VNPT lại ko vào đc PIX ( Trắng xóa) !!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
tình hình là có fake IP hay ko vẫn ko làm việc đc >< Vào đc web nhưng bấm qua workspace là nó treo trắng bóc,ko hiểu bị sao nữa
Có ai bị như vậy ko :( Ai biết làm thế nào ko ,chán hôm qua đến h ko làm đc j ><

không chỉ riêng gì mạng VNPT mà các mạng khác cũng vậy thôi. pix sắp giải tán rồim, nhiều người làm quá nó chịu không nổi

thật ko vậy bác :(
sao mấy người kia vẫn làm đc :( mình thấy có 1 vài ng bị à,trong đó có mình :(
ko bik ai có cách j ko

tớ vẫn làm được bt mà, log vào sof xiao thì ko load, nhưnglamf trên web thì vô tư

ặc giản tán sao nhìu ng vẫn làm dc mà ><
kì vậy trời !!!!!!!!!!!!!!!!!!1

---------- Post added at 07:26 AM ---------- Previous post was at 07:25 AM ----------

ặc bây h thì vào web ko đc lun >< đyn thế ko bik

toàn ông chém gió thành thần, thông tin ở đâu mà kêu nó chỉ sống đến 2011 =)) =)), biết thì nói, ko biết thì đừng có nói linh tinh, gây hoang mang cho cộng đồng >.<

có ai bik cách khắc phục vụ này ko,chán quá
sáng còn vào web đc nhưng ko làm đc,h thì ko vào dc lun rồi ><

Pix đã giải tán ! vì dự án của nó chỉ đến 2011 là hết thôi ! đổi qua QG hoặc kolo thôi
Vãi ... Ai nói 2011 là hết . Đó là năm hiện tại thôi đừng có chém gió quá bác . Soft vẫn cày ầm ầm

Hiện nay pixprofit đã chặn tất cả các phần mềm rồi, khi sử dụng bất cứ phần mềm nào cũng không thể login vào được nên mới có hiện tượng loading hoài (cả asian và kolo luôn, máy trạm cũng chết nữa), vào web thì vẫn ra như gió, thế là từ nay có thể phần mềm đã đi vào cửa tử rồi đó

sao pix nó cứ khùng khùng điên điên thế nhỉ, lúc trước thì banel ip, giờ lại giở chiêu khác, không biết nó muốn gì đây

quái,banned soft nhưng sao web mình lại vào ko đc ?????????????????
chán quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Pix đã giải tán ! vì dự án của nó chỉ đến 2011 là hết thôi ! đổi qua QG hoặc kolo thôi
ko biết sao dạo này nhiều thằng rỗi hơi thế nhỉ, suốt ngày đi tung tin đồn nhảm làm AE hoang mang.
PS: co Mod nào xử lý đi cứ để post bừa bãi thế này lại làm các AE hoang mang

ko biết sao dạo này nhiều thằng rỗi hơi thế nhỉ, suốt ngày đi tung tin đồn nhảm làm AE hoang mang.
PS: co Mod nào xử lý đi cứ để post bừa bãi thế này lại làm các AE hoang mang
Cũng chưa thể xử lý ngay được, quyền tự do ngôn luận mà, khi nào vi phạm có hệ thống thì sẽ xử lý !

Em mới check domain thấy nó báo tới 27-07-2014 nè các bác, toàn chém gió là tài thôi
:binhsua122::binhsua122:

Kì vậy beg tui fake IP và gõ web bình thường mà, pri4 nhanh như điện mà chán ko muốn làm web ....

Kì vậy beg tui fake IP và gõ web bình thường mà, pri4 nhanh như điện mà chán ko muốn làm web ....
Hình như nó không ban IP nữa rồi :(. Đêm ra quán mạng FPT chơi vẫn vào được web :(. Về nhà VNPT cũng vào được web :|. Chỉ có vô soft là :(( thôi :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week