SCAM vmmmo - Dịch vụ VPS chính thức scam!

Status
Not open for further replies.
Bão lúc nào mà mình ko biết nhể :D
Mấy ngày nay ngồi chơi xơi nước chả ma nào báo bảo hành VPS đang chán đây

bão thật rồi! :))
Anh em chết đói tháng cô hồn quá :((

Thằng này nó Report CANMOTDOITHU chán rồi vs vụ DEATHBYCATPCHA rồi lại đến lượt mình, hơi tý dọa report.Nên rất bực.
VPS đang bão, ko bảo hành + refund kịp.Lần trước đã refund nó tiền DEATHBYCATPCHA mà lo mình chạy làng nữa.
Cậu cho số tk đi tôi refund 16$
.Cái loại khách hàng bù lu bù loa như cậu tôi ko cần.

Dạo này có mấy bạn hay thật, đến khi bị report mới chịu refund là sao ta, học hỏi bựa Jou àh

Bực cái sh*t, ko có topic này liệu có refund ko??
VPS bão thì ngưng bán đi, tại sao vẫn bán cho ng.ta?
Bực cái sh*t, ko có topic này liệu có refund ko??
VPS bão thì ngưng bán đi, tại sao vẫn bán cho ng.ta?
mày biết gì mà xía vô???ko nhìn topic bán hàng dòng chữ đỏ lòm là ngừng bán để BH đấy à?? thằng ku kia nó chưa chi đã bù lu bu loa lên.
http://mmo4me.com/threads/dich-vu-v...ong-uy-tin-support-nhiet-tinh-chu-dao.118306/

ko nhìn topic bán hàng dòng chữ đỏ lòm là ngừng bán để BH đấy à

"để BH đấy à" dm nó nắm chỗ nào con tó này ... làm ăn như cc nó report cho rùi mới chịu refunds còn to mồm à :|

Nhìn kĩ đoạn chat thì tui nghĩ thớt không sai,
dù rằng die cả trăm con vps thì người bán rất bực nhưng thái độ với khách hàng như thế sẽ khiến người ta khó chịu

vụ việc 2 bên đã giải quyết ổn thỏa chưa nhỉ?
Kì kèo chửi nhau mãi mới trả được 6$, còn thiếu 10$ nữa, chẳng biết bao giờ nó trả, tính thằng này bựa quá!

mày biết gì mà xía vô???ko nhìn topic bán hàng dòng chữ đỏ lòm là ngừng bán để BH đấy à?? thằng ku kia nó chưa chi đã bù lu bu loa lên.
http://mmo4me.com/threads/dich-vu-v...ong-uy-tin-support-nhiet-tinh-chu-dao.118306/
Thằng cờ ó này, mày lằm ăn đã ko ra con *** gì rồi, tiền long sòng phằng, lúc nhận tiền thì nhanh nhơ chớp, đến khi có việc xảy ra thì như kiểu nó làm bố mình ko bằng, mày bán hàng bao nhiêu tao trả bấy nhiêu, xin mày 1 đồng ak? đến lúc vps die kêu bảo hành thì ko cứng được rồi lại ngồi đó mà kể nghèo khể khổ, có 16$ cũng éo chịu refund, cái loại mày éo buôn bán được lâu đâu.

Kì kèo chửi nhau mãi mới trả được 6$, còn thiếu 10$ nữa, chẳng biết bao giờ nó trả, tính thằng này bựa quá!

vmmmo mình nghĩ Admin Shin nên rút bảo hiểm của him và refund lại cho các mem chưa dc him refund tiền đầy đũ chứ kì kèo refund mà thiếu lên thiếu xuống ko refund đũ , tiền chứ đâu phải giấy lúc nhận tiền của ng mua thì chắc nhanh lắm đến lúc mọi chuyện thế này mới té ngữa ra, thái độ cũng ko thể chấp nhận dc đối với ng buôn bán . Topic sell VPS của him thì vẫn hoạt động bình thường câu thông báo ngừng bán VPS của him để tít ở dưới topic thì làm sao người ta thấy được => him có ý muốn típ tục buôn bán để gỡ gạc , vài lời góp ý với Admin

vmmmo mình nghĩ Admin Shin nên rút bảo hiểm của him và refund lại cho các mem chưa dc him refund tiền đầy đũ chứ kì kèo refund mà thiếu lên thiếu xuống ko refund đũ , tiền chứ đâu phải giấy lúc nhận tiền của ng mua thì chắc nhanh lắm đến lúc mọi chuyện thế này mới té ngữa ra, thái độ cũng ko thể chấp nhận dc đối với ng buôn bán . Topic sell VPS của him thì vẫn hoạt động bình thường câu thông báo ngừng bán VPS của him để tít ở dưới topic thì làm sao người ta thấy được => him có ý muốn típ tục buôn bán để gỡ gạc , vài lời góp ý với Admin
Nó ghi dừng bán để bảo hành có bảo hành éo đâu, send mấy kai' mail bảo hành bắt send lại, kêu chưa đúng format, gửi rồi cũng có bảo hành éo đâu. Onl suốt ngày nhưng lúc bán hàng pm cái reply lại luôn, lúc vps die thì cả ngày éo thèm reply lại

ngay đầu trang mà.size to nhất. phán như đúng rồi ấy

ngay đầu trang mà.size to nhất. phán như đúng rồi ấy
Mày kêu mày bảo hành cho trăm ngờời nhưng tao éo quan tâm, vì mày nói thế nào tao éo biết, tao chỉ thấy tao cũng pm, send mail bảo hành nhưng mày có bảo hành éo đâu. đòi lại tiền thì éo trả, lại còn chửi mình nữa chứ, cách làm ăn bá mịa con ông liệu đạo rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week