SCAM vmmmo - Dịch vụ VPS chính thức scam!

Status
Not open for further replies.
các bác bán vps update luôn cái rule , nếu vps bão thì 5-7 ngày bảo hành. hoạc refund. để đến lúc như này đỡ cái nhau.

khoi cai chi cho met, doi shin len refund 10tr cho a e la xong

các bác bán vps update luôn cái rule , nếu vps bão thì 5-7 ngày bảo hành. hoạc refund. để đến lúc như này đỡ cái nhau.
ý kiến hay đó bạn, tks nha!!!

chủ theard cho số VCB đi để refund, pm yahoo ko thấy reply

Kì kèo chửi nhau mãi mới trả được 6$, còn thiếu 10$ nữa, chẳng biết bao giờ nó trả, tính thằng này bựa quá!
Tưởng thế nào 1/2 cũng không trả nổi :rolleyes:, có khi trích bảo hiểm ra trả nhỉ, không thì close toppic sell đã chờ thanh toán xong mở lại :eek:

Last edited:
RE:chủ theard cho số VCB đi để refund, pm yahoo ko thấy reply

Lên cho chủ topic thấy mà để lại số VCB để ngta refund nào :D

ủa cái pass của nó giống pass của ông thế

hok hiểu ah

up phát cho lên ông bạn kia vô cho vcb refund cho rồi :))

Lên cho chủ topic thấy mà để lại số VCB để ngta refund nào :D
Sau mấy ngày thì cuối cùng cũng đã đòi được tiền nhá. Topic nếu ko có ai report thêm thì mod có thể close hộ dùm, mình và gã vmmmo này hết liên quan đến nhau!

té đê, chưa chi đã bù lu bù loa lên.;)

té đê, chưa chi đã bù lu bù loa lên.;)
mày chửi ai đấy? Tao xin mày tiền chắc, làm ăn dịch vụ như c ứt, đòi lại tiền cũng khó vl. loại mày éo buôn bán được lâu đâu!

;)xem lại rule trước khi mua bán bất cứ cái gì nha, dùng chán rồi Vps die đòi refund ngay lập tức à. Còn check để xem ntn.Nói chung tôi ko thích bán hàng lần thứ 3 vs ông nữa.

;)xem lại rule trước khi mua bán bất cứ cái gì nha, dùng chán rồi Vps die đòi refund ngay lập tức à. Còn check để xem ntn.Nói chung tôi ko thích bán hàng lần thứ 3 vs ông nữa.
refund cái bẹp gì mà ngay lập tức, xem pm mấy ngày đòi bảo hành éo thấy đâu chẳng kêu refund, refund lại kể khổ này nọ, éo chịu trả, đến khi report mới chịu trả, ko biết tính mày kiểu gì nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week