Matrix Webtransfer - Webtransfer. Cập nhật tin tức + Thảo luận.

Thienku

Hero
Verified
Reactions
476
MR
0.038
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Cổng rút trực tiếp đã mở. Ai muốn có thể thử.
Có thấy cổng PM đâu a :)
Ảnh chụp Màn hình 2559-02-19 lúc 18.08.18.png

Bestbit4u

Junior
Reactions
65
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có thấy cổng PM đâu a :)
View attachment 70868
T1- phương án mới bắt đầu thì chưa phải tất cả đều ok như trước khi fix, nên lưu ý sẵn sàng tinh thần có error. Một số ng cũng bị như bạn. Bạn thử reset cookie, restart...
T2- đang chưa có sự rõ rêt. Đó là nó đang cho rút trực tiếp vốn đã nạp về còn phần lợi nhuận qua P2P/ Bạn có thể thử 50-100... xem có hiện mục chọn k
T3- tôi đang test rút về Visa, lệnh process nhg chưa biết tình trạng delay như trước hay ko

T1- phương án mới bắt đầu thì chưa phải tất cả đều ok như trước khi fix, nên lưu ý sẵn sàng tinh thần có error. Một số ng cũng bị như bạn. Bạn thử reset cookie, restart...
T2- đang chưa có sự rõ rêt. Đó là nó đang cho rút trực tiếp vốn đã nạp về còn phần lợi nhuận qua P2P/ Bạn có thể thử 50-100... xem có hiện mục chọn k
T3- tôi đang test rút về Visa, lệnh process nhg chưa biết tình trạng delay như trước hay ko
e nghĩ debit bão hòa rồi, khả năng bọn nó bỏ tiền túi trả khá thấp, nó vẫn như đợt tháng 6, tháng 7 hè , sẽ ra thêm tiền mới, :3

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Visa của bác là loại black hay virtual vậy ạ?

e nghĩ debit bão hòa rồi, khả năng bọn nó bỏ tiền túi trả khá thấp, nó vẫn như đợt tháng 6, tháng 7 hè , sẽ ra thêm tiền mới, :3
Tiền mới. Là Visa đó. thao tác thúc đầy của nó đã tiết lộ hướng đi này, và nó cũng luôn khẳng định điều đó. Vấn đề là khi nào? hay nói cách khác khi nào thật sự thúc đẩy mạnh mà thôi. Partner tuyến trên của bạn cần cảnh báo điều này từ sớm rồi, nên hầu như cộng động ko quá vướng mắc, đó cũng là tiền lệ mà
Visa của bác là loại black hay virtual vậy ạ?
Cười. Đang test về virtual

Update: Lệnh rút từ process đã chuyển sang status "error" Ak. chờ ổn định hẳn vậy

Last edited:

dongsl45

Senior
Reactions
145
MR
0.000
Chào bác, hình như bác bị nhầm đoạn này

Cho vay từ vốn mình có: 1,000 x 1,5% x 3 = 45 (Phần 40-50% fee bảo lãnh site WTF tính vào CC)
Cho vay từ vốn vay của Trọng tài: 3,000 x 1,5% x 3 - 50%x 3,000 x 1,5% x 3 = 67,5
Cho vay từ vốn vay của Thành viên:
1,000 x 1,5% x 3 = 45 -> bác chưa trừ fee bảo lãnh 50% à
Fee vay thành viên khác: 1,000 x 1,5% x 3 = 0 (heart) -> dùng tim trả được tiền vay debit của thành viên ? hay dùng tim chỉ trả được fee bảo lãnh khoản cho vay từ tiền vay của thành viên ?
Fee vay trọng tài:
3,000 x 0,5% x 3 = 45

