VPSgame

Status
Not open for further replies.

vpsgame

Banned
Reactions
86
MR
0.000
Chào các bạn. Sau đợt khủng hoảng vps vừa rùi. Mình đã bào hành hơn 300vps cho các bạn.
Đảm bảo vps sẽ live >= 25 ngày. Dù các bạn còn 1 tuần hay 2 tuần. Mình sẽ để live tới khi die acc thì thui :). Chúc anh em vui vẻ

Hiện tại mình ko reg được nữa và muốn nghỉ ngơi. Vì thế còn khoảng 10-15 bạn chưa bảo hành được. Mình sẽ chuyển tiếp mail của các bạn tới admin.

Nhờ admin dùng tiền bào hiểm của mình. Refund cho các bạn.

Sau khoảng 3 tháng tham gia mmo. Mình nhận được khá nhiều sự giúp đỡ của mọi người. Cám ơn các bạn.

Thân chào các bạn. Chúc các bạn thành công.

Chào các bạn. Sau đợt khủng hoảng vps vừa rùi. Mình đã bào hành hơn 300vps cho các bạn.
Đảm bảo vps sẽ live >= 25 ngày. Dù các bạn còn 1 tuần hay 2 tuần. Mình sẽ để live tới khi die acc thì thui :). Chúc anh em vui vẻ

Hiện tại mình ko reg được nữa và muốn nghỉ ngơi. Vì thế còn khoảng 10-15 bạn chưa bảo hành được. Mình sẽ chuyển tiếp mail của các bạn tới admin.

Sau khoảng 3 tháng tham gia mmo. Mình nhận được khá nhiều sự giúp đỡ của mọi người. Cám ơn các bạn.

HEHE, bảo hành nhiều thế đuối là phải, may là có trách nhiệm, hy vọng 4rum ai cũng như vậy :binhsua06:

vậy vps game refund hết cho các bạn ấy rồi tự lấy lại tiền bảo hiểm có phải đỡ phiền hơn ko ~~!

làm ăn ở cái ổ suốt ngày kiện cáo cũng mệt lắm, tốt thì chẳng thấy thanks hay bonus gì nhưng có lỗi là chỉ có chết

Èo vậy giờ bác k bán VPS nữa sao :binhsua09: thích bác này ở chỗ có trách nhiệm đang muốn làm ăn lâu dài :binhsua09:

mua 2 con vps đã die mà ko thấy vpsgame online gì cả mấy tuần nay rồi

Bao nhiêu Seller cũng đã phải ra đi vì Bão VPS và làn sóng dư luận như thế này.Làm Seller nhất là Seller VPS hàng trăm con không phải là chuyện đơn giãn.Cái gì cũng có tính 2 mặt của nó. :(
Dù sao cũng rất vui vì làm quen với cậu.Hi vọng sẽ học hỏi thêm.

giờ chẳng nhẽ chờ đợi sao
vps mình cũng die
cậu bảo bảo hành đc 300 người sao trong đó không có mình
hay mình lại nằm trong số những người kia

Hichic. Uổng quá.... VPS đầu tiên xài là của bạn.... Chúc bạn vui vẻ và tiếp tục ở lại với anh em MMO

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week