WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

Ôi vãi quá, Thánh namit2507 cũng chơi GA á,.... thánh nhận em làm đệ tử với , em cũng muốn được cheat ,... thánh chỉ cho em cách lập job và trả tiền như thế nào với ạ,... Em không hiểu lắm cái luật chơi này, chơi GA mà thuê người click thế không bị ban hả thánh ,... thánh chỉ cho em 1 con đường song với,... em có 1 site có vài keyword trên top trả tiền khá ngon ,nhưng khốn nạn là searcher ít tìm từ này và site của em ít visit 1 cách thê thảm ,tỉ lệ click GA càng tvhấp nữa chứ,dạo này em toàn nhịn đói không à....Thánh làm ơn giúp đỡ em , khi nào em giàu sẽ không quên ơn thánh

Có gì thánh cứ rep tại đây,.. pm inbox hoặc yh em là: depzaj_bojrac1203

Em lạy thánh !!!Em lạy thánh !!!Em lạy thánh !!!

Không đỡ được, lần sau rửa mặt cho tỉnh táo trước khi đọc comment nhé :binhsua12:

Last edited by a moderator:
Thánh depzajbojrac chắc mới từ voz qua đây nằm vùng tìm tư liệu để viết bài về MMO chăng :m037:
Thánh nhầm lẫn gì rùi, ta chỉ hướng dẫn đăng ký nv ở webip thui :m003:

cái này, từ lúc bấm bắt đầu đến khi bấm hoàn thành có nhất thiết phải để 1p-2p theo thằng chủ job nói không, hay chỉ cần full load nhỉ ?????????
nó có bộ đếm giờ không nhỉ??

cái này, từ lúc bấm bắt đầu đến khi bấm hoàn thành có nhất thiết phải để 1p-2p theo thằng chủ job nói không, hay chỉ cần full load nhỉ ?????????
nó có bộ đếm giờ không nhỉ??

Nó kiểm tra được nhé, cứ làm xong 1 nv thì mình ẩn tabs xuống dưới, qua làm nv khác xong rùi tắt cái cũ đi.

Last edited by a moderator:
thanks cái video hướng dẫn rất chi tiết rõ ràng, nhưng mà làm kiểu đó lâu lắm, khi nào rãnh bạn làm clip cách sử dụng tool mình xem thử, tại mình down về xài thử mà không biết sử dụng thế nào để làm nv cho nhanh, làm tay 1h đc có 40nv à :H:H:H.

Thớt ơi thớt làm cái này nhanh nhanh nhá :x

Anh zen cứu em với, sao cái tool của anh hnay ấn vào report nó chỉ copy mỗi cái ip không thôi vậy,... đã thử nhiều job , job nào cũng thế,.... em mới cài lại win hôm qua xong,có lquan không anh???,..hay do update tool bị lỗi vậy anh

Anh zen cứu em với, sao cái tool của anh hnay ấn vào report nó chỉ copy mỗi cái ip không thôi vậy,... đã thử nhiều job , job nào cũng thế,.... em mới cài lại win hôm qua xong,có lquan không anh???,..hay do update tool bị lỗi vậy anh

Ra Yahoo nào!
Teamview phát xem thử.

À nhóm bạn click hôm trước có ai nói sắp tới nghỉ ko dùng HMA thì phải?
Nếu có thì bào tớ nhé, có 1 người đang muốn share HMA.

À nhóm bạn click hôm trước có ai nói sắp tới nghỉ ko dùng HMA thì phải?
Nếu có thì bào tớ nhé, có 1 người đang muốn share HMA.
Ai vậy Alice? cho cái yh liên lạc người ấy xem nào! Vừa thấy ông gì bán HMA mà 25 tháng sau là RB lại 5 LR , nên định xài cái đấy ALice ơi =.= HMA thì hieungheo nghỉ rùi còn ông kia koo biết sao , có thể xài 1 mình cũng đc :)

Hôm trước baron đăng ký mua dùm, chắc nó cũng ko để ý:D
Mua theo link ref kia thì mua ngày nào phải tới ngày đó của tháng kế tiếp mới đc refback, nhớ ghi ngày mua lại báo cho vodka( có lẽ thế), nếu ko lại phiền.
yahoo tên kia thì để tớ hỏi lại đã nhé, đứa em mystupid ý mà ;))

Ai vậy Alice? cho cái yh liên lạc người ấy xem nào! Vừa thấy ông gì bán HMA mà 25 tháng sau là RB lại 5 LR , nên định xài cái đấy ALice ơi =.= HMA thì hieungheo nghỉ rùi còn ông kia koo biết sao , có thể xài 1 mình cũng đc :)

25 tháng :))
Thôi, bỏ 1 ngày kiếm 5$ cho khỏi thấp thỏm :))

bi h tớ chuẩn bị chơi HIYP rồi.chơi NGA ngố lâu giàu lắm:p.trêu thế vẫn chiến vip prom.mà đợt này bận quá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week