Waiting for Answer Vụ senbohung vs lohan53, trả lại công bằng cho lohan53

Status
Not open for further replies.
Đề nghị quay lại toàn bộ quá trình teamview đăng lên mmo cho a-e xem và tìm hiểu :D

Đợi kết quả mà hồi hộp quá, không liên quan nhưng cảm giác nó lạ lạ. :cool:

Mem 2012 còn " ngu ngơ " đến nỗi chuyển tiền vào tài khoản scam ghi vào yahoo thay vì chuyển vào tài khoản chủ thớt đăng trên diễn đàn . Nói sợ mất lòng bạn chứ nếu bạn chịu 100% trách nhiệm thì mình vẫn thấy bình thường ! Có phải bạn thực sự " nai " hay bạn đang là " cáo " vậy ???
chi tiết này quan trọng nè

Đề nghị quay lại toàn bộ quá trình teamview đăng lên mmo cho a-e xem và tìm hiểu :D

Mình là Exchanger có nick yh: lqks2tttn đang gd với bạn có nick yahoo: freecard95
Ko biết confirm thế này đã rõ chưa bạn?
ngon đấy bác thế này nhé GD dễ nè với Ex có BH thì mình send $ trc thì yêu cầu Ex inbox vào njk trong mmo số ví Z rùi chụp lại ? send $ xong trả sợ ai hết nhanh gọn
trả yahoo cho mệt mình là vậy kb bạn nghĩ thế nào:)

ngon đấy bác thế này nhé GD dễ nè với Ex có BH thì mình send $ trc thì yêu cầu Ex inbox vào njk trong mmo số ví Z rùi chụp lại ? send $ xong trả sợ ai hết nhanh gọn
trả yahoo cho mệt mình là vậy kb bạn nghĩ thế nào:)
Tại sao phải lằng nhằng như thế trong khi chỉ 1 câu comment như trên của mình là ko 1 scamer nào có thể scam! :)
Với cách của bạn thì nếu là mình thì mình cũng ko dám GD với bạn vì mình ko biết mình đang GD với ai! Bạn cũng có khả năng là scamer vì kêu mình làm như thế! :)

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week