WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Ko hiểu ý hieungheo lắm?
HMA ít trùng IP lắm ( rất nhiều IP) fake IP xong thì làm nv trên IP vừa fake đó cũng đc.

kô hiểu sao mình làm NV ì ạch thế.ngồi cả 2 h mới được khoảng hơn 20 cái.ko biết là còn bí quyết nào ko nữa.
các thao tác của minh:
1.kéo vào tool
2.chep toàn bộ sang google dịch
3.làm theo
ko hiểu sao được ít NV quá(hnay mới ngồi check thống kê)

kô hiểu sao mình làm NV ì ạch thế.ngồi cả 2 h mới được khoảng hơn 20 cái.ko biết là còn bí quyết nào ko nữa.
các thao tác của minh:
1.kéo vào tool
2.chep toàn bộ sang google dịch
3.làm theo
ko hiểu sao được ít NV quá(hnay mới ngồi check thống kê)

Kéo vào tool mà có sẵn nv rùi thì khỏi dịch, còn nếu chưa có sao ko dùng công cụ dịch có sẵn của chrome? Mạng ngon, máy ngon, người thao tác nhanh ( làm quen + phím tắt) sẽ nhanh hơn đó. Cái này mystupid với atunit làm nhanh lắm

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Hội site Nga vào ủng hộ Alice nhá!
http://mmo4me.com/showthread.php?53495-MISS-MMO-WonderlandAlice-QUYET-ROI-DUNG-CAN-

Nếu đạt giải, Alice sẽ chi 150% để event cho ae đóa!

Ac 150% đợi ta đem chủ thớt ra đấu giá nha ;))
Mà đợi coi có giải ko đã :m003:

Thì hồi đầu ông đó đăng ký = IP Việt, là khi reg acc đó. Rùi làm mãi danh vọng nhiều ko nỡ bỏ, bh fake IP tiếp và làm thui. Nhưng chắc chắn là vẫn có 1 số chủ job ko trả tiền vì nhận ra fake IP.

Thì hồi đầu ông đó đăng ký = IP Việt, là khi reg acc đó. Rùi làm mãi danh vọng nhiều ko nỡ bỏ, bh fake IP tiếp và làm thui. Nhưng chắc chắn là vẫn có 1 số chủ job ko trả tiền vì nhận ra fake IP.

Nhưng mà nhận ra rồi thì người ta có report cho admin ko ta?

Nhưng mà nhận ra rồi thì người ta có report cho admin ko ta?

Cũng hên xui, bt nó ko rảnh đâu, mình làm sai nó sẽ ko trả tiền mình hoặc tệ hơn là blacklist ( một vài đứa còn gửi tin nhắn thông báo)

cứ xài vpn đi vì vpn nó không phải anonymous proxy đâu(cái này ai học tin học thì chắc dễ hiểu hơn)
nói chúng cứ xài bình thường vpn là được

Có ai thấy tool bị gì chưa? ;))

Các bạn remove cái file data/cfg/hn.wip nhá!
Sau đó bỏ cái này vào: download hn.wip file
Start lại bình thường nhá!

Ai đi qua nhớ quote lại cái này giúp tớ!

Quote này ^^
Đã làm theo hd và tool bình thường rùi nhé ^^

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week