Vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn với MMO?

:cool: ý bạn muốn công việc nhàn hạn hay khổ 1 tý :p

thật ra mình khá bận, cũng đầu tư nhiều bên ngoài rồi, bây giờ muốn dành thêm 100 triệu ra đầu tư online để kiếm thêm, nếu ko tốn quá nhiều thời gian hoặc để người khác quản lý thì càng tốt.
Mình đang xem neobux mà nhức đầu quá, chưa hiểu lắm.

thật ra mình khá bận, cũng đầu tư nhiều bên ngoài rồi, bây giờ muốn dành thêm 100 triệu ra đầu tư online để kiếm thêm, nếu ko tốn quá nhiều thời gian hoặc để người khác quản lý thì càng tốt.
:( mình thì ko giám nói mạnh dc có nhiều pro đang xem toppic mình sợ nói lại sai tùm lum

ptc thì tốt đó neobux ok đó bạn chơi thì có gì pm mình cho hỏi tí :p

các thanh bớt nhe em đang trả lời theo nguyện vọng chủ thớt ko xuyên tùm lum như các bác :D bỏ ra 100 triệu chắc chắn sẽ nghĩ đến rủi ro rồi như ở đây cậu ấy cần là sự lựa chọn
ý kiến quá làm mất lòng tin

Mình nghĩ bạn có thể làm exchanger wmz và mua bán card dt với vốn 100tr ,kinh doanh tốt mỗi tháng cũng được 6-10tr...mình nói là kinh doanh tốt không hề chém gió.... và lời cuối là bạn nên tham khảo và suy nghĩ cho kỹ trc khi bắt đầu ,vì vạn sự khởi đầu nan mà ... Chúc bạn may mắn với MMO !
Mình thấy cái này nhiều người làm quá chắc bão hòa rồi :D

Xin chào,

Mình muốn xin ý kiến tư vấn: vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn tương đối với MMO?

Mình hỏi thật, ko ví dụ nhé! Các bạn cứ tư vấn, nếu mình áp dụng tư vấn của ai và thành công sau 6 tháng thì sẽ hậu tạ bạn ấy.

Cám ơn các bạn :D
Kinh doanh dịch vụ exchange, tiền trao cháo múc. Chắc cú.
Ví dụ 1 số bạn exchanger thu vào có 20.7/1 WMZ (bán chịu fee), sau đó bán ra 21.4 /1 WMZ (mua chịu fee) --> lãi bao nhiêu /1 WMZ???
Bạn cứ bỏ ra 10 củ mua bảo hiểm cho Admin, còn 90T chạy lai rai cũng đc, khi nào có nhiều $ thì làm lớn hơn :D

Mình thấy một số ý kiến như bỏ 100 triệu vào ngân hàng là không chấp nhận được. Vì sao ư !!! Đơn giản là lạm phát. Lấy ví dụ bạn gửi vào ngân hàng số tiền đủ mua một con bò. Sau vài năm bạn rút ra và được một đống tiền khổng lồ nhưng chỉ mua được một con gà. Vậy tóm lại bạn lời hay lỗ ??? Nói chung những việc làm chắc cú thường thì độ sinh lời không cao, và ngược lại những việc chịu nhiều rủi ro thường lãi rất to !!!

Xin chào,

Mình muốn xin ý kiến tư vấn: vốn 100 triệu VND thì làm gì để sinh lợi nhuận an toàn tương đối với MMO?

Mình hỏi thật, ko ví dụ nhé! Các bạn cứ tư vấn, nếu mình áp dụng tư vấn của ai và thành công sau 6 tháng thì sẽ hậu tạ bạn ấy.

Cám ơn các bạn :D
:D vừa song trả lời rồi h mà bạn trả lời những commnet thì mình nhận ra là
bạn đang muốn chơi PTC (neobux) vì không có nhiều thời gian
và không chơi được exchange
neobux thì rất ổn :rolleyes: nó có lẽ ko bao h scam quá
:D qua mình nghĩ kinh nghiệm xương máu thì đầu tư nó cũng được mà cần có người tư vấn ổn định ok

còn nếu lung lay ý trí trong mmo thì :p

:D vừa song trả lời rồi h mà bạn trả lời những commnet thì mình nhận ra là
bạn đang muốn chơi PTC (neobux) vì không có nhiều thời gian
và không chơi được exchange
neobux thì rất ổn :rolleyes: nó có lẽ ko bao h scam quá
:D qua mình nghĩ kinh nghiệm xương máu thì đầu tư nó cũng được mà cần có người tư vấn ổn định ok

còn nếu lung lay ý trí trong mmo thì :p

Thì chào thân ái và quyết thắng !!! Đổi hình thức kinh doanh khác hoặc đưa người khác kinh doanh :D

Thì chào thân ái và quyết thắng !!! Đổi hình thức kinh doanh khác hoặc đưa người khác kinh doanh :D
:D tại chủ toppic đó nói ko có thời gian rảnh click ptc ít thời gian nhất

100,000,000 ở Việt Nam thì có nhiều cách làm giàu.

Offline: Mở quán nhậu, quán ốc nhanh, gọn, mỗi tháng kiếm vài chục triệu
Online: Đầu tư mua website, hosting làm Affiliate, product launch mỗi tháng kiếm vài trăm đếm vài ngàn đô. Đầu tư Forex, Bitcoin (có rủi ro) chơi tốt thì 1 tháng kiếm vài trăm đến vài ngàn tùy mức tiền đầu tư.

Nếu không muốn làm giàu túi tiền mà muốn làm giàu kiến thức thì khuyên nên đi học các lớp sau: Tiếng Anh, thiết kế đồ họa, SEO, nhất là Programming (C,C+,C++, Java, Python,....), thiết kế web (Jquery, Wordpress, Joomla, CSS,...). Có những kiến thức này thì lên những trang Freelancer mà làm được trả lương theo giờ, theo project. Tính ra có thể kiếm được vài chục đến vài ngàn USD/ tháng. Nhất là programming và thiết kế web nếu giỏi thì không sợ đói. :D

Theo mình biết Neobux người giỏi nhất bây giờ chỉ lời khoảng $30/ ngày và phải đầu tư trong vòng hơn 6 tháng để đạt kết quả đấy. Không đáng!!!

Theo mình biết Neobux người giỏi nhất bây giờ chỉ lời khoảng $30/ ngày và phải đầu tư trong vòng hơn 6 tháng để đạt kết quả đấy. Không đáng!!!
:D bạn cũng xem lại trên mấy câu trả lời chủ toppic cũng nói đem lại lời trong 6 tháng hậu tạ kìa :p có kiếm ít hậu tạ

muốn lời ở neobux trong thời gian ngắn phải dùng chiêu chứ cậu :D mình thì có

Z cho ? ban da kiem dc bao nhju?vai cu hay vai chuc=)).
100,000,000 ở Việt Nam thì có nhiều cách làm giàu.

Offline: Mở quán nhậu, quán ốc nhanh, gọn, mỗi tháng kiếm vài chục triệu
Online: Đầu tư mua website, hosting làm Affiliate, product launch mỗi tháng kiếm vài trăm đếm vài ngàn đô. Đầu tư Forex, Bitcoin (có rủi ro) chơi tốt thì 1 tháng kiếm vài trăm đến vài ngàn tùy mức tiền đầu tư.

Nếu không muốn làm giàu túi tiền mà muốn làm giàu kiến thức thì khuyên nên đi học các lớp sau: Tiếng Anh, thiết kế đồ họa, SEO, nhất là Programming (C,C+,C++, Java, Python,....), thiết kế web (Jquery, Wordpress, Joomla, CSS,...). Có những kiến thức này thì lên những trang Freelancer mà làm được trả lương theo giờ, theo project. Tính ra có thể kiếm được vài chục đến vài ngàn USD/ tháng. Nhất là programming và thiết kế web nếu giỏi thì không sợ đói. :D

100 củ,tối nay đập vô trận BĐN với Thụy Điển đi..:D.....hoặc cho vay đi tớ vay lãi 5%/ tháng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week