Warning VPS google bị reset pass lỗi do ai

vocamvn

Senior
Reactions
368
MR
0.224
Mình có mua 10 vps của bác @phuonghao090 . Mua xong thì mình change pass lại đàng hoàng . Sau khi chạy được 2 ngày thì dính reset pass về mặc định

Giờ pm bác @phuonghao090 thì bác ấy bảo không biết . Nói là do vps nó tự reset pass .chứ không liên quan tới bác ấy

Trước giờ mình với bạn mình có sài vài acc vps google mà chưa lần nào bị dính reset pass giữa chừng như thế .

Mong anh em phân xử giúp mình là trong trường hợp này ai đúng ai sai . Cảm ơn anh em

Qua topic này mình muốn cảnh báo anh em không nên mua vps google lẻ nếu không muốn lộ tut , tools hoặc mất ssh

Mua luôn con deli như tui xài có tốt hơn ko.
Đời chả tin được ai. Trước đây cũng reg vps google ầm ầm có bao giờ reset pass.

vps google change pass rồi đâu có cách nào vào lại mà reset được nhỉ @@
lót dép hóng

Mình có mua 10 vps của bác @phuonghao090 . Mua xong thì mình change pass lại đàng hoàng . Sau khi chạy được 2 ngày thì dính reset pass về mặc định

Giờ pm bác @phuonghao090 thì bác ấy bảo không biết . Nói là do vps nó tự reset pass .chứ không liên quan tới bác ấy

Trước giờ mình với bạn mình có sài vài acc vps google mà chưa lần nào bị dính reset pass giữa chừng như thế .

Mong anh em phân xử giúp mình là trong trường hợp này ai đúng ai sai . Cảm ơn anh em

Qua topic này mình muốn cảnh báo anh em không nên mua vps google lẻ nếu không muốn lộ tut , tools hoặc mất ssh
Chưa gặp trường hợp reset về mặc định bao giờ. Mà mặc định là như nào bác?vì lúc tạo VPS thì bác chủ kia tạo riêng mật khẩu mà. Nếu mà về lại mật khẩu cũ thì chỉ có thể là bác chủ kia reset thôi =)).

Với lại bác đầu tư đi con thẻ visa prepaid trustcard mà reg acc, 1 thẻ reg 3acc, mỗi acc tạo 3-4con VPS là chạy đc 3 tháng free rồi :D

vps gg bị reset pas đấy là bạn chưa bị thôi. m cũng bị 1 lần rồi acc vps tự đăng kí. có cái vps bị reset sau vài ngày. có cái thì bình thường chả bị sao cả. có tắt update nhé.

ủa, bữa mình mua của bác kia được tầm 10 hôm thì pass cũng nhảy về pass ban đầu, bác ấy bảo gôgle nó reset vps, thực hư là google có tự reset pass hay không ? nếu không thì lộ hết thông tin và bị ăn cắp hàng trên vps à :(

Chưa gặp trường hợp reset về mặc định bao giờ. Mà mặc định là như nào bác?vì lúc tạo VPS thì bác chủ kia tạo riêng mật khẩu mà. Nếu mà về lại mật khẩu cũ thì chỉ có thể là bác chủ kia reset thôi =)).

Với lại bác đầu tư đi con thẻ visa prepaid trustcard mà reg acc, 1 thẻ reg 3acc, mỗi acc tạo 3-4con VPS là chạy đc 3 tháng free rồi :D
gì ghê vậy 1 thẻ reg 3 acc @@

Tìm người uy tín mà mua! ^^

à mình hỏi cái này luôn, VPS sài dc tầm 10 ngày thì bị change pass ngay cả pass định cũng ko vào được thì có phải bị chủ acc change pass ?
Sài VPS Google mua rẻ mà cứ thấy lo lo gì toàn bộ data có thể bị ăn cắp :(

bác share em site dedi được không, em cũng chán cảnh vps die lắm rồi, thank bác.

có nhé bạn mình cũng đang dùng . dù đã đổi pas . vps quá tải tự reset đồng thời khôi phục pas ban đầu khi tạo

reset pass thật đó bác, mình cũng dính vài con đây. bác dùng vps gg phải ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week