VNAJ - VN Auto Job. Phần mềm tự động làm nhiệm vụ SeoSprint và VipProm

Phần mềm vẫn đang Trial nên chắc chắn vẫn còn lỗi, các bạn dùng thử và cho mình ý kiến nhé

Đang chạy thử, nhận xét đầu tiền là job chạy chậm, gần 10p/1job
Mình đang thiết đặt thời gian load web là ~1 phút/ 1 page. Làm chậm nhưng mà chắc để chắc chắn chủ job ko từ chối, nếu ko mọi người dùng tool của mình mà bị âm danh tiếng thì phiền

List job bắt buộc phải có đuôi *aj à?
Có 1 bạn share list job như thế này dùng sao?
http://mmo4me.com/showthread.php?975...46#post2083546
Đây là đuôi file quy định của phần mềm của mình, còn list job mà bạn bên kia share là list job của phần mềm khác, ko tích hợp được với phần mềm của mình

mấy pác pro làm ở VIP-PROM quen làm rồi test auto job được thì share list job cho anh em làm với ạ!
P/S : mà anh ơi có task báo có click mà tìm mãi chẳng thấy kick vào đâu để hoàn thành nữa huhu

Last edited by a moderator:
mấy pác pro làm ở VIP-PROM quen làm rồi test auto job được thì share list job cho anh em làm với ạ

Đợi phần mềm của mình hoàn chỉnh, mọi người đóng góp ý kiến xong mình chỉnh sửa ổn thỏa mình sẽ tạo list job bên Seo và pub lên đây cho các bạn

Đợi phần mềm của mình hoàn chỉnh, mọi người đóng góp ý kiến xong mình chỉnh sửa ổn thỏa mình sẽ tạo list job bên Seo và pub lên đây cho các bạn
Mong sẽ sớm ra giá cả và chính thức thương mại tool :)

sao mấy cái Job làm rồi xong exit tool ra play nó vẫn làm lại
NÓ chạy lại nhưng nếu nhiệm vụ đã hoàn thành thì nó sẽ báo là nhiệm vụ đã hoàn thành nhé bạn. Bạn có thể vào view log để xem

vào thương mại thì chiến nhìu acc....sướng ...............:m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week