• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM watalone1

Status
Not open for further replies.

nguyentrung39

Banned
Reactions
396
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình có mua 1 group pix của bạn này nhưng bạn í đã lấy lại
và bạn í hẹn mình cuối tháng 12 sẽ trả lại cho mình $
mình đã pm nhưng ko thấy trả lời mod band foreve nó cho mình với ạ vì mình bị con cờ hó này nó lừa tình mình ạ , nó nói khéo làm mình tin lời nó nên vụ việc mới lằng nhằng như hôm nay ạ

Last edited:
Cuối năm cam quýt nhiều quá nhỉ :rolleyes:
Sao những người uy tin, chả mảy may lừa ai như mình lại chẳng có ai pm hỏi mua, mà toàn mua của những bác lằng nhằng, oằn tà là vằn rồi lại cam quýt thế nhỉ :p
Up cho thớt sớm giải quyết được việc

Cuối năm cam quýt nhiều quá nhỉ :rolleyes:
Sao những người uy tin, chả mảy may lừa ai như mình lại chẳng có ai pm hỏi mua, mà toàn mua của những bác lằng nhằng, oằn tà là vằn rồi lại cam quýt thế nhỉ :p
Up cho thớt sớm giải quyết được việc
:D vì nhìn cái avata của bác nghiêm túc quá

Đã giải quyết xong giờ là group khác hả cậu
ko đấy là mình để dẫn chứng lời nó hẹn mình , hôm bữa đó nó hẹn mình sẽ refun lại nên mình đồng í .đến hôm nay thì mình xin mod band foreve nó vì nó scam mình ko refun cho mình ạ :(

ko đấy là mình để dẫn chứng lời nó hẹn mình , hôm bữa đó nó hẹn mình sẽ refun lại nên mình đồng í .đến hôm nay thì mình xin mod band foreve nó vì nó scam mình ko refun cho mình ạ :(
Bạn update full logchat lên nha

Bạn update full logchat lên nha
vấn đề của mình cụ thể như này ạ , mình mua group pix của bạn này cách đây 1 tháng nhưng bạn í đã lấy lại và hẹn sẽ trả lại mình
đây là lời bạn í và mình đã nói trong
Đã giải quyết xong giờ là group khác hả cậu
mình đã up lại rồi mod giải quyết cho mình với ạ

bạn waiting thì đợi 24h ng ta giải quyết cho bạn ko thì chuyển tit thành Scam đi rồi tag mod vào cho mod banned, Chứ bạn gấp cái gì

bạn waiting thì đợi 24h ng ta giải quyết cho bạn ko thì chuyển tit thành Scam đi rồi tag mod vào cho mod banned, Chứ bạn gấp cái gì
bạn xem mình wating từ ngày nào rồi bạn ko biết gì đừng nói thế bạn :cool:

bạn xem mình wating từ ngày nào rồi bạn ko biết gì đừng nói thế bạn :cool:
log chat bạn mới úp mà bạn nói gì:) Với lại có muốn gì cũng tag mod vào ông làm như ng ta trực 24 24h cái box @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,977
Latest member
minhhieuu

Most viewed of week

Most discussed of week