WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

4.1. Tạo ra nhiều hơn một tài khoản trên một máy tính cho một bên và không được phép có nhiều hơn một tài khoản;

hix, bị khóa mất 3acc hơn 100rub, còn 3 acc làm hôm kia vào rút vẫn đc mà chắc cũng ko dám chơi tiếp nữa quá. tạo acc mới:(
mình đăng kí thông tin khác hết mà, chắc phải chơi ngôn ngữ khác lun quá

Cùng ip nó ko ban mà chơi khóa thế à =.=
Vậy thì xin nó mở khó đc ko nhỉ:D

Khóa là coi như ban rùi!
:D

4.1. Tạo ra nhiều hơn một tài khoản trên một máy tính cho một bên và không được phép có nhiều hơn một tài khoản;

acc chính của mình bị ban là do cái này đây.:(

Reg acc và làm cẩn thận thì ko sao hết, trước đây mềnh cũng dùng 1 đống acc nhưng chỉ bị ban acc ban đầu do đặt tên giống nhau và làm ref cho nhau thôi.

Hiện tại cũng chơi 2 acc nhưng chưa bị gì. tại 2 acc xài HMA khác server với địa điểm ,chác koo bị gì nhỉ , thông tin khác nhau hoàn toàn :D

Hên xui tháng tới baron vs ta cũng chuyển qua hss của atunit cho rẻ :D
Sáng ngày ra đc 10 LR vui quá :m129:

chơi HSS elite cua atunit good lắm click!

Cho mình hỏi HSS elite đó mua nhiêu vậy? Mình xài 2 acc wep-ip, xui thì ngày được 1$ ăn mì gói, hên thì ngày 2$ gặm bánh mì thịt. Đang tính xài acc thứ 3 fake ip để cải thiện bữa ăn :binhsua37:

Nhân tiện cho mình hỏi các bạn đại gia trong đây làm 1 ngày mấy acc và kiếm trung bình được nhiêu $ vậy? :binhsua10:

Thấy atunit đang treo stt là 2$ đó bạn, rẻ hơn hma nhiều rùi.
Còn về các pro, thì kỷ lục tạm thời là 2$/1h nhé, tùy mục tiêu của mỗi người mà phấn đấu :">

Thấy atunit đang treo stt là 2$ đó bạn, rẻ hơn hma nhiều rùi.
Còn về các pro, thì kỷ lục tạm thời là 2$/1h nhé, tùy mục tiêu của mỗi người mà phấn đấu :">
đào đâu ra cái kỉ lục ấy thế mợ ơi.pro nào nói tên mình nghe thử nào.....

Vậy kỷ lục đó là dùng acc fake ip hay ko fake? Mình có thử dùng HMA nhưng tốc độ load web rất chậm nên nản lắm :binhsua45: Có bạn nào dùng HMA cho mình tham khảo tốc độ load web đi, nó chậm hơn hay là như bình thường lúc ko fake :binhsua10:

Đã fake qua trung gian thì hẳn nhiên là chậm hơn rồi, nhưng ko đáng kể mà :D
Mình vẫn làm bt chứ đâu tới mức "rất chậm" :D
Ở đây nhiều ngưởi fake IP vì sẽ có nhiều nv hơn, muốn làm thêm acc cũng chủ động hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week