Chào bác, hình như bác bị nhầm đoạn này

Cho vay từ vốn mình có: 1,000 x 1,5% x 3 = 45 (Phần 40-50% fee bảo lãnh site WTF tính vào CC)
Cho vay từ vốn vay của Trọng tài: 3,000 x 1,5% x 3 - 50%x 3,000 x 1,5% x 3 = 67,5
Cho vay từ vốn vay của Thành viên:
1,000 x 1,5% x 3 = 45 -> bác chưa trừ fee bảo lãnh 50% à
Fee vay thành viên khác: 1,000 x 1,5% x 3 = 0 (heart) -> dùng tim trả được tiền vay debit của thành viên ? hay dùng tim chỉ trả được fee bảo lãnh khoản cho vay từ tiền vay của thành viên ?
Fee vay trọng tài:
3,000 x 0,5% x 3 = 45
Fee vay, còn 40-50% đó CCash
oh vậy thì ngon rồi, vay thành viên debit thì trả họ vốn bằng debit, lãi bằng trái tim.
Sau đó đem debit này cho vay thì dùng ccash để trả phí bảo lãnh.
Ko. Cái này bạn góp ý chính xác nè. Fee bảo lãnh khoản vay chứ ko phải toàn bộ fee vay thành viên
Sẽ edit lại số liệu ở post cũ sau. Thanks

Last edited:
đập vô 2k hôm 15 , h thì debit sell ồ ạt ,quả này đắng rồi :(
có biến rầu ah` :rolleyes:
Chuyên viên pro ẩn danh đây rồi. Thanks nhg phân tích của bạn.
Hôm nay nhg việc j nhóm cần làm cũng đã làm, nên viết 1 bài cố gắng gọn nhất dựa trên nhg dữ kiện đơn giản cơ bản
T1- Die. nó chỉ lí do lí trấu. chết ko thể chết hơn rồi.
Với nhận định như thế này, bạn nên dành thời gian cố gắng canh P2P, exchange thì chúng nó khôn rồi, canh dự trữ của nó khó lắm. Tại sao bạn cố gắng bỏ time canh P2P? Vì hôm qua vẫn có kha khá lượng lệnh đặt mua, và cả nhg lệnh 500, 1000/slot/ Cố gắng dành 1 ngày để thoát vốn.
Good luck
Tiếp....
T2 -
oh vậy thì ngon rồi, vay thành viên debit thì trả họ vốn bằng debit, lãi bằng trái tim.
Sau đó đem debit này cho vay thì dùng ccash để trả phí bảo lãnh.
Cụ thể tính toán so sánh giữa phương án cũ và mới cũng có đấy
Đó là dựa trên nhg dữ kiện cơ bản, chưa tối ưu. Đơn giản thì là phương án mới tăng tốc hơn phương án cũ, nhg nhiều ng chỉ cộng trừ đơn giản nên thấy nó thấp hơn,
lúc chơi phải tính toán site đã live bao nhiêu ngày chứ bạn :D ,
Nếu còn P-Creds cũ thử test rút chưa? quá trình chuyển giao term mới cho Aff hay có lỗi, nó cho nuốt lệnh và rút thì good hê.Ak

jjigoku

Senior
Reactions
175
MR
0.000
Nếu mình cần Debit gấp, nhưng bán chứng chỉ không ai mua thì sao các cậu, hình như bữa cậu Bestbit4u nói sau một giờ sẽ có nút hiện ra bán cho site, vậy site sẽ mua lại với giá nhiêu, nếu mình bán khoản vay 500$ mà mua lại đúng 500$ thì mình sẽ phải chịu lỗ phần trả lãi trọng tài và vay mem à, tại mình cho vay debit tới 21 mới về, nhưng 21 wtf sẽ áp dụng luật mới, nên trước 21 mình muốn cho vay hẳn 30 khi còn có thể trả bảo lãnh bằng cred để tăng lãi

Cụ thể tính toán so sánh giữa phương án cũ và mới cũng có đấy
Đó là dựa trên nhg dữ kiện cơ bản, chưa tối ưu. Đơn giản thì là phương án mới tăng tốc hơn phương án cũ, nhg nhiều ng chỉ cộng trừ đơn giản nên thấy nó thấp hơn,

Nếu còn P-Creds cũ thử test rút chưa? quá trình chuyển giao term mới cho Aff hay có lỗi, nó cho nuốt lệnh và rút thì good hê.Ak

