• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell vps amz giá rẻ live ổn

Status
Not open for further replies.
Hài vờ lờ. Mình vào nói cho mà biết thôi chứ mình cũng ko xài nhé bạn.

Đây là còn vps trên web share đó ngon dùng đi. 210.212.93.51|user|123 :D
dkm mới nhậu tí xíu về thấy topic loạn lên còn cờ hó này share ra thì mày xài dc hay ko tùy mày share ra trăm ngàn người mày đòi xài mình mày hả đây là topic tao *** phải cái chợ để mày vào la lối nhé muốn cl j thì tạo topic mới mà nói

Có đủ time vào cài thì ngon :v Bác chủ topic đổi pass vps và đừng share nữa đi khổ anh em ra :D
nói cho bạn biết là site share vps là thằng em mình share nhé đây là topic mình sell vps amazon bạn ko mua thì đi ra ko quấy rối trong topic mình

Bố mày chưa thèm xài cái vps của mày đâu nhé con. mày giữ cho thằng cha mày xài đi

Mày xem lại bài post của mày nhé. Nếu ko phải thì đừng cho lên làm cái l gì. Tao đếch bao h thèm xài chẳng qua tao thấy thế tao góp ý thôi chứ tao chửi bà già mày câu nào chưa.

Hùa vào mà cắn nhé.
nãy giờ anh nói chú éo hiểu hả shre vps là em anh nó share chú thuộc loại động vật có vú nào thế mà share ra thì hên xui chú đòi share ra là mình chú xài hả
mẹ nó đừng tỏ ra mình nguy hiểm quá

nãy giờ anh nói chú éo hiểu hả shre vps là em anh nó share chú thuộc loại động vật có vú nào thế mà share ra thì hên xui chú đòi share ra là mình chú xài hả
mẹ nó đừng tỏ ra mình nguy hiểm quá

Mày làm ăn mà óc heo thế. Nếu mày thấy vẫn éo hiểu gì thì đọc lại cmt từ trang 1 đi nhé. *** hiểu gì lao vào độp tao àh

Mày làm ăn mà óc heo thế. Nếu mày thấy vẫn éo hiểu gì thì đọc lại cmt từ trang 1 đi nhé. *** hiểu gì lao vào độp tao àh
đi đâu cũng có anh hùng đi đâu cũng có thằng khùng thăng điên anh em nào thấy hay vote cái nào :D

vãi , topic bán hàng thành topic cãi nhau.o_O

ở tp.hcm ra quán cafe cho lành

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90