• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell vps amz giá rẻ live ổn

Status
Not open for further replies.
Mình chỉ góp ý là. Nếu share thì là share mà như thế thì đừng share tốn tài nguyên của bên bạn thôi vì share là cho ng dùng còn ko ai có thể dùng được thì off cái vps đó cho nhẹ chứ :D

Nếu bạn để đổi pass thì mình cũng ko đến lượt đâu chẳng qua vào thấy có ông đang loay hoay đổi pass ko đc mình cũng đổi thử thì biết thế nghĩ là bên bạn quên nên bảo lại thôi. :D:D
"loại đc loại ko" nhầm vps quyền administrator thỳ đc...hàng share ai xài ko xài thôy.ko phải cầu xin để xài

:( rất tiếc , mới login cách đây 3' vẫn vào dc và bị đá ra.

Thằng óc sh*t kia nó chửi bao đổi đc pass rồi mà :v đúng là trẻ trâu ko biết còn ăng ẳng

nói lần cuối nhé,ai khôn thỳ tự cài desktop locker cho những user

sao cách nói chuyện của mày trẻ trâu thế.

Tao nói đàng hoàng post vps lên cho mày vào mày kêu đổi đc rồi ngu thì chết.
Mày ko có não à. Biết thì thưa thốt ko biết ngậm c vào mà nghe nhé.

Có đủ time vào cài thì ngon :v Bác chủ topic đổi pass vps và đừng share nữa đi khổ anh em ra :D

Tao nói đàng hoàng post vps lên cho mày vào mày kêu đổi đc rồi ngu thì chết.
Mày ko có não à. Biết thì thưa thốt ko biết ngậm c vào mà nghe nhé.

tao thấy cách nói của mày như thằng vô học ý. mày nên ăn nói cho nó cẩn thận 1 tí ko phải hơi tí là mày chửi lên như thằng vô học
như vậy mày tự chửi mày thôi

tao thấy cách nói của mày như thằng vô học ý. mày nên ăn nói cho nó cẩn thận 1 tí ko phải hơi tí là mày chửi lên như thằng vô học

cãi nhau làm gì , topic ng` ta làm ăn , mà chắc tại nãy cậu kêu đỗi pass dc rồi nên cậu kia mới phản ứng:D:D

Cái định mệnh nhà mày. Tao nói tử tế mà mày cắn tao ah. Đã ngu thì im mẹ mồm đi còn chửi càn.

cãi nhau làm gì , topic ng` ta làm ăn , mà chắc tại nãy cậu kêu đỗi pass dc rồi nên cậu kia mới phản ứng:D:D

Thì mình nói rõ ràng rồi. Nó còn kêu đổi đc rồi chửi ngu thì chết bạn bảo có buồn cười ko.
Thôi sorry thớt đi ra đây. Còn thằng óc sh kia thích thì pm yh tao thông não cho nhé.

tao phải cmt lại để chửi mày 1 câu mới đc
tổ cha nhà mày

Những thằng óc sh như mày ko bao h khá được đâu. lần sau chắc chắn đổi được pass thì hãng phọt cái gì ra nhé. thân chào :))

Những thằng óc sh như mày ko bao h khá được đâu. lần sau chắc chắn đổi được pass thì hãng phọt cái gì ra nhé. thân chào :))

tao đổi pass đc đây
mày inbox yahoo tao nói chuyện
mà thôi tao đưa lên đây luôn 59.90.250.229
use: user
pas: Damminh77012237
đó thằng cờ hói
mệt với mày quá

tao đổi pass đc đây
mày inbox yahoo tao nói chuyện
mà thôi tao đưa lên đây luôn 59.90.250.229
use: user
pas: Damminh77012237