VNAJ - VN Auto Job. Phần mềm tự động làm nhiệm vụ SeoSprint và VipProm

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Facebook
Follow me on Facebook
Xin phép Mod cho mình lập topic mới

Phần mềm VNAJ - VN Auto Job phiên bản 1.0.0 trial chính thức ra mắt. Mời các bạn download và sử dụng

Các chức năng chính

1. Tự động chạy Job
2. Tự động bắt đầu nhiệm vụ
3. Tự động tìm kiếm
4. Tự động tới trang cần tìm và load đủ số web yêu cầu
5. Yêu cầu bạn phải tự click Ga ( có hỗ trợ check Ad, xem hướng dẫn ở dưới), trong trường hợp bạn quên không check Ad hoặc click nhầm vào Ad đã click thì phần mềm sẽ bỏ qua nhiệm vụ đấy, bạn sẽ không phải lo báo cáo nhiệm vụ đã click trùng Ad
6. Sau đó phần mềm sẽ tự động load đủ số trang quảng cáo theo yêu cầu
7. Phần mềm tự động báo cáo và chuyển sang nhiệm vụ tiếp theo
8. Phần mềm hỗ trợ Black List ID là ID của những chủ job mà bạn không muốn làm, sau này gặp những Job nào của chủ job bị Black List phần mềm sẽ tự động bỏ qua
9. Phần mềm sẽ báo cáo lại cho bạn biết trạng thái của một nhiệm vụ, ví dụ nhiệm vụ đã hoàn thành, nhiệm vụ chờ duyệt, bị từ chối, tạm dừng ... Các bạn vào view log và vào tab thống kê để xem

Phần mềm có 2 phiên bản - Normal Tool và Super Tool

Thông tin:

Số Task thực hiện cùng lúc: 5 task
Số Job hoàn thành trong 1 giờ: 30 - 60 job/h
Giá: Chưa có
Trial: 3 ngày
Max Account: 3

Download

Thông tin:

Số Task thực hiện cùng lúc: 10 task
Số Job hoàn thành trong 1 giờ: 60 - 120 job/h
Trial: 3 ngày
Max Account: 3

Download

Demo: Chưa có

Thông tin:

Số Task thực hiện cùng lúc: 15 - 20 task
Số Job hoàn thành trong 1 giờ: 100 - 200 job/h
Trial: Chưa có
Max Account: Chưa có

Demo: Chưa có

Thông tin:

Số Task thực hiện cùng lúc: Chưa có
Số Job hoàn thành trong 1 giờ: Chưa có
Đặc biệt: Tự động Click Ad, chỉ cần cắm máy
Trial: Chưa có

Normal Tool

Super Tool

Hướng dẫn sử dụng

.Net 3.5

List Job VipProM chạy thử

Đăng ký sử dụng trial

Các bạn gửi email tới địa chỉ:[email protected]

Tiêu đề mail: Đăng ký sử dụng phần mềm VNAJ - Trial
Nội dung mail: Số ID bạn muốn đăng ký sử dụng ( tối đa 3 account )

VD:

ID 1 - 123456
ID 2 - 123457
ID 3 - 123458

ID là ID của bạn trong SeoSprint hoặc VipProM

Phần mềm muốn sử dụng:
Normal Tool hoặc Super Tool

Khi sử dụng nếu có lỗi các bạn vui lòng comment lại ở topic này hoặc pm yahoo: pokervn2012

Các bạn vui lòng download và đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

Để sử dụng nhiều account mà không bị bannick, sau khi chạy xong account nào, bạn mở IE và ctrl + shift + del để clear cookie sau đó restart máy và chạy account khác

Add Job là do các bạn tự add nhé, trong hướng dẫn sử dụng mình đã hướng dẫn phần này rồi. Về vấn đề IP thì nếu các bạn dùng IP việt thì ko cần fake, còn nếu dùng HMA thì các bạn chỉ cần chạy HMA là đủ

Update

Các bạn down list job VipProM về chạy thử. Các bạn copy file vip.aj vào thư mục Tool mà các bạn vừa down về

Phần mềm vẫn đang Trial nên chắc chắn vẫn còn lỗi, các bạn dùng thử và cho mình ý kiến nhé

