WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

uh đúng rùi,có chi ko vậy:binhsua15:
bị adhitz suppend rùi =))
Cho cái nhiệm 2.5 rúp mà ko biết câu trả lời sao =,= Đánh đố dã man

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

Hôm trc sơ ý bị bỏng đầu ngón tay trỏ mà đến bh nóa vẫn nhức nhối :m017:
Ăn ở =)) Lập blog để tạo nhiệm vụ web-ip dễ ko nhỉ ?

Cho cái nhiệm 2.5 rúp mà ko biết câu trả lời sao =,= Đánh đố dã man

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:11 AM ----------

Ăn ở =)) Lập blog để tạo nhiệm vụ web-ip dễ ko nhỉ ?
cái này tớ chơi chiu mà,chỉ có tớ mới trả lời đc thui:binhsua15:

Khi nào open new tab cái tak.ru mà ra trang chủ của nó thì dùng chuột trái bạn nhá!
vì em làm có nhiều nhiêm vụ yêu cầu tak.ru chỉ click được 1 nhiệm vụ qua nhiêm vụ khác thì trùng rồi không report được !!

vì em làm có nhiều nhiêm vụ yêu cầu tak.ru chỉ click được 1 nhiệm vụ qua nhiêm vụ khác thì trùng rồi không report được !!

Hiểu rồi!
Có nghĩa là cái tak.ru, click ở các site lại ra cùng 1 quảng cáo phải không?
Chà ;))

cái này tớ chơi chiu mà,chỉ có tớ mới trả lời đc thui:binhsua15:
Biết ngay, giờ ko thèm ngó nó nữa rồi =))

---------- Post added at 12:22 PM ---------- Previous post was at 12:21 PM ----------

Chừa nhiệm vụ đó lại! Sau khi reset IP và xóa cookies thì lại vào làm,làm Tak.ru thì phải đổi IP thường xuyên thôi :p

Hiểu rồi!
Có nghĩa là cái tak.ru, click ở các site lại ra cùng 1 quảng cáo phải không?
Chà ;))

Tak.ru nhiệm vụ nào có nhắc tới nhưng ko bắt buộc thì khỏi cần click, vì thật ra qc này cũng hơi ít.
@ click : HMA load chậm thường là do IP bạn chọn, kiếm IP khác sẽ load nhanh thui. Cái này làm nhiều sẽ có exp

list id seosprint trong tool nhiều id không làm được quá . chỉ em cách edit xóa bớt được ko !! Và thêm đánh dấu Id nào đã làm rổi nữa !! sáng làm chiều vào làm lại tìm ID để làm hơi vất và tìm kiếm toàn mấy viêc đã làm rồi ko ah !!

list id seosprint trong tool nhiều id không làm được quá . chỉ em cách edit xóa bớt được ko !! Và thêm đánh dấu Id nào đã làm rổi nữa !! sáng làm chiều vào làm lại tìm ID để làm hơi vất và tìm kiếm toàn mấy viêc đã làm rồi ko ah !!

PM tớ cái YH nhá!
Mà YH của bạn là 1917021988 à?

Tak.ru nhiệm vụ nào có nhắc tới nhưng ko bắt buộc thì khỏi cần click, vì thật ra qc này cũng hơi ít.
@ click : HMA load chậm thường là do IP bạn chọn, kiếm IP khác sẽ load nhanh thui. Cái này làm nhiều sẽ có exp
cái này có hạn chế 1 IP trên 1 acc ko alice.tại lúc đầu mình reg lấy IP nào thì sau tớ đều lấy cái IP đó để làm luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week