WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Trảm xong rồi à,... giật mình quay lại hỏi : tại sao chưa chết ????

Quay ra mới biết lưỡi đao của anh mod "made in china",

p/s: em đùa thôi đừng trảm nữa em hãi

hiz chơi 1 tuần rồi nghỉ cả tháng giờ nó mới pay chiến lại thôi
ai chiến đăng ký ủng hổ phát nha bakon
http://chitika.com/publishers?refid=atunit

Cái này là sao vậy bác! Lâu nay click ko thấy quảng cáo này nữa :)

Cái này làm như thế nào bạn nói sơ qua được ko :D

Đó là quảng cáo nó trả cho atunit.
Bạn đang làm nhiệm vụ click quảng cáo ;)), đôi lúc gặp phải nhiệm vụ của bạn atunit nhá =))

Tức là bạn tạo blog, đăng ký quảng cáo, rồi đi tạo nhiệm vụ cho người khác làm :D

Ôi anh zai này đàn hay quá đi:binhsua80:

thu đúng giờ thiêng nên hơi nhỏ xí ae thông cảm :binhsua14:
[video=youtube;HUSKGFqZscY]http://www.youtube.com/watch?v=HUSKGFqZscY&feature=youtu.be[/video]

Đó là quảng cáo nó trả cho atunit.
Bạn đang làm nhiệm vụ click quảng cáo ;)), đôi lúc gặp phải nhiệm vụ của bạn atunit nhá =))

Tức là bạn tạo blog, đăng ký quảng cáo, rồi đi tạo nhiệm vụ cho người khác làm :D

Ôi vãi quá, Thánh namit2507 cũng chơi GA á,.... thánh nhận em làm đệ tử với , em cũng muốn được cheat ,... thánh chỉ cho em cách lập job và trả tiền như thế nào với ạ,... Em không hiểu lắm cái luật chơi này, chơi GA mà thuê người click thế không bị ban hả thánh ,... thánh chỉ cho em 1 con đường song với,... em có 1 site có vài keyword trên top trả tiền khá ngon ,nhưng khốn nạn là searcher ít tìm từ này và site của em ít visit 1 cách thê thảm ,tỉ lệ click GA càng tvhấp nữa chứ,dạo này em toàn nhịn đói không à....Thánh làm ơn giúp đỡ em , khi nào em giàu sẽ không quên ơn thánh

Có gì thánh cứ rep tại đây,.. pm inbox hoặc yh em là: depzaj_bojrac1203

Em lạy thánh !!!Em lạy thánh !!!Em lạy thánh !!!

Last edited by a moderator:
Ôi vãi quá, Thánh namit2507 cũng chơi GA á,.... thánh nhận em làm đệ tử với , em cũng muốn được cheat ,... thánh chỉ cho em cách lập job và trả tiền như thế nào với ạ,... Em không hiểu lắm cái luật chơi này, chơi GA mà thuê người click thế không bị ban hả thánh ,... thánh chỉ cho em 1 con đường song với,... em có 1 site có vài keyword trên top trả tiền khá ngon ,nhưng khốn nạn là searcher ít tìm từ này và site của em ít visit 1 cách thê thảm ,tỉ lệ click GA càng tvhấp nữa chứ,dạo này em toàn nhịn đói không à....Thánh làm ơn giúp đỡ em , khi nào em giàu sẽ không quên ơn thánh

Có gì thánh cứ rep tại đây,.. pm inbox hoặc yh em là: depzaj_bojrac1203

Em lạy thánh !!!Em lạy thánh !!!Em lạy thánh !!!

Cái đồ.... mắt để đi đâu thế ;))
atunit chứ ko phải namit=))
hehe muốn chơi ko chị chỉ cho , nhưng phải gọi ta là sư tỷ ;))

Càng đọc cm của nhóc kia càng bùn cười ;))

thanks cái video hướng dẫn rất chi tiết rõ ràng, nhưng mà làm kiểu đó lâu lắm, khi nào rãnh bạn làm clip cách sử dụng tool mình xem thử, tại mình down về xài thử mà không biết sử dụng thế nào để làm nv cho nhanh, làm tay 1h đc có 40nv à :H:H:H.

Cái đồ.... mắt để đi đâu thế ;))
atunit chứ ko phải namit=))
hehe muốn chơi ko chị chỉ cho , nhưng phải gọi ta là sư tỷ ;))

Dạ có ạ,.. sư mẫu chỉ cho con với,... con rất rất muốn chơi,... hóa ra sư tỷ cũng chăn gà kinh thế còn gì nữa,... cứ giấu nghề nhau mãi :)) , thế sư tỷ chỉ em với, pm inbox hoặc yh em cái ,.... thanks sư tỷ dài dài, giàu phát biếu sư tỉ con limousine 20 khoang ạ

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

sư tỷ rep yh đi, em vừa cài lại win nên phải cài lại yahoo luôn, nên lúc nãy không rep được sư tỷ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week