Tạm dừng trial để Update version mới

Lỗi và cách khắc phục

Hiện nay phần mềm đang bị lỗi khi máy các bạn cài flash player

Để không hiện lỗi này nữa, các bạn vui lòng remove flash player khỏi máy, để nghe nhạc xem phim các bạn chịu khó dùng Google Chrome. Lỗi này là do nhân IE không tích hợp được nên mình không có cách khắc phục

Last edited by a moderator:
seosprint vừa mới bảo trì xong lại có tool dùng ^^!
à job do mình tự add hay là do bạn add sẵn
với lại có cần fake ip ko

seosprint vừa mới bảo trì xong lại có tool dùng ^^!
à job do mình tự add hay là do bạn add sẵn
với lại có cần fake ip ko

Add Job là do các bạn tự add nhé, trong hướng dẫn sử dụng mình đã hướng dẫn phần này rồi. Về vấn đề IP thì nếu các bạn dùng IP việt thì ko cần fake, còn nếu dùng HMA thì các bạn chỉ cần chạy HMA là đủ

- - - Updated - - -

Thằng NIS 2013 nó thịt luôn cả 2 file trong super tool, zz
Lạ nhỉ, máy mình ko cài phần mềm diệt virut nên ko rõ, để mình cài vào coi, bạn có thể cho mình biết thằng NIS 2013 nó báo cái gì không

seo vẫn chưa vào được sao thớt chắc chắn là sử dụng tool được dậy???????????????????????????????????????

Sao bác ko quẳng vài job demo lên cho anh em chạy thử nhỉ ;)), đợi các bác xài có kinh nghiệm rồi hướng dẫn để em đỡ phí 3 ngày trial :))

theo mình thấy làm trước giờ GA mình click trùng rất nhiều ^^! nhưng nó vẫn trả cho mình mà thôi :D
giá vẫn còn đang niêm yết cho giá hợp lý tết nay ăn tết lớn luôn thớt ơi :D
sao pm yahoo không thấy trả lời vậy

seo vẫn chưa vào được sao thớt chắc chắn là sử dụng tool được dậy???????????????????????????????????????
Phần mềm mình đã test trên VipProM, còn SeoSprint chưa bảo trì xong nên mình chưa biết, nếu có thay đổi gì thì mình sẽ fix, các bạn cứ chạy demo trên VipProM đã

- - - Updated - - -

Lạ nhỉ, máy mình ko cài phần mềm diệt virut nên ko rõ, để mình cài vào coi, bạn có thể cho mình biết thằng NIS 2013 nó báo cái gì không
nó ko báo gì hết mà mở mục Supper Tool lên ko thấy 2 file mà thôi :binhsua50:
tool cũng nhẹ
nhưng khổ nhất là ở chỗ list job thôi :binhsua53:
trước giờ chỉ chạy 50 job / days

P/s: Góp ý tí
Cái VipTool vs UltimateTool, thớt nên giới hạn 1 account thôi, đợi xúc 1 trog 2 :D, ghét chơi nhìu acc lắm:D

anh ơi đăng ký trail qua mail rồi thì bao giờ được dùng ạ ? hì nóng lòng quá hehe . thank anh

K biết tool có hạn chế Click trùng GA không nhỉ ??? Dân VN cứ click trùng nhau hêt cho nó black list cả lũ

anh ơi đăng ký trail qua mail rồi thì bao giờ được dùng ạ ? hì nóng lòng quá hehe . thank anh
Mình đã thấy có 2 bạn đăng ký, mình đã kích hoạt ID mà các bạn đăng ký rồi đấy, bạn check mail mình đã gửi lại, chỉ cần mình kích hoạt ID là bạn có thể bắt đầu sử dụng phần mềm rồi

- - - Updated - - -

K biết tool có hạn chế Click trùng GA không nhỉ ??? Dân VN cứ click trùng nhau hêt cho nó black list cả lũ

Tool có hỗ trợ Check Ad nhé bạn

anh ơi em ấn Start mà 5 phút không thấy làm ạ ! có phải chỉnh gì trong phần danh sách nhiệm vụ không ạ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week