WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Mệt qá kiếm tiền mua VPN làm web-IP thôi, chứ black toàn tập thế này đỡ ko nổi

thông????? cái gì :binhsua14:

Uh 2 cậu thông gì đới :binhsua14:

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

cái gì thông được thì thông :m131:

Ac con bé na bán mit này cũng mò vào, coi chừng cũng thông luôn:binhsua15:

Sao cái web Ip của em cứ add vào yêu thích là bị black lít ko add thì hôk bị hả chị mèo huhu ít Job qá

Bị blacklist là do em làm sai quá nhiều từ trc rồi nên khi em đối chiếu với tool thì hiểu nhầm là tại tool T_T
Mua HMA lập acc mới > làm theo hướng dẫn đúng sẽ giải quyết đc vấn đề

Lâu rùi chị làm cũng ko add favourite :D
Cứ nhìn trên web-ip xem hiện job nào làm đc thì ném vào tool :binhsua15:

Thân

Cho mình hỏi :
Tools có tự động reset các clcik ads trên cùng 1 Ip, khi qua ngày mới không?nếu có thì cách làm như thế nào?​

Chào

Mỗi khi đổi IP, bạn restart tool là sẽ xóa ads history, ko cần phải qua ngày mới.
Thân
Mình đang Fake IP nên việc trùng lặp IP sau nhiều lần reset không tránh được, nên mỗi khi trùng lại IP cũ, lại hiện lên các Ads cũ. Có cách nào khắc phục không.​
Chào

Thân
Mình đang Fake IP nên việc trùng lặp IP sau nhiều lần reset không tránh được, nên mỗi khi trùng lại IP cũ, lại hiện lên các Ads cũ. Có cách nào khắc phục không.​
Chào

Bạn fake IP bằng gì vậy?
Dùng HMA thì khả năng trùng IP ko nhiều. Còn nếu trùng IP thì né những GA đã click ra thôi chứ biết sao được. Cách tốt nhất là dùng IP mới để làm.

Bạn fake IP bằng gì vậy?
Dùng HMA thì khả năng trùng IP ko nhiều. Còn nếu trùng IP thì né những GA đã click ra thôi chứ biết sao được. Cách tốt nhất là dùng IP mới để làm.
Thân
Mình dùng CyberGhost VPN ít IP lém cứ trùng hoài
GA click hết rồi, cái nào cùng trùng hết​
Chào

Hix cái CyberGhost hồi đó mình xài có duy nhất 1 IP US, còn lại đc hơn chục IP Đức, ko dùng lâu dài đc đâu bạn >"<

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------

maiyeu down cái này dùng thử xem

http://www.easy-hide-ip.com/

trial được 3 ngày. Nhược điểm là tùy IP và thời điểm, mạng ko ổn định lắm, và tool ko get đc IP. Nhưng bí quá dùng tạm cũng đc.

Thân

Cho mình hỏi :
Tools có tự động reset các clcik ads trên cùng 1 Ip, khi qua ngày mới không?nếu có thì cách làm như thế nào?​

Chào

Cái history dựa trên thông số IP ngày bạn nhé!

Thân
Chào

Ads sẽ xuất hiện nếu bạn quay lại đúng IP cũ và ngày cũ -> click tránh những Ads đó ra!
Khắc phục thì dễ ... die.

Hix cái CyberGhost hồi đó mình xài có duy nhất 1 IP US, còn lại đc hơn chục IP Đức, ko dùng lâu dài đc đâu bạn >"<

---------- Post added at 03:20 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------

maiyeu down cái này dùng thử xem

http://www.easy-hide-ip.com/

trial được 3 ngày. Nhược điểm là tùy IP và thời điểm, mạng ko ổn định lắm, và tool ko get đc IP. Nhưng bí quá dùng tạm cũng đc.
Thân

Lúc trước mình cũng dùng cái này để vào facebook, nhưng mà mạng chậm lém :D

Chào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week