• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell vps amz giá rẻ live ổn

Status
Not open for further replies.

boykuncute

Hero
Verified
Reactions
337
MR
0.120
hôm nay vps amazon đã ổn định nên mình mở dịch vụ sell vps amz cho anh em có nhu cầu xài

2core ram 7,5gb 1,81ghz 2,5$/tuần/10$/tháng
2core ram 7,5ghz 2,5ghz 3$/tuần/12$/tháng
1core ram 3,7gb 2$/tuần/8$/tháng
4core ram 15gb 5$/tuần/20$/tháng
8core ram 30gb 10$/tuần/40$/tháng

tất cả vps bán ra sẽ được bảo hành đầy đủ

các bạn có thể truy cập website mua bán và share vps free mỗi ngày http://www.freevps-cloud.com/
yahoo : boykuncute

payment for :
webmoney : Z224178678764
pefect money : U6348864
baokim.vn : [email protected]
nganluong.vn : [email protected]
ACB bank

quy định sử dụng :
Yêu cầu người mua sau khi nhận VPS phải change pass ngay lập tức. Mình sẽ không bảo hành cho các trường hợp mất VPS vì không change pass hoặc bị hack pass. Pass phải gồm chữ hoa - chữ thường - số
Không shutdown VPSk ,SCAN ,SOCK,DDOS,HACK. Ko dùng quá tải trong thời gian dài. Restart thì thoải mái.
VPS mất hẳn quyền connect vì sử dụng quá tải trong thời gian dài ( CPU ~ 100% ) sẽ không được bảo hành

lưu ý : chỉ giao dịch với những tài khoản trên đây những ai giao dịch với tài khoản khác chúng tôi sẽ không chịu trách nhiệm

Last edited:
share loại đc loại ko,ai change đc thì chanage chứ X_X

Bạn vào acc admin rồi xem. Cái thuộc tính của user là ko thể đổi pass rồi. Chứ ko phải ai nhanh là đổi được. Chơi vậy ai dùng đc.

Bạn vào acc admin rồi xem. Cái thuộc tính của user là ko thể đổi pass rồi. Chứ ko phải ai nhanh là đổi được. Chơi vậy ai dùng đc.
"loại đc loại ko" nhầm vps quyền administrator thỳ đc...hàng share ai xài ko xài thôy.ko phải cầu xin để xài

Bạn nói buồn cười thế. Làm như vậy thì đừng share còn hơn vì ko ai dùng được. ko đổi đc pass đang dùng người khác lại log vào cứ thế thì chả ai dùng được.
Mình mới chỉ thử vào 1 2 lần và thấy để như vậy nên mình góp ý thôi.
Còn nếu bạn thấy bị xúc phạm thì mình đi ra vậy :D:D:D

Bạn nói buồn cười thế. Làm như vậy thì đừng share còn hơn vì ko ai dùng được. ko đổi đc pass đang dùng người khác lại log vào cứ thế thì chả ai dùng được.
Mình mới chỉ thử vào 1 2 lần và thấy để như vậy nên mình góp ý thôi.
Còn nếu bạn thấy bị xúc phạm thì mình đi ra vậy :D:D:D
bạn chỷ chọt mình vài câu thôi mà :D,topic mình có để pm yh nhé và khi mình share = mỗi người pm thì sẽ nhận 1 vps khác nhau và tùy quyền user hay administrator cũng hên xui.Pm mình lấy chứ ko phải mình cần họ lấy :rolleyes:(user ko lấy thỳ thôi)

Có vụ đó à thấy cái chữ kí vào thử xem sao thôi chứ mình cũng ko ham hố nhé. Chứ bạn đừng nói ai cần ai ở đây. Đã share thì là share ko thì thôi chứ nói câu đấy thì chịu rồi :D

Có vụ đó à thấy cái chữ kí vào thử xem sao thôi chứ mình cũng ko ham hố nhé. Chứ bạn đừng nói ai cần ai ở đây. Đã share thì là share ko thì thôi chứ nói câu đấy thì chịu rồi :D
còn cái link web trong chữ ký ta,thì xin nói thẳng : share như v ai ko lấy thỳ đy chỗ khác... và hi vọng cậu đừng post tiếp mất vui cái topic of ông anh t :mad:

ông anh hay ông bố bạn thì cũng kệ.Mình đang nói chuyện đàng hoàng chứ ko có gì cả nhé.
Mình thấy thế nào thì nói vậy thôi. Đọc lại topic kìa có link web đó chứ ko phải chỉ chữ kí của bạn là có nhé.

ông anh hay ông bố bạn thì cũng kệ.Mình đang nói chuyện đàng hoàng chứ ko có gì cả nhé.
Mình thấy thế nào thì nói vậy thôi. Đọc lại topic kìa có link web đó chứ ko phải chỉ chữ kí của bạn là có nhé.
Mệt rồi.thẳng ra trong web đấy,ai ko lấy thỳ đi chổ khác :-s

Mệt rồi.thẳng ra trong web đấy,ai ko lấy thỳ đi chổ khác :-s

Mình chỉ góp ý là. Nếu share thì là share mà như thế thì đừng share tốn tài nguyên của bên bạn thôi vì share là cho ng dùng còn ko ai có thể dùng được thì off cái vps đó cho nhẹ chứ :D

Nếu bạn để đổi pass thì mình cũng ko đến lượt đâu chẳng qua vào thấy có ông đang loay hoay đổi pass ko đc mình cũng đổi thử thì biết thế nghĩ là bên bạn quên nên bảo lại thôi. :D:D

Hài vờ lờ. Mình vào nói cho mà biết thôi chứ mình cũng ko xài nhé bạn.

Đây là còn vps trên web share đó ngon dùng đi. 210.212.93.51|user|123 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week