WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Bạn click vào link xem nó có giống cái bạn dùng ko?
Tên gần giống thôi mà có lẽ ko phải đâu

Cái history dựa trên thông số IP ngày bạn nhé!

Ads sẽ xuất hiện nếu bạn quay lại đúng IP cũ và ngày cũ -> click tránh những Ads đó ra!
Khắc phục thì dễ ... die.

Thân
a. Zent1403 xem lại tools có làm sao không chứ, hôm wa e không có làm nhiệm vụ web ip vì đang pùn vì bị ban acc web-ip.Hôm nay vào làm nhiệm vụ thì máy cái history cũ, của IP cũ vẫn chưa được xóa. :D

Chào

---------- Post added at 04:22 PM ---------- Previous post was at 04:18 PM ----------

Bạn click vào link xem nó có giống cái bạn dùng ko?
Tên gần giống thôi mà có lẽ ko phải đâu
Thân

Không nhầm đâu.:D. Lúc trước mình còn update tools này lên viettorent nữa.Mà nghĩ lại cũng hem chậm lém.

Chào

Thân
a. Zent1403 xem lại tools có làm sao không chứ, hôm wa e không có làm nhiệm vụ web ip vì đang pùn vì bị ban acc web-ip.Hôm nay vào làm nhiệm vụ thì máy cái history cũ, của IP cũ vẫn chưa được xóa. :D

À, tớ lấy date time của máy bạn nhé!
Nên mấy cái ads history nó hiện theo date máy bạn.

À, tớ lấy date time của máy bạn nhé!
Nên mấy cái ads history nó hiện theo date máy bạn.
Thân

ủa từ bây giờ trở đi nó cứ bị như hoài vậy hả a zent1403. hixhix​

Chào

Sao m mới cài lại win h k chạy hma đc t.t , cứ mở là nó báo hma has stopped working à T__T

Có thể bạn dùng chung với vài người, và đã có 2 người đang dùng, nên bạn tạm thời ko dùng được!
Cái HMA tại 1 thời điểm chỉ cho 2 máy log vào thôi!

Bạn uninstall rồi install lại thôi.
Nếu là lỗi cài xong mà ko load đc tới sever là do mạng, reset modem sẽ đc

M bấm vào cái biểu tượng HMA th là nó đã bảo HMA has stopped working r chứ đã vào đuơc chỗ đăng nhập đâu mà mấy ng vào :( , xóa đi cài lại rs modem đủ kiểu hết r vẫn bị à T.T

M bấm vào cái biểu tượng HMA th là nó đã bảo HMA has stopped working r chứ đã vào đuơc chỗ đăng nhập đâu mà mấy ng vào :( , xóa đi cài lại rs modem đủ kiểu hết r vẫn bị à T.T
down bản hma này thử nhé http://www.mediafire.com/download.php?1cxz8673y4o2a8e
nhớ là uninstall nó rồi reset máy trước rồi hẵng cài cái hma mới
lỗi này thì nhiều kiểu lắm cậu àk có khi bản cài win của cậu bị lỗi cũng nên :binhsua12: lên mạng search cách gỡ lỗi về đọc nhé

nếu cài lại thì cài lun cáo framework 4.0 lun koi thử.cái HMA yêu cầu cái đó trước.nếu bị nữa thì cài lại máy thui:binhsua10:

sau 1 ngày dùng thử HMA.thấy thế này
làm ko có NV nào bị sai cả(hay tại mình pro lên :p)
kết nối ngon,NV nhiều,chưa có thời gian làm nhiều tại đang mắc bận.hết thứ 6 tập trung nhiều hơn xem max có bao nhiêu nv :))
báo cáo mọi người là hết :p.lỗi của MYS.. thì cố gắng tìm hiểu và khắc phục nhé.nếu là do trùng 3 người online cùng lúc thì ko chắc đâu.click online cũng ko nhiều,khoảng 5 tiếng mà toàn vào h sáng sớm với chiều muộn thôi.

441Rub thì khi nào mới rút ra được hết vậy :D
Hôm nay xài tool tự nhiên vô trùng cái ip hôm nảo hôm nào , cái history ad nó có hết ko tự rs lại Zen ơi...

Bác ý sắp lên cấp nên sẽ được rút tối đa 1k rub 1 lần đó :m002: :m003:
Bạn phải chọn IP khác + tắt tool đi mở lại.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week