Vừa mất 60K STR bị auto nó chuyển mất

Status
Not open for further replies.
Có khi nào tại cơ chế của thằng STR không, tiền vào 1 tài khoản nào đó khả nghi là lập tức bị thu hồi???

trc dep liên tục lên BX cũng mất tiền, đứa bạn mới bảo gom vào 1 acc rồi chuyển cho đỡ mất :eek:,mấy hôm gom ko sao, đến chiều nay gom thì bị, mình đã cẩn thận lo bị auto chuyển, gom dc 10k rồi 20K xe có mất ko, thấy ko mất mới yên tâm dồn tiếp vào ai ngờ lên 50K nó làm phát 4k7 1 phát 44k sau là mấy phát 3530, phát cuối thấy nó rút của mình, mình log out ra trước khi nó hiện 3530 lần chuyển cuốimà bị ==> ko phải nó chỉ chuyển dc khi mình log acc trên máy của mình :eek:

có khi nào do chính thằng steller làm ko ta @@

đêm qua+ sáng nay mình gom về 1 acc rồi dep lên BX thì ko sao, chiều nay vào gom vẫn về 1 acc đấy thì bị auto nó chuyển, cũng cẩn thận nhìn lúc 20K-30K xem có bị auto như mấy người bị ko thì ko thấy bị, nên an tâm gom tiếp :eek:, lát sau vào kt thấy mất cmn hết tiền, bị rút mấy lần liền :eek:,mình chưa từng vào lấy coin rác như mấy bạn bị, ko post địa chỉ ví hay key bảo mật, từ trc đến nay cũng ko bán STR cho ai cả :eek:
Acc nhận STR của mình là anhrent ,post để các bác biết ạ
pass bảo mật kém

cái này nó theo dõi giao dịch str của các bác, check địa chỉ ví ra user name sau đó brute password thôi mà t.t, nó cố tình đặt nich thế để nạn nhân hoang mang .

cái này nó theo dõi giao dịch str của các bác, check địa chỉ ví ra user name sau đó brute password thôi mà t.t, nó cố tình đặt nich thế để nạn nhân hoang mang .
thế những acc vừa vào claim dc tiền thì bị rút mất, nếu nó biết username pass thì nó vào rút từ trc luôn việc gì phải nhờ mình claim hộ nó :eek:

thế những acc vừa vào claim dc tiền thì bị rút mất, nếu nó biết username pass thì nó vào rút từ trc luôn việc gì phải nhờ mình claim hộ nó :eek:
Thắc mắc của bạn rất giống tên nich....
mình đã nói là nó "theo dõi các giao dịch" nên khi bạn claim nó mới biết địa chỉ ví đó có tiền bạn nhé!

đêm qua+ sáng nay mình gom về 1 acc rồi dep lên BX thì ko sao, chiều nay vào gom vẫn về 1 acc đấy thì bị auto nó chuyển, cũng cẩn thận nhìn lúc 20K-30K xem có bị auto như mấy người bị ko thì ko thấy bị, nên an tâm gom tiếp :eek:, lát sau vào kt thấy mất cmn hết tiền, bị rút mấy lần liền :eek:,mình chưa từng vào lấy coin rác như mấy bạn bị, ko post địa chỉ ví hay key bảo mật, từ trc đến nay cũng ko bán STR cho ai cả :eek:
Acc nhận STR của mình là anhrent ,post để các bác biết ạ

Thắc mắc của bạn rất giống tên nich....
mình đã nói là nó "theo dõi các giao dịch" nên khi bạn claim nó mới biết địa chỉ ví đó có tiền bạn nhé!
thế bạn nghĩ nó có auto chuyển hay chuyển = tay

Có khi nào tại cơ chế của thằng STR không, tiền vào 1 tài khoản nào đó khả nghi là lập tức bị thu hồi???
có nó phải thông báo chứ ko tự nhiện nó thu hồi một cách vô lý vậy thì ko phù hợp :(

Có khi nào thằng STR nó tự làm ko. thấy nhiều anh em bị quá
với từng này STR nếu là hacker nó bán ra cũng đủ sập Stellar rồi , theo như trang web của nó thông báo thì có 583 Triệu STR phát ra, tính mấy ông hacker này cũng mấy Trăm triệu rồi, chiếm quá nửa số tiền bọn stellar phát ra, tớ nghĩ ko thể do người chơi làm

với từng này STR nếu là hacker nó bán ra cũng đủ sập Stellar rồi , theo như trang web của nó thông báo thì có 583 Triệu STR phát ra, tính mấy ông hacker này cũng mấy Trăm triệu rồi, chiếm quá nửa số tiền bọn stellar phát ra, tớ nghĩ ko thể do người chơi làm

107k gì mà sập

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week