Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

Ít sài , toàn cho vay rồi đợi đến ngày lãnh , h đang cố gắng xả mà chiều h ko ai hốt :mad:
Thế vừa nãy ko bụp lệnh nào à, muốn xả để dư debit linh hoạt mà nhặt lệnh buy như vừa nãy, lênh đặt sell khá phiêu cho hiện tại.
Vẫn bình thường mà bác. Cơ mà P2P giờ là 1 cuộc chiến mà mình sắp hi sinh rồi :(
Đã sắp xếp ai nhặt ví chưa?
2 ngày hôm nay rất khó có lệnh nào khớp. Mình trước còn ngày đc 1 2 lệnh :(
Mấy người muốn rút vốn thì ráng dành time canh P2P. Hôm kia còn có slot 1000/slot hôm qua sụt hẳn, chỉ có lác đác slot nhỏ, hôm nay còn lệnh 1000 và liên tục

quan trọng là lên top , là bay nhanh

Khó lắm bác ơi...Bây giờ bác up 1 lệnh xong. F5 cái có khi bị xuống thứ 10 lun rồi o_O
Chuẩn nè, P2P nhiều ma lắm. trò lên top cũng xưa rồi. Hix

No data available in table
là sao nhỉ , ko có lệnh cần mua DEPIT nào :(

Bạn đọc lại post cũ. Hix. tiền của chính mình ko ai thg nó bằng chính mình cả
ở đâu nhỉ :3 , quote lại hộ mình với , h đag mún canh rút hết vốn về , lo quá

ở đâu nhỉ :3 , quote lại hộ mình với , h đag mún canh rút hết vốn về , lo quá
T1- Die. nó chỉ lí do lí trấu. chết ko thể chết hơn rồi.
Với nhận định như thế này, bạn nên dành thời gian cố gắng canh P2P, exchange thì chúng nó khôn rồi, canh dự trữ của nó khó lắm. Tại sao bạn cố gắng bỏ time canh P2P? Vì hôm qua vẫn có kha khá lượng lệnh đặt mua, và cả nhg lệnh 500, 1000/slot/ Cố gắng dành 1 ngày để thoát vốn.
Good luck
Tiếp....
Tiếp.
P2P vừa nãy liên tục 1 loạt lệnh đặt mua
nhg lần này khác trước, 1 phát 4 lệnh mua 1000/slot. ai rút vốn thì tranh thủ
Luck
2 lệnh 1000 PM đã bay. còn 8 lệnh 1000 nữa. ai muốn rút thì tranh thủ đi
Xin phép cả nhà P2P như thế thì tôi cancle test rút kia. ok? Tôi rút về Visa mất hạn mức rút, time, fee 3% + 4-6% từ visa --> PM PE...
cứ chọc e :oops:
Của bạn chắc 2k5. Cũng nhanh thôi. chủ yếu bỏ thời gian ra kiên nhẫn
Và tất nhiên, thôi thì nhiệt tình quote nốt, lưu ý nhg trò ma
P2P càng ngày càng thu hút được sự quan tâm từ sau tết dương lịch. Đồng thời cũng thu hút đạo chích dân cheat, các trò ma mãnh, cố tình giam vốn, tạo giá ...bỏ lệnh bỏ acc bye bye bye...
Sống chung với lũ thôi. forum mình cũng xác định sống chung với lũ mà. Ak

cứ chọc e :oops:
Không có người mua thì dĩ nhiên là không có lệnh nào, giờ đâu ai dám mua Debit, trễ rồi bác ạ, để vay tiếp lấy lãi đi giờ không ai mua đâu, trừ khi bác bán rate 1k Debit bằng tầm 300PM thì may ra =))

tks , bác thớt nhiệt tình quá

Ak. lúc tôi tranh giành P2P với các bạn thì chắc bạn ko nghĩ thế đâu. Đằng nào nhóm cũng canh P2P mà, chỉ khác là thu thập diễn biến là chủ yếu

Thế canh p2p có ai mua Debit không cậu, hôm qua mình cũng đặt cả chục lệnh bán, mà mãi không ai mua nản quá, đành cho vay tiếp

Thế canh p2p có ai mua Debit không cậu, hôm qua mình cũng đặt cả chục lệnh bán, mà mãi không ai mua nản quá, đành cho vay tiếp
Đã reply ở trên. lác đác thì ko thông báo chứ slot lệnh nhiều và liên tục thì đã update ngay khi nhóm ghi nhận được và ngay khi lệnh test rút trực tiếp về Visa còn đang đi đường

Webinar 23-2 đã kết thúc
Liên tục 1 loạt lô 1000/slot cũng ghi nhận nhg lệnh p2p hoàn thành cho nhg slot 1000 này
Và hiện tại, cũng vẫn đang liên tục. Cả nhà mình, nhg ai muốn thoát đã thoát xong vốn chưa?
Good luck

Híc mình lại ko có đủ 1000 mới đau chứ. Còn có 750$ đặt lệnh nhỏ mún chớt quá o_O. Nghi nghi là team bác thớt có đội ngũ ngồi up nên mình toàn trôi xuống tầm trang 2 sau 1' :mad:

Buồn quá... Khi vay thì lúc đầu do lỗi nó cho trả bảo lãnh bằng Cred cho trọng tài + mem + tiền của mình, tưởng lời to rồi, nhưng hôm nay vào xem lại các lệnh vẫn còn active thì không thấy trừ hết vào cred nữa, mà arbit thì trả bảo lãnh bằng Debit, vay mem thì trả bằng heart, tiền của mình thì trả bằng cred, vậy nghĩa là khi đặt nó cho mình trả bằng cred thoải mái, nhưng sau đó thì đâu lại vào đấy =))) vậy giờ luật mới đã chính thức áp dụng cậu chỉ mình làm cách nào để cho vay tối ưu lãi suất với

Híc mình lại ko có đủ 1000 mới đau chứ. Còn có 750$ đặt lệnh nhỏ mún chớt quá o_O. Nghi nghi là team bác thớt có đội ngũ ngồi up nên mình toàn trôi xuống tầm trang 2 sau 1' :mad:
Buồn quá... Khi vay thì lúc đầu do lỗi nó cho trả bảo lãnh bằng Cred cho trọng tài + mem + tiền của mình, tưởng lời to rồi, nhưng hôm nay vào xem lại các lệnh vẫn còn active thì không thấy trừ hết vào cred nữa, mà arbit thì trả bảo lãnh bằng Debit, vay mem thì trả bằng heart, tiền của mình thì trả bằng cred, vậy nghĩa là khi đặt nó cho mình trả bằng cred thoải mái, nhưng sau đó thì đâu lại vào đấy =))) vậy giờ luật mới đã chính thức áp dụng cậu chỉ mình làm cách nào để cho vay tối ưu lãi suất với
Nhóm tôi có kế hoạch tài chính khác các bạn, dù sao như tôi đã nói tôi đã hoà vốn và có lãi rồi
Và hiện tại, mọi người đang muốn thoát vốn, vậy hãy để mọi người tập trung cho điều đó thay vì nhg vấn đề chi tiết cũng như là khi có time tôi sẽ post chi tiết vấn đề vay cho vay

Và bây giờ bắt đầu xuất hiện nhg slot lệnh 1000/slot
Chúc cả nhà may mắn

Cho mình hỏi tiếp 1 câu khờ dại là , những người vay bên nga , sau khi vay xog họ rút tiền đó ra để sài bằng cách nào ??? :oops:

thật tình mà nói nãy h e đã thấy 5-7 slot 1k rồi mà ko đủ 1k mới khổ :eek:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week