VNAJ - VN Auto Job. Phần mềm tự động làm nhiệm vụ SeoSprint và VipProm

Bạn cho hỏi khi phần mềm này ra bản đóng phí thì có qui định về ID và có sẵn luôn nhiệm vụ hay ko

đã kicks hoạt đucợ. thank bạn nhé. ah tiện thể ai có list job vip prom thì cho mình xin với. chưa có list để test :binhsua58:

share em cái job được k? vipprom ý site đấy em chưa chơi bao giờ :D
em làm ref cho anh anh share em cái job nhá

mình mởi gửi mail cho thớt rồi đó, vui lòng chech dùm mình nha........thanks

cho em ý kiến một chút nhé ! vì để thuận tiện cho newbie ( như em chẳng hạn hihi) anh có thể add sẵn job vào được không ạ ! chứ giờ lấy link job rồi link search rồi link site mò mãi không được mà cũng phải ra trình duyệt để tìm rồi copy vào trong khi toàn tiếng NGA những người mới sẽ khó làm , nếu em góp ý có gì khôg đúng anh bỏ qua nhé , thank anh

Mình thấy nên thêm trình duyệt khác, chứ IE trên vps phải chỉnh sửa trên đó nữa, hơi phiền phức

Mình thấy nên thêm trình duyệt khác, chứ IE trên vps phải chỉnh sửa trên đó nữa, hơi phiền phức
Thớt làm webrowser, nếu muốn thêm browser khác thì phải dùng nhân khác, lúc đó dung lượng software sẽ phình bự ra bởi cái nhân rất lớn, bèo lắm cũng 20Mb cho bộ nhân gecko:)

Thớt làm webrowser, nếu muốn thêm browser khác thì phải dùng nhân khác, lúc đó dung lượng software sẽ phình bự ra bởi cái nhân rất lớn, bèo lắm cũng 20Mb cho bộ nhân firefox
Cậu này nói chuẩn rồi này

Các bạn mở google chrome add job như bình thường, sau khi có đủ job rồi thì bắt đầu chạy, phần mềm dùng IE mà chỉ ở phần click ad thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week