Vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn với MMO?

baitap

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Xin chào,

Mình muốn xin ý kiến tư vấn: vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn tương đối với MMO?

Mình hỏi thật, ko ví dụ nhé! Các bạn cứ tư vấn, nếu mình áp dụng tư vấn của ai và thành công sau 6 tháng thì sẽ hậu tạ bạn ấy.

Mình đang xem neobux mà nhức đầu quá, chưa hiểu lắm.

Cám ơn các bạn :D

Last edited:
Hình như trong mmo ko có j là an toàn :D

an toàn? trong kinh doanh lợi nhuận tương ứng rủi ro là điều ai cũng phải chấp nhận
chưa chấp nhận đc cái này khoan tính đường kinh doanh

Xin chào,

Mình muốn xin ý kiến tư vấn: vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn với MMO?

Cám ơn các bạn :D

vốn 100 triệu thì lập 1 topic làm chủ thớt và thu mua BTC. 10 năm sau thành tỷ phú :rolleyes::rolleyes::rolleyes: lúc 1 BTC =10$ =200k . 100 triệu khi đó thu được 500 BTC . Tính giá giờ này tầm 1BTC=700$ . 500X700=350,000$x20k = 7 tỷ rưỡi ^^! chỉ sau 2 năm vãi đái. Còn hơn đi bưôn ma túy nữa

vốn 100 triệu thì lập 1 topic làm chủ thớt và thu mua BTC. 10 năm sau thành tỷ phú :rolleyes::rolleyes::rolleyes: lúc 1 BTC =10$ =200k . 100 triệu khi đó thu được 500 BTC . Tính giá giờ này tầm 1BTC=700$ . 500X700=350,000$x20k = 7 tỷ rưỡi ^^! chỉ sau 2 năm vãi đái. Còn hơn đi bưôn ma túy nữa
2 năm sau nếu nó tốt thì sẽ tăng lên khoảng 5000$/1BTC còn không sẽ giảm xuống còn 5-10$/1BTC. Vẫn rủi ro.
CHơi HYIP đi chỉ cho mấy trang GreenBar ngon cực.
Viettinbank và vietcombank thẳng tiến.

muốn lợi nhuận & an toàn thì chỉ có vào ngân hàng thôi bạn ạ. Còn đầu từ thì cái gì cũng có rủi ro (tệ hơn nữa là rủi ro ko thấy trc đc).

lợi nhuận an toàn thì chỉ có gửi NH ( có rủi ro nhỏ )... muốn có lợi nhuận cao bắt buộc phải rủi ro cao

Mình nghĩ bạn có thể làm exchanger wmz và mua bán card dt với vốn 100tr ,kinh doanh tốt mỗi tháng cũng được 6-10tr...mình nói là kinh doanh tốt không hề chém gió.... và lời cuối là bạn nên tham khảo và suy nghĩ cho kỹ trc khi bắt đầu ,vì vạn sự khởi đầu nan mà ... Chúc bạn may mắn với MMO !

đem bỏ vào ngân hàng, lấy lãi hằng ngày, an toàn nhát

:eek::eek: lãi suất chưa tới 10% 1 năm. Thui thì bỏ 10 Triệu ra mua BTC 1 năm cũng lấy được lãi nhiu đó ^^!

Mình nghĩ bạn có thể làm exchanger wmz và mua bán card dt với vốn 100tr ,kinh doanh tốt mỗi tháng cũng được 6-10tr...mình nói là kinh doanh tốt không hề chém gió.... và lời cuối là bạn nên tham khảo và suy nghĩ cho kỹ trc khi bắt đầu ,vì vạn sự khởi đầu nan mà ... Chúc bạn may mắn với MMO !

Bỏ 10tr làm dịch vụ Trung Gian - Còn 90tr mở dịch vụ exchange :D

bitcoin là gì vậy bạn? trang nào là trang chủ của nó thế? search google thì ra nhiều trang bitcoin quá. Tham gia mmo đã lâu nhưng ko cập nhật thông tin nên giờ quay lại mmo thì mình trở nên lạc hậu quá rồi :(

:cool: ý bạn muốn công việc nhàn hạn hay khổ 1 tý :p

Theo mình không nên tham gia vào MMO với số vốn đó vì MMO tuy lãi suất rất cao và có thể giàu lên nhanh chóng nhưng nó thật sự không an toàn và đặc biệt đối với những newbie thậm chí khả năng bạn mất trắng sẽ rất cao vì không có một chút gì gọi là tut trong chốn MMO đầy cạm bẫy này :D
Thay vì bạn đầu tư vào MMO thế giới ảo này thì bạn hãy mở một quán cơm hay một quán nhậu nho nhỏ sẽ có lời hàng tháng và sẽ ổn định và không bấp bênh lo sợ mất ăn mất ngủ vì lo sợ đống tiền mà mình bỏ ra.
Những lời khuyên của mình là chân thành chứ không hề chém gió hay có ý gì khác cả mong bạn và các pro trong MMO hiểu cho. :)
Chúc bạn may mắn !!!

Biết trước thì tớ cũng thành tỷ phú rồi :p Đợt BTC còn giá 100$ tớ đã sell gần 100 BTC , giờ nghĩ lại muốn đập đầu vô tường :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week