WEBIP HELPER PRO TOOL: speed up rất nhiều, giảm blacklist triệt để

thêm 1 kỷ lục là 1 ngày làm 9$:binhsua129:
ai hok tin tui up proof lên cho koi ;))

:binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Thật không vậy trời! Để được kỷ lục đó bạn đã phải ngồi làm việc hết mấy tiếng đồng hồ vậy? :binhsua10:

Thật ra ta hay dung ko tốn $ mà tốn công dò , ;)) .............sock free , nếu hên thiệt lờ hên thì nó nhanh , còn ko vẫn rì rì , vờ ko dò = sock mấy pro up trên đây nhé ;))

Thật ra ta hay dung ko tốn $ mà tốn công dò , ;)) .............sock free , nếu hên thiệt lờ hên thì nó nhanh , còn ko vẫn rì rì , vờ ko dò = sock mấy pro up trên đây nhé ;))

Hàng free tốc độ thất thường và hay mau die
Làm mấy site này cần 1 cái gì ổn định hơn sock free mờ:binhsua153:

Nó làm 3 acc,để ý ngày 5/5 thì sẽ thấy.
Theo như được biết thì hum đó nó làm 3 buổi sáng chiều tối, mỗi buổi 3 tiếng @@!

---------- Post added at 09:31 AM ---------- Previous post was at 08:28 AM ----------

Ặc, ta định đi t.è phát để đi ngủ mà chắc phải nhịn thôi :(( :(( :((
Phù, xong rùi, ngủ thôi :(
Tối hum qua bác Zen có đái dầm ko thế =))

Ko đâu, chỉ là Tiểu Lý... lại có thêm một truyền nhân đời thứ n :binhsua129:

Ặc, ta định đi t.è phát để đi ngủ mà chắc phải nhịn thôi :(( :(( :((

thì tè luôn ra 1 cái chai ý....cần gì phải ra ngoài làm gì...ma giờ ở nhà vệ sinh nhiều lắm

---------- Post added at 01:03 AM ---------- Previous post was at 01:02 AM ----------

thế em muốn đi đâu đê ngắm ma đây...:binhsua164:

Phù, xong rùi, ngủ thôi :(

Last edited by a moderator:
"Tình hình là như thế này , em là sv , thuê phòng trọ ở trên lầu 3 ở một mình . Trên lầu 3 thì chỉ có 2 phòng , phòng kia có 2 cô bé khá xinh ở ( em đang tía 1 cô ), mà nhà vệ sinh ở phía dưới tầng trệt.

Thế là mỗi tối , em mắc tè mà làm biếng xuống tầng trệt để tè , thêm nữa là sợ ma vì nhà trọ tồi tàn lắm, tối thui.

Vậy là đêm nào em cũng tè vào cái chai ( không độ ) để sáng dấu vào balo xuống wc đổ luôn.

Sáng nay em dậy sớm vì có việc phải đi , mắc tè quá mà lười xuống nhà , thế là e mở nút chai thò *** vào tè luôn ( lần đầu tiên vào buổi sáng )

Đúng lúc đó em nhìn ra cửa ( em cũng o để ý là cửa đang mở do sáng dậy lấy đôi giày ) thì thấy con bé mà em đang tía nó nhìn em như đúng rồi , hic. Em hay dậy trễ nên cũng ko biết là buổi sáng bọn nó dậy quét cầu thang luôn.

Lúc đấy quê quá , hoảng nữa , thế là em vung cái chai( còn 1 ít nước tôi qua ) kéo quần vội lên , cái chai đổ lênh láng. Con bé kia thì đến lúc đó nó mới hiểu em làm j hay sao ấy , vội vã về phòng đóng cửa.

Sáng giờ em ko ăn uống được gì các bác ạ , nhục nhã quá , giờ này gần 2am em mới đủ can đảm để lên đây hỏi các bác, chứ kiểu này e ko tài nào ngủ dc.

Giờ em phải làm j để lấy lại sĩ diện ạ , em biến thành thằng đái vào chai mất rồi , bình thường nói chuyện với bọn nó em rất là đạo mạo người lớn ( 2 đứa nó 93 , em 91 ) . Thỉnh thoảng cũng khuyên bảo tụi nó về cuộc sống , cuộc đời này nọ như anh cả , ra vẻ triết lý bố đời với tụi nó nữa chứ

Không đc thì mai e chuyển nhà thôi , bỏ tiền cọc luôn ( 1,5tr )

//Mod đừng xóa , liên quan đến danh dự của em . em cần hướng giải quyết"
:binhsua53:

Nguồn :http://hcmls.org/forums/f35/voz-f17-anh-em-vao-giup-ban-nay-cai-13283.html

Sáng giờ em ko ăn uống được gì các bác ạ , nhục nhã quá , giờ này gần 2am em mới đủ can đảm để lên đây hỏi các bác, chứ kiểu này e ko tài nào ngủ dc.
Thôi nhé, zen1403 vừa nt với ta là thui ko site Nga , ko tool với ref gì nữa, nghỉ hết , mắc cỡ quá oy` :binhsua146:

:))
Hôm qua ko ngủ đc, lại mò dậy. Thấy ngay ở Latest post có cái topic nói về ma.
Chui vào xem, hết dám ngọ nguậy :((

Ông anh ta cứ thấy ta vs bà chị dâu mở truyện ma lên nghe là lại gào hét bắt tắt đi như có bệnh :))
Còn dọa ko tắt thì đuổi tất cả ra khỏi nhà. Chả hiểu sao có nhiều người con trai mà nhát vậy =))

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 05:20 PM ----------

Hình đẹp ko mấy bạn :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week