WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Chủ thớt online vào Yh activate lại dùm tớ cái tool nhá, cài lại máy nên về ban đầu rùi T^T

vãi 3 ngày mới có thanh toán đợi xem sao giá click cao ngất ngây :binhsua83:

Thực ra, 0.013 không cao đâu :D
0.02$ ~ 0.65rub đó nhé
0.013$ thì thua webip rồi!

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 01:44 PM ----------

Chủ thớt online vào Yh activate lại dùm tớ cái tool nhá, cài lại máy nên về ban đầu rùi T^T

Ta đã active lại cho nàng, đến năm 2020 luôn =))
Khi nào thành tỉ phú thì nhớ cho ta hưởng tí!

huhu mình vừa mới bị Block 1 ID, có bro nào biết lý do thường bị Block ko chỉ mình với, hoặc bro nào hỏi hộ mình với. WMID bị ban là:382556895158

Mình chỉ biết là fake IP thì thường rất dễ bị ban, còn trường hợp của bạn thì ko nói rõ ko bít dc.
Lập acc mới làm tiếp thui.

chủ thớt active lại dùm mình với....//:binhsua87:161615754611-uwHUu1FLrbCpQr/GNGgwdSHHdYjq06WSHCkF9mwKk9be7wZgMOfyzEXE5gDcmVM+

Mình ko Fake IP nhưng chơi mấy acc, mỗi lần chơi acc khác là tắt modem bật lại,xóa cookie, có bro nào biết cách gửi thư cho bọn nó ko nhỉ, bị 2 acc rồi :((

Vụ bị ban thì có lẽ nó ko thả ra đâu, có thể bạn xui xẻo làm trùng ip nên bị vậy, dù khả năng trùng ip khi reset modem ko nhiều.

huhu mình vừa mới bị Block 1 ID, có bro nào biết lý do thường bị Block ko chỉ mình với, hoặc bro nào hỏi hộ mình với. WMID bị ban là:382556895158
Mình ko Fake IP nhưng chơi mấy acc, mỗi lần chơi acc khác là tắt modem bật lại,xóa cookie, có bro nào biết cách gửi thư cho bọn nó ko nhỉ, bị 2 acc rồi :((

Vừa chat với bạn, và có lẽ nguyên nhân bạn bị BAN là: các ID của bạn có pass, câu hỏi + câu trả lời bảo mật hoàn toàn giống nhau. Mà các thông tin đó, khả năng giống nhau hoàn toàn giữa 2 acc là rất thấp. Và nó check trùng thông tin cũng rất dễ dàng (dù nó có hàng trăm nghìn thành viên nhé).
Bạn mystupid cũng không nên gửi mail cho nó làm gì! Đừng làm nó ghét dân VN thêm nhé, dù bạn mất hơn 100rub.

Thực ra, 0.013 không cao đâu :D
0.02$ ~ 0.65rub đó nhé
0.013$ thì thua webip rồi!

---------- Post added at 01:45 PM ---------- Previous post was at 01:44 PM ----------

Ta đã active lại cho nàng, đến năm 2020 luôn =))
Khi nào thành tỉ phú thì nhớ cho ta hưởng tí!
hiz vậy các bạn cứ chiến webip đi mình chiến nó thôi 0.013 là ko làm gì hết còn click ads google thì nó trả tới 0.06 $ lận(4 chuyển đổi trang+4ad google)

Vừa chat với bạn, và có lẽ nguyên nhân bạn bị BAN là: các ID của bạn có pass, câu hỏi + câu trả lời bảo mật hoàn toàn giống nhau. Mà các thông tin đó, khả năng giống nhau hoàn toàn giữa 2 acc là rất thấp. Và nó check trùng thông tin cũng rất dễ dàng (dù nó có hàng trăm nghìn thành viên nhé).
Bạn mystupid cũng không nên gửi mail cho nó làm gì! Đừng làm nó ghét dân VN thêm nhé, dù bạn mất hơn 100rub.
mình nghi ngờ khả năng mình quên không RS modem lúc chuyển sang ID thứ 2 để làm, vì xong ID 1 mình xuống ăn cơm xong mới lên làm ID thứ 2, đăng nhập ID thứ 2 định làm thì vẫn đăng nhập được đến phần cau hỏi thì no mới báo block, đăng nhập lại ID 1 thì cũng bị block luôn==> khả năng trùng IP , còn các ID khác mình vẫn cùng câu hỏi mà có bị block đâu
Mình định hỏi để biết lý do lần sau tránh thôi :D,

mình nghi ngờ khả năng mình quên không RS modem lúc chuyển sang ID thứ 2 để làm, vì xong ID 1 mình xuống ăn cơm xong mới lên làm ID thứ 2, đăng nhập ID thứ 2 định làm thì vẫn đăng nhập được đến phần cau hỏi thì no mới báo block, đăng nhập lại ID 1 thì cũng bị block luôn==> khả năng trùng IP , còn các ID khác mình vẫn cùng câu hỏi mà có bị block đâu
Mình định hỏi để biết lý do lần sau tránh thôi :D,

Mình cũng nghĩ như bạn này, vì lâu rùi toàn dùng chung 1 câu trả lời cho tất cả các acc nè. Vấn đề số 1 luôn luôn là IP.

------
@ atunit : Khi nào được pay thì share kinh nghiệm đi tớ ref ủng hộ choa :binhsua146:

Khoe số đẹp :binhsua90: 10PKBS6.jpg499994.jpg

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week