Vậy ý cậu là luật mới cho vay sẽ lãi 200% nhanh hơn á

Nếu mình cần Debit gấp, nhưng bán chứng chỉ không ai mua thì sao các cậu, hình như bữa cậu Bestbit4u nói sau một giờ sẽ có nút hiện ra bán cho site, vậy site sẽ mua lại với giá nhiêu, nếu mình bán khoản vay 500$ mà mua lại đúng 500$ thì mình sẽ phải chịu lỗ phần trả lãi trọng tài và vay mem à, tại mình cho vay debit tới 21 mới về, nhưng 21 wtf sẽ áp dụng luật mới, nên trước 21 mình muốn cho vay hẳn 30 khi còn có thể trả bảo lãnh bằng cred để tăng lãi
Haha.. đây là ví dụ điển hình cho trào lưu 2 ngày này, khi cố tận dụng kẽ hở áp dụng luật mới và cũ.
Trước hết, tuỳ số vốn của bạn --> tuỳ phương án tối ưu --> bạn hoàn toàn có thể có lãi hơn nếu áp dụng luật mới chứ k phải cố kéo dài luật cũ như vậy
Vấn đề sell chứng chỉ, bây giờ sell chứng chỉ cho WTF thì sẽ set sau 24h tức 0h, 0,065%/day. Để giá sell mềm chút có thể có ng mua nhanh hơn. vd bạn muốn tôi có thể mua, để giá sell mềm chút nhé. inbox
Cuối cùng, cẩn thận, mấy hôm trước đã ghi nhận nhg trường hợp lỗi khi redeem khoản vay trọng tài đến hạn và bạn trả nợ khi chưa đủ số dư, tất nhiên system sẽ tự động sell khi bạn chưa đủ số dư và có error trong quá trình này. WTF ghi nhận nhg chưa giải quyết ngay vấn đề vì còn nhg việc khác phải làm gấp trước
Vậy ý cậu là luật mới cho vay sẽ lãi 200% nhanh hơn á
Bạn có thể tự đọc post cũ

Haha.. đây là ví dụ điển hình cho trào lưu 2 ngày này, khi cố tận dụng kẽ hở áp dụng luật mới và cũ.
Trước hết, tuỳ số vốn của bạn --> tuỳ phương án tối ưu --> bạn hoàn toàn có thể có lãi hơn nếu áp dụng luật mới chứ k phải cố kéo dài luật cũ như vậy
Vấn đề sell chứng chỉ, bây giờ sell chứng chỉ cho WTF thì sẽ set sau 24h tức 0h, 0,065%/day. Để giá sell mềm chút có thể có ng mua nhanh hơn. vd bạn muốn tôi có thể mua, để giá sell mềm chút nhé. inbox
Cuối cùng, cẩn thận, mấy hôm trước đã ghi nhận nhg trường hợp lỗi khi redeem khoản vay trọng tài đến hạn và bạn trả nợ khi chưa đủ số dư, tất nhiên system sẽ tự động sell khi bạn chưa đủ số dư và có error trong quá trình này. WTF ghi nhận nhg chưa giải quyết ngay vấn đề vì còn nhg việc khác phải làm gấp trước

Bạn có thể tự đọc post cũ

Vậy cậu có thể chỉ mình cách tối ưu để lãi hơn với luật mới không bạn, chứ bán chứng chỉ nghe có vẻ rủi ro + lỗ :confused:

Vậy cậu có thể chỉ mình cách tối ưu để lãi hơn với luật mới không bạn, chứ bán chứng chỉ nghe có vẻ rủi ro + lỗ :confused:
Mọi thứ chỉ mới là nhg dữ kiện đơn giản. cứ để qua 21-2 tới này khi mọi thứ bắt đầu chạy và test xong và có time hơn tôi sẽ post.

Mọi thứ chỉ mới là nhg dữ kiện đơn giản. cứ để qua 21-2 tới này khi mọi thứ bắt đầu chạy và test xong và có time hơn tôi sẽ post.

Uhm, cám ơn cậu ^^ nói về tính toán thì mình cực kì dở, nếu trước đây không nhờ cậu đưa công thức tính + chỉ mình tối ưu khi vay, thì chắc mình đã không thể tăng 200% từ 500 Debit thành 1000 Debit sau 20 ngày như giờ rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,921
176,400
Latest member
tunght1306

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week