Waiting for Answer Vụ senbohung vs lohan53, trả lại công bằng cho lohan53

Status
Not open for further replies.
Vậy theo bạn chỗ nào là ko hoàn chỉnh?
Confirm cuối cùng nhưng confirm với ai ??? người bán hay scam ??? có cần copy là đang nc qua yahoo hay skype với nick nào, tên gì không ???

Mà rốt cuộc không thấy Mod nào teamview xác định thực hư nhỉ. Ít ra để giải tán quốc hội cho xong :)
Hôm qua mod và bạn bị scam kêu team mà ông lohan53 ko chịu team bạn ah, kêu đợi đợi ng ta đợi từ chiều đến tối r nói đợi đến 9h r team r 9h lập ra cái topic dọa Shin là báo CA xong r bị close r out luôn =))

Sống là phải có tình mấy bác ấy k phải là ng mất $ là không biết sót
Rule là 1 đức là 2 sốg k tâm k đức có $ cũg vỨt
vậy bạn nghĩ có tâm là như thế nào . khi mình bị người khác kêu là"" ăn cắp "" thì cũng cười rồi bỏ qua ah . đặt trường hợp bạn seller ko scam thì sao . chuyện của người khác thì nói nghe đạo đức lắm đến khi minh gặp trường hợp tương tự ko biết ra sao đây .:) toàn các bố đạo đức giả . một khi đã đụng đến thứ "nhạy cảm" như tiền thì ít ai nói đc điều gì . anh em trong nhà chưa chắc đã đạo đức được với nhau huống gì người ngoài ko biết mătj biết tên .
luật đã ra rành rành . ông ex ko cẩn thận với xác nhận của mình thì đành chịu . mình theo dõi từ page đầu tiên thấy ông ex cũng có thèm quan tâm khi bạn kia pm kêu bị lừa đâu . vậy thì bây gio đòi nhân nghĩa với ai ? :eek:

Confirm cuối cùng nhưng confirm với ai ??? người bán hay scam ??? có cần copy là đang nc qua yahoo hay skype với nick nào, tên gì không ???
Trước khi có confirm cuối cùng thì đã có confirm trước đó! Tai sao lại ko copy là đang nc qua nick yahoo hay sky nào?Nếu ko confirm như thế thì làm sao chống được Scam?
Bạn chưa từng giao dịch confirm như thế bao giờ ah?

bạn cũng thuộc thánh đấy tối ngày theo vote bắt bẻ post :) post ở đây ăn đc hả :) gato thì spam theo tui đi ngồi mà soi, học theo bọn kia làm j ko biết :)

P/S : Vụ này có người thứ 3 dính vào và là thằng Scam đó là Rinny :))
Vậy 1 trong 2 người là Rinny.

Trước khi có confirm cuối cùng thì đã có confirm trước đó! Tai sao lại ko copy là đang nc qua nick yahoo hay sky nào?Nếu ko confirm như thế thì làm sao chống được Scam?
ko cần như vậy mod ơi, theo tớ hiểu thì thế này cũng đc nè, vì dù sell vào cmt cho ex đang gd với bạn, ex vote lại và nói xác nhận gd và bạn chuyển tiền vào TK ABCX.... như vậy cũng đc nữa . vì đã cmt để tk nhận tiền r mà bên kia còn chuyển trên trời dưới biển thì họ chịu, nhưng nói chung vẫn nên cẩn thận hơn là để lại cả yahoo nữa

Vậy 1 trong 2 người là Rinny.
có thể có ng thứ 3 mà :) đâu nhất thiết là 2 người theo tớ tìm hiểu 2 người này toàn ở HN hay sao ấy, còn Rinny nó ko phải ở HN hay sao ấy

nếu trong trường hợp [exscam] pm với [nạn nhân] zô comfim topic ,rồi scam cũng kêu [Ex-real] zô comfim ! thì Ex real sẽ lãnh đạn (bất cẩn ở đây là comfim theo kiểu OK với chả xác nhận ---> phải có yahoo kèm theo mới hợp lệ)

nếu trong trường hợp [exscam] pm với [nạn nhân] zô comfim topic ,rồi scam cũng kêu [Ex-real] zô comfim ! thì Ex real sẽ lãnh đạn (bất cẩn ở đây là comfim theo kiểu OK với chả xác nhận ---> phải có yahoo kèm theo mới hợp lệ)
Thì tất nhiên là khi confirm như thế là phải kèm theo yh rồi! Nếu ko thì biết là đang giao dich với ai!

vậy bạn nghĩ có tâm là như thế nào . khi mình bị người khác kêu là"" ăn cắp "" thì cũng cười rồi bỏ qua ah . đặt trường hợp bạn seller ko scam thì sao . chuyện của người khác thì nói nghe đạo đức lắm đến khi minh gặp trường hợp tương tự ko biết ra sao đây .:) toàn các bố đạo đức giả . một khi đã đụng đến thứ "nhạy cảm" như tiền thì ít ai nói đc điều gì . anh em trong nhà chưa chắc đã đạo đức được với nhau huống gì người ngoài ko biết mătj biết tên .
luật đã ra rành rành . ông ex ko cẩn thận với xác nhận của mình thì đành chịu . mình theo dõi từ page đầu tiên thấy ông ex cũng có thèm quan tâm khi bạn kia pm kêu bị lừa đâu . vậy thì bây gio đòi nhân nghĩa với ai ? :eek:
người mất tiền k cuống sao có 1 số thành phần cuống thế em nói thế thôi tuỳ các bác .đức
là trong các bác còn k thì tìm cuốn Đức Nhân Tâm mà đọc:)

người mất tiền k cuống sao có 1 số thành phần cuống thế em nói thế thôi tuỳ các bác .đức
là trong các bác còn k thì tìm cuốn Đức Nhân Tâm mà đọc:)
vãi cả đức nhân tâm nếu bạn có thì đã k tối ngày mon men theo mình mà soi =))

có thể có ng thứ 3 mà :) đâu nhất thiết là 2 người theo tớ tìm hiểu 2 người này toàn ở HN hay sao ấy, còn Rinny nó ko phải ở HN hay sao ấy
Nếu theo giả thuyết trên thì lohan53 là Rinny vì nó rất ham *** bóng. Còn không phục ở chổ là ngay từ đầu senbohung đã chat với nick clone và không biết là ai pm ai trước. Mokey247 biết không bạn.

Nếu theo giả thuyết trên thì lohan53 là Rinny vì nó rất ham *** bóng. Còn không phục ở chổ là ngay từ đầu senbohung đã chat với nick clone và không biết là ai pm ai trước. Mokey247 biết không bạn.
theo tớ xem log chat thì thằng scam đấy đã add từ trước bạn ah, lúc trước thread bán 18$ nhưng hình như lohan k mua hay sao đó, và thằng scam add nick sẵn để đó thì phải, và net YTB pay về thằng scam pm luôn và bắt chuyện sau đó hỏi thread bán $ ko và ten ta len =))

Confirm nhưng confirm với ai ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week