WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

tool hay! up cho pà kon gần xa đều bit đến soft...!! :D

Last edited by a moderator:
thế này thì nhiều ng` như mình chơi wep ip mà đã ref cho ng` khác rùi mà chưa làm đc > 1000 exp thì ko đc dùng àh??? Những ng` như mình chả lẽ ko có tâm huyết ko muốn chiến wep ip lâu dài sao??? bạn nên xem xép lại một chút xem .. :)

thế này thì nhiều ng` như mình chơi wep ip mà đã ref cho ng` khác rùi mà chưa làm đc > 1000 exp thì ko đc dùng àh??? Những ng` như mình chả lẽ ko có tâm huyết ko muốn chiến wep ip lâu dài sao??? bạn nên xem xép lại một chút xem .. :)

Bạn cho mình xem acc webip qua teamview nhé!

lại vào k đc soft rồi, hok lẽ cứ mỗi lần mở soft lại phải đợi link paste. hiz... mở yh lên cái
115175865300-QEVheOtAN8UOzCCRYt1JBACDmwfqBSJzLeMMOwg9+ZtCGmr8jfjhU9WtMHvwcEoz

Sao mình tạo acc mới rồi. làm theo ID job bạn. 70% là baklish bạn à??????

Bạn ơi, blacklist có nhiều nguyên nhân:
+ Làm sai -> bị blacklist là tất nhiên.
+ Làm đúng mà vẫn bị blacklist: đó là do nhiều chủ job đã dị ứng với người VN rồi, nên ID mới nhưng IP VN nên họ vẫn cho vào blacklist. Nhưng chắc chắn 1 điều là bạn vẫn được trả tiền.
+ Có nhiều job người ta ghi sẵn là cấm VN nhưng vẫn làm -> blacklist.

ĐỌC KỸ VÀ HIỂU KỸ TRƯỚC KHI LÀM BẠN NHÉ!

Last edited by a moderator:
+ Làm đúng mà vẫn bị blacklist: đó là do nhiều chủ job đã dị ứng với người VN rồi, nên ID mới nhưng IP VN nên họ vẫn cho vào blacklist. Nhưng chắc chắn 1 điều là bạn vẫn được trả tiền.

nhưng đây là mình tạo acc mới mà bạn. chưa làm 1 job nào luôn

+ Có nhiều job người ta ghi sẵn là cấm VN nhưng vẫn làm -> blacklist.

nhưng đây là mình tạo acc mới mà bạn. chưa làm 1 job nào luôn

Thêm nữa, không hẳn bạn bị blacklist đâu. Bạn thấy job có chữ nâu nâu còn thêm 1 số nguyên nhân nữa:
+ Chủ job bị phạm quy -> job không làm được.
+ Chưa đủ kinh nghiệm để làm. Nhiều job người ta quy định bạn phải có 1 số điểm kinh nghiệm nào đó mới làm được. Cái này chỉ có chủ job mới biết là bao nhiêu điểm.
+ Có nhiều job quy định mỗi acc chỉ được làm 1 lần thôi.
+ Sự cân bằng công việc là trống: cái này nhờ bạn khác giải thích giúp.

Bạn cho mình xem acc webip qua teamview nhé!
mình chắc ko đủ điều kiệm rồi vì mình đk cho bạn khác và exp mới đc hơn 300 và bl cũng nhiều do hồi mới chơi chưa biết gì. Mình nói ở đây là cho các bạn khác nữa mà :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week