấy cái NV dã tẩu, đò hoàn kim theo bộ ( an bang, phong hoàng) làm như vậy mất giá đồ xanh lắm.
VD như giày đồ xanh speed 30% thì coi nhu vứt ( thực sự rất hiếm)

Last edited by a moderator:
chắc bên phồng tôm. bên kia đơi lâu mà chưa gì đã lo test kill 12x, kiểu vậy chắc lên lv nhanh lắm.
:binhsua39:test cho 2 sv chính của mình đang mở cách đây 1 năm rồi bạn . mmo là s v làm sau

Last edited by a moderator:
:binhsua35: PB rieng sẽ có những cái dành riêng cho mmo . và sang topic bên kia góp ý nhé :binhsua51:

mọi người nhớ là bản pttk này ko có auto nha >.<
Dân mmo có thời gian đâu mà cày tay >.<
Chơi tạm cho nhớ lại. Đợi bản của bên g4viet.com mới cày :D

mọi người nhớ là bản pttk này ko có auto nha >.<
Dân mmo có thời gian đâu mà cày tay >.<
Chơi tạm cho nhớ lại. Đợi bản của bên g4viet.com mới cày :D

ok chơi tạm của tên phồng tôm nghe cái tên cũng thấy ... :)) đấm phát chết bây giờ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week