WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

mấy cái job update có những job làm ko được cấm địa chỉ ipvn,dành cho ip nga,job ít tiền ...làm ko được mà add tùm lum vào chi ....thấy những job id toàn bị blacklist là nhiều...chưa có ai up hoàn chỉnh 1 cái làm cho nhanh,,,toàn những job làm ko được mà add vào...làm mất thời gian xóa nó....ai rãnh up:binhsua85:

mấy cái job update có những job làm ko được cấm địa chỉ ipvn,dành cho ip nga,job ít tiền ...làm ko được mà add tùm lum vào chi ....thấy những job id toàn bị blacklist là nhiều...chưa có ai up hoàn chỉnh 1 cái làm cho nhanh,,,toàn những job làm ko được mà add vào...làm mất thời gian xóa nó....ai rãnh up:binhsua85:

Cũng không cần phải xóa bạn à!
Cứ để thế rồi dùng cách làm như video thứ 2 là được!

Tớ làm kiểu copy id từ web vào tool, nên trong list có job nào gặp lỗi gì biết ngay mà bỏ luôn, ko cần dịch đỡ mất time mà:D

tool mìh hết hạn rồi
bạn kích hoạt giùm mình lại nhé
pm YH ko thây trả lời:(
370185391923-GgkvblIRE/rXoRXWich52uAew6hVkVO9AY2l8S/tYIr2ZjnTuZlpYjTwlvjciaw6

Tớ làm kiểu copy id từ web vào tool, nên trong list có job nào gặp lỗi gì biết ngay mà bỏ luôn, ko cần dịch đỡ mất time mà:D
mình cũng làm thế này :) ủa mà giờ là scarlet đóg góp làm soft chung à? có mấy ngày k vào 2pic mà đã thấy khác ùi ;))

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:01 PM ----------

phí rút về wmz là bao nhiu ấy nhở

thích những job làm câu hỏi bảo mật ...làm ít tốn thời gian...có ai làm được up lên nha....:binhsua95:

mình cũng làm thế này :) ủa mà giờ là scarlet đóg góp làm soft chung à? có mấy ngày k vào 2pic mà đã thấy khác ùi ;))

---------- Post added at 03:33 PM ---------- Previous post was at 03:01 PM ----------

phí rút về wmz là bao nhiu ấy nhở

Welcome back to webip group!
Phí rút tùy exchanger nhé!
Còn muốn nạp card điện thoại thì pm tớ, 3$ = thẻ 100k nhé. Có điều, mỗi lần nạp phải trên 1000$. =))=))

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

thích những job làm câu hỏi bảo mật ...làm ít tốn thời gian...có ai làm được up lên nha....:binhsua95:

Contact scarlet please!
Scarlet là người tiên phong làm mấy cái job có câu hỏi bảo mật đó!

Welcome back to webip group!
Phí rút tùy exchanger nhé!
Còn muốn nạp card điện thoại thì pm tớ, 3$ = thẻ 100k nhé. Có điều, mỗi lần nạp phải trên 1000$. =))=))

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Contact scarlet please!
Scarlet là người tiên phong làm mấy cái job có câu hỏi bảo mật đó!

mình làm theo video cách 1...thì thấy nó nói nhiệm vụ toàn ko có sẵn ko à...làm cách 2 thì ok.......có ai chỉ cách làm nhanh mình làm chậm quá....

+ Tớ đang nghiên cứu Job câu hỏi bảo mật , nhưng có mấy Job ko hiểu gì , tớ còn đang lấn sang lĩnh vực Job Đăng ký hoạt động nhưng có mình tớ làm ko xuể ,
+ Tin vui nhờ Zen đã làm ra Tool để tớ có cơ hội làm ra cuốn Ebook này , cuốn Ebook này là một ít kinh nghiệm của tớ và một số bài viết của Zen để làm cho anh em hiểu .
+ PM jounouchi2011 để có thể hợp tác cùng các bạn.
+ Hiện tai Job mình đã edit lại (chỉ up những job làm được và sai số khoảng 3% )
tớ sẽ up lên cho các bạn làm thử và đưa ra ý kiến
http://www.mediafire.com/?8m91xigy6cbk6ix đây là link Update Job
+ Ai muốn theo tớ làm Wep-Ip thì PM nha tớ sẽ chỉ nhiệt tình cho đến khi nào Web-ip die thì thôi

cho mình hỏi chủ thớt
1/khi mình bấm make reporrt nó hiện 1 bảng thông báo nghĩa là quảng cáo đó là mình click rùi hả...
2/sao quảng cáo hôm qua mình click ,,,hôm nay mình làm tiếp thì nó vẫn báo cái quảng cáo ngày hôm qua đã click rùi...thanks

cho mình hỏi chủ thớt
1/khi mình bấm make reporrt nó hiện 1 bảng thông báo nghĩa là quảng cáo đó là mình click rùi hả...
2/sao quảng cáo hôm qua mình click ,,,hôm nay mình làm tiếp thì nó vẫn báo cái quảng cáo ngày hôm qua đã click rùi...thanks

1. Yes.
2. Cái history lưu theo ngày trong máy bạn nhé! History sẽ hiện ở trong tab History.
Khi bạn làm thì chuyển sang cái tab history để xem đã click chưa.

cho mình hỏi chủ thớt

History chỉ lưu lịch sử click của ngày hôm đó. Sang ngày mới hoặc IP khác là nó sẽ tự làm mới.
Có lẽ bạn nhớ nhầm, ví dụ cùng là trang ..../reisen nhưng có nhiều mục cùng quảng cáo trên google, tên thì khác nhau, nhưng thực chất cùng 1 trang nên make report ko được.

mai là ngày 1/3 rồi, lãnh lươg òi. chơi wp trọn 1 tháng mà chưa thấy lời :| ko đủ tiền ăn vặt. hix...
hum wa đúg lúc đag coi trang nvụ của wp thế là mẹ gọi ra ngoài mua đồ. về thấy thằng nhok em họ qua nhà chơi hùi nào hok hay đã ôm cái lap của mình rùi. nó bấm lung tung, trúng cái phần rút về wm mới ác chứ. thế là nó tự độg chuyển 100r wa wm mất tiu :| màn hình còn cái bảng thông báo màu đỏ tự nhiên hiện số 0.43 hay 0.55 j đó, sợ trừ phí rút về lật đật lên 4r hỏi, may mà k phải trừ phí. ktra wm thì đã chuyển 100r thật. :-s

mai là ngày 1/3 rồi, lãnh lươg òi. chơi wp trọn 1 tháng mà chưa thấy lời :| ko đủ tiền ăn vặt. hix...
hum wa đúg lúc đag coi trang nvụ của wp thế là mẹ gọi ra ngoài mua đồ. về thấy thằng nhok em họ qua nhà chơi hùi nào hok hay đã ôm cái lap của mình rùi. nó bấm lung tung, trúng cái phần rút về wm mới ác chứ. thế là nó tự độg chuyển 100r wa wm mất tiu :| màn hình còn cái bảng thông báo màu đỏ tự nhiên hiện số 0.43 hay 0.55 j đó, sợ trừ phí rút về lật đật lên 4r hỏi, may mà k phải trừ phí. ktra wm thì đã chuyển 100r thật. :-s
wm ng gửi chịu phí mà

Được rút tận 100r vui nha, mà sao để dành dụm ghê vậy, lỡ bỗng dưng 1 ngày ko log được acc nữa thì sao@@. Mình bị mấy vố rùi nên cứ trên 5rub là cho nó đoàn tụ với webmoney :binhsua146:

p/s có ai thấy cái nick trống trơn duyhieudn trong trang này mà ko có nội dung cm như mình đang thấy ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week