WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

ờ, thì tại mình chưa đủ điều kiện, tại mình ref lung tung quá nên đã chơi đến acc thứ 4 rồi, lấy đâu ra Reputation

hiz thế mà mình ko biết cái lv hiz 1h mình làm hơn 30 job mà lười quá chắc phải chiến thôi thanks chủ thớt

bạn nên bán tool cho những ng` ko đủ đk bạn ơi
Bán tool đi chủ thớt ơi :p

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:30 AM ----------

bạn chủ thớt cho mình hỏi. sao mình làm đúng rồi mà vẫn bị blacklish nhỉ. 95% là bị.( mình làm job ngoài nha. vì job trong ID sof blacklish 100%)

chủ thớt có thể uptade cái thông in update tài khoản trên webip ko vậy ví dụ uy danh từ bao nhiêu đến bao nhiêu thì nó mới update cho mình

bạn chủ thớt cho mình hỏi. sao mình làm đúng rồi mà vẫn bị blacklish nhỉ. 95% là bị.( mình làm job ngoài nha. vì job trong ID sof blacklish 100%)

Các nguyên nhân Blacklist:
+ Do bạn làm sai.
+ Bạn làm đúng rồi mà vẫn bị Blacklist. Đó là do nhiều chủ job đã ghét dân VN rồi, họ thấy IP VN là cho vào Blacklist ngay dù mình làm đúng. Bị Blacklist này thì chịu thôi. Mình không khuyến khích fake IP nhé, fake thì thiệt hại còn nặng hơn -> xem ở đây.
+ Ngoài ra, thêm lý do nữa khi làm đúng mà vẫn bị Blacklist: đó là bị trùng IP.
-> 1 IP mà làm cái job của họ 2 lần trở lên là họ cho Blacklist -> các bạn làm job ở cơ quan hay quán Internet lưu ý điều này.
-> Bạn vô tình dính cái IP mà người khác đã làm job rồi, tức là 1 IP làm job 2 lần -> blacklist. Lý do này phụ thuộc vào yếu tố may rủi, không detect được. Đa số các bạn dùng IP động cả (IP thay đổi), vậy nên làm buổi sáng là tốt nhất, hoặc hạn chế tắt modem.
+ Với các bạn làm nhiều acc, bạn phải thay đổi IP trước khi làm 1 acc mới. Chủ job mà phát hiện 2 acc trong báo cáo dùng 1 IP là blacklist, nguy hiểm hơn nếu họ báo cáo cho admin thì bạn bị ban acc.
+ Với các bạn dùng USB 3G: dùng loại này, IP thay đổi liên tục đó, mà IP thay đổi liên tục thì tỉ lệ trùng IP cao hơn. Thêm nữa, làm 1 job cũng hết 5-10M băng thông rồi, nên các bạn tính toán cẩn thận.
+ Updating ...

Last edited by a moderator:
up hộ chủ 2pic, mình không dùng soft nào cả, làm bằng chrome, 1 ngày vào làm hết mục yêu thích rồi out luôn :D, mỗi ngày chắc đc ~1$ k ham hố thêm, làm mất tầm 20-30p là thừa.

Ủa, ai vậy? Mình đã hướng dẫn gì cho bạn đâu. :D

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

A, sorry bạn. Mình nhớ rồi!

bạn ơi. mình vào tool không được nữa.mỗi lần tắt tool lại phải giải nén lại mới vào được.có cách nào khắc phục